ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

มาแล้ว Galaxy S6 edge Iron Man Edition ทองอร่าม แดงงามหยด

มาแล้ว Galaxy S6 edge Iron Man Edition ทองอร่าม แดงงามหยด

กรี๊ด~ มันมาแล้ว Samsung Galaxy S6 edge Iron Man Edition ในตัวเครื่องสีแดงตัดทองดูสวยหรูอลังการเริ่ดเรอเว่อวังมาก เห็นแบบนี้แล้วบอกได้คำเดียวว่า.. หมดตูดอีกแล้ว

แต่มันไม่ได้มาแค่ตัวเครื่องพร้อมกล่องกระดาษกิ๊กก๊อกนะจ๊ะ เพราะ S6 edge Iron Man นั้นมาในกล่อง Avengers Box Set
    สีแดงสดใส พร้อมกับ wireless charger ที่พร้อมจะส่งพลังงาน Arc เข้าสู่ Iron Man ของคุณ

สำหรับ Samsung Galaxy S6 edge Iron Man Edition นั้นจะมาพร้อมความจุ 64GB โดยจะเริ่มวางจำหน่ายที่เกาหลีในวันที่ 27 พฤษภาคมนี้
    และจะวางขายในจีนและฮ่องกงช่วงเดือนมิถุนายน

Update ราคาและรายละเอียดเพิ่มเติม:

เริ่มขายพรุ่งนี้ 27 พ.ค ที่เกาหลีใต้ ราคาคือ 1,199,000 วอน หรือประมาณ 36,xxx บาท โดยมีจำนวนจำกัดแค่ 1000 เครื่องเท่านั้น แต่ละเครื่องจะมีหมายเลขชัดเจน
    สำหรับคนที่ซื้อ 100 เครื่องแรกจะได้ของแพ็คมาในกระเป๋า Avengers

ส่วน 100 คนถัดไปจะได้ตั๋ว 2 ใบไปร่วมงาน Marvel Avengers Station Exhibition ที่นิวยอร์ค

ข้อมูลจาก techweez

source : samsungtomorrow

ปล.อยากได้แต่..คงไม่ทัน T-T สาวก Marvel สายโหดทุกคน ได้ซื้อก็แปลกละ

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    งบน้อย...ตอนนี้ได้แค่เคสรูปไอรอนแมนก็หรูแล้ว
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมว่าดูเฉยๆอ่ะ ถ้าทำมาเปลี่ยนกรอบได้เหมือนสมัยก่อนนะ(อาจจะเป็นเคส)
    แล้วมาเป็นคอลเลคชั่นเลยครับ เรีียงมาเลย 45 mark เปลี่ยนประกอบได้ตลอด

แบบนั้นแหละครับ ผมนี่จะซื้อเลย 55555

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ผมรอของ Hulk ตัวโปรดผมเลย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    หน้าจอลายง่ายด้วยเปล่า อิอิ
    นับถือพุทธ แต่มีศาสดาเป็นสตีฟจ็อปส์
    มีปัญหาเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ Apple ถามได้ ถ้าตอบได้ด้วยนะเอ่อ......

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    สวยครับ แต่ดราม่าเยอะเหลือเกินซัมซุงเรื่องจอเนี่ย ...
    Intel I7 4790K ASUS Z97 MAXIMUS VII RANGER ASUS DC II OCR9 290 Creative Sound Blaster Z
    AVEXIR CORE 16Gb 8*2 2400 Mhz SUPER FLOWER LEADEX 1000W GOLD Dell U2414H

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    สวยนะชอบเหมือนกัน แต่งบไม่ถึง 55+
    คนที่งบถึงอย่างพี่สาวซื้อมาแล้วรีบติดฟิลม์ ดันใส่เคสซัมซุงแท้ลายงี้เต็มฟิลม์เลย
    ดีนะว่าเปลี่ยนฟิลม์เปลี่ยนเคสก็หายไม่งั้นร้องไห้ตายเลย