ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 460

[PC] Darkest Dungeon - สู่ความมืดมนในดันเจี้ยน

Steam : http://store.steampowered.com/app/262060/
    Official : http://www.darkestdungeon.com/

เมื่อศัตรูที่แท้จริง ไม่ได้มีเพียงโจรป่าและปีศาจร้ายเท่านั้น
    แต่กลับซ่อนอยู่ภายในตัวเรา ซึ่งก็คือจิตใจความเครียดความกังวลนั่นเอง

Darkest Dungeon เป็นเกมแนว Dungeon Crawler ผสมกับ RPG และ Rouge-like
    โดยเน้นธีมอาร์ตโกธิคที่ทำให้ดูมืดๆมนๆ ชวนให้สิ้นหวัง

ในเกมมีฮีโร่ให้เลือกถึง 10 อาชีพ (ดูลิสได้ในเว็บ http://www.darkestdungeon.com/about-the-game/heroes/)
    ซึ่งแต่ละสัปดาห์ ที่เกวียนก็จะมีฮีโร่คนใหม่ๆผลัดเปลี่ยนให้เราคัดเลือกพวกเขาเข้าสู่ทีม
    แต่ในการลงดันเจี้ยนแต่ละครั้ง จะเลือกฮีโร่ได้สูงสุด 4 คนเท่านั้น

ถึงฮีโร่ที่สุ่มมาแต่ละคนจะมีอาชีพเหมือนกัน แต่จริงๆแล้วมีความแตกต่างที่ไม่ซ้ำกันอยู่
    เช่นสกิลโจมตี สกิลแคมป์ หรือ Quirks
    ซึ่ง Quirks จะคล้ายกับ Passive Buff ที่แบ่งเป็นดีกับไม่ดี
    โดยฝั่งที่ดีคือสีขาว ที่มักจะเป็นบัฟสำหรับในดันเจี้ยนหรือเพิ่มให้กับการต่อสู้ เช่นค่าโจมตี เพิ่มความเร็ว ลดโอกาสติดสถานะต่างๆ ฯลฯ
    ส่วนฝั่งที่ไม่ดีคือสีแดง มีทั้งดีบัฟที่มีผลในดันเจี้ยนหรือในเมือง เช่น Gambler จะพักผ่อนโดยการเล่นพนันอย่างเดียวเท่านั้น ฯลฯ
    Quirks สามารถเพิ่มได้ สุ่มทั้งฝั่งดี/ไม่ดี จากเหตุการณ์ต่างๆในดันเจี้ยนหรือการพักผ่อนตามที่ต่างๆ
    ส่วน Quirks ที่ไม่ดี ก็สามารถลบออกได้ที่โรงพยาบาล

สถานที่ต่างๆในเมือง สามารถอัพเกรดเพิ่มประสิทธิภาพได้ เช่นเพิ่มเลเวลการอัพเกรดอาวุธที่ร้าน Blacksmith
    เพิ่มอัตราการลดความเครียดในกิจกรรมต่างๆของวิหารหรือบาร์ ฯลฯ สถานที่แต่ละที่จะค่อยๆปลดล๊อคหลังจากที่ทำเควสไปแล้ว

ที่กิลด์สามารถปลดล๊อคเรียนสกิลใหม่ๆได้ ส่วนสกิลเลเวลสูงๆจำเป็นต้องอัพเกรดกิลด์ก่อน
    ในหนึ่งฮีโร่ สามารถปลดล๊อคสกิลได้ทั้งหมด แต่จะเลือกไว้ใช้ได้แค่ 4 สกิลเท่านั้น
    สกิลแต่ละสกิล จะมีระยะการโจมตีที่แตกต่างกัน บางสกิลต้องยืนหลังสุดเพื่อใช้ บางสกิลต้องอยู่หน้าสุด เป็นต้น

ก่อนลงดันจะต้องเลือกฮีโร่ 4 คนเพื่อเข้าทีม ในทีมควรมีพระ (The Vestal) หรืออาชีพอะไรก็ได้ที่มีสกิลฮีลอย่างน้อยคนนึง
    จุดมุ่งหมายในการลงดันเจี้ยนจะสุ่มให้เลือก เช่นสำรวจ หรือ ต่อสู้ ฯลฯ แมปในดันเจี้ยนจะสุ่มใหม่ทุกครั้ง
    ถ้าเป็นดันเจี้ยนขนาดเล็กจะไม่มีการตั้งแคมป์ แต่ถ้าเป็นขนาดกลางหรือใหญ่ ก็จะมีพักตั้งแคมป์ ซึ่งตอนแคมป์จะสามารถใช้สกิลแคมป์ได้
    จากนั้นจำเป็นจะต้องซื้ออาหารและคบเพลิงก่อนลงดันเจี้ยน อาหารไว้กินเพื่อเพิ่ม HP หรือตอนที่หิว
    ส่วนคบเพลิง สำหรับจุดไฟให้สว่าง ลดอัตราเจอศัตรูซุ่มโจมตีและเพิ่มระยะการสำรวจ
    อย่างอื่นที่ควรซื้อก็พวกจอบขุดดิน หรือกุญแจ ฯลฯ แต่ระวังเวลาซื้อเพราะของพวกนี้จะไม่ถูกเก็บไว้ในการลงดันเจี้ยนครั้งใหม่

ในดันเจี้ยน จะต้องเลือกเดินไปยังห้องต่างๆจากมินิแมป
    ระหว่างเดินจะมีทั้งสุ่มเจอไอเท็ม กับดักหรือบัฟต่างๆ
    ส่วนการต่อสู้จะเป็น Turn base แต่ต้องคิดก่อนโจมตี เพราะถ้ากดมั่วๆ ก็อาจจะตายได้
    ซึ่งฮีโร่คนไหน ถ้าตายแล้ว ก็จะตายไปเลย ไม่สามารถชุบชีวิตกลับมาได้
    ส่วนค่า Stress จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ในระหว่างที่ต่อสู้หรือเดินในดันเจี้ยน
    เมื่อค่านี้เต็มร้อย ฮีโร่อาจจะคลุ้มคลั่ง ไม่สามารถต่อสู้ได้จนกว่าจะได้พักฟื้นในเมือง

---------------------------------------------------------------------------------

Clip ตัวอย่าง
    https://www.youtube.com/watch?v=DhVA17lgb0M

---------------------------------------------------------------------------------

ปัญหาอื่นๆถ้าเล่นไม่ได้ http://steamcommunity.com/app/262060...96927918386895

กระทู้รวมข้อมูลอื่นๆในเกมโดยคุณ parnachan
    http://www.overclockzone.com/forums/...7#post65108727
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mokocchi : 17th March 2016 เมื่อ 23:21

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ขอบคุณหลายๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคับอิอิ

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ขอบคุณครับ น่าลองมากเกมนี้
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    Darkest จริงๆ มืดมาเชียว
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    382
    เล่นสองรอบแรกเพื่อคลำทาง และทำความเข้าใจ
    เล่นรอบที่สาม ฉลุยครับ ไปได้ สู้ได้ พอไปเจอบอสเท่านั้นแหล่ะ
    ...
    ...
    เตรียมเล่นรอบที่4

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    Stressมันขึ้นเร็วมากจนผมหงุดหงิดเลยบางที =_=

เจอมอนกระจอกๆยิงทีเดียว Stress เกือบ 50 แล้วมันก็คุ้มคลั่งไปเลยทีนี้ =_="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    มาไวกว่า Steam อีกนะครับ เนี่ย >_<

กล่าวขอบคุณ
    382
    บ้าไปคนเดียวไม่พอ มันลากทุกคนไปด้วยเรื่อยๆ อ้ากกกก

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ตัวนี้เป็นเวอร์ชั่นเก่านะครับเล่นยาก เวอร์ชั่นใหม่มีการปรับปรุงบางส่วนให้เล่นง่ายขึ้น เช่น ลด Stress ให้ขึ้นนอยลง ฯลฯ

ตัวล่าสุด Darkest Dungeon Build 7511 นะครับ ที่หาโหลดได้ตามเว็บบิท (ณ เวลานี้)

แต่ในสตีมจะเป็นเวอร์ชั่น Build 7527 คอยอีกซักพักน่าจะมีโหลด

เกมมันเป็นเกมระหว่างพัฒนาจะมีเวอร์ชั่นใหม่ออกมาเรือยๆแหละครับ ต้องติดตามตลอด

ถ้าชอบแนะนำซื้อแท้ไปเลยครับ มันจะอัพเดทอัตโนมัติ ไม่ต้องคอยหาโหลด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย j2547 : 4th February 2015 เมื่อ 11:41

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่อยอัพตัว Darkest Dungeon Build 7511 หน่อยได้มั้ยครับ เน็ทผมมันโหลดบิทไม่ได้เลย

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    3DMGAME-Darkest.Dungeon.Soundtrack.Edition.Build.7527.Cracked-3DM

http://pan.baidu.com/s/1eQIRqcq
    http://urlxf.qq.com/?bueaEj2
    http://kuai.xunlei.com/d/MVXiCQKcIgCIttFUff8

กล่าวขอบคุณ
    9
    กำลังอัพ 7527 อยู่จ้า เน็ตที่บ้านช้า

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    382
    กำลังโหลดใหม่ อิอิ
    ใครรู้บอกผมทีครับ เจ้าสถานะ "มาค์ก" ทำอะไรได้ครับ ผมหาคำอธิบายไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    กำลังโหลดใหม่ อิอิ
    ใครรู้บอกผมทีครับ เจ้าสถานะ "มาค์ก" ทำอะไรได้ครับ ผมหาคำอธิบายไม่เจอ

จากสกิล Mark of Death ของ bounty hunter รึปล่าว
    ถ้าใช่ ทำให้มอนที่มีดีบัฟ Mark โดนสกิล Collect Bounty แรงขึ้น
    แต่ถ้าทีมเราโดนมาร์ก ก็ทำให้เราโดนตีแรงขึ้นเหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าจากทุกการโจมตีหรือบางสกิลของมอนเท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    382
    ถ้า bounty hunter
    มันต้องมึนไม่ใช่หราครับ แล้วใช้ ฟินิช ฮิม จะแรงมาก

กล่าวขอบคุณ
    9
    สกิล 1 กับ 2 อ่ะจ้า Collect Bounty กับ Mark for Death
    เพิ่ม 100% ดาเมจถ้าติดมาร์ก

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    อยากรู้ว่า
    -ถ้าตัวเราติดค่าคลุ้มคลั้ง 100 % ทำยังไงถึงหาย หรือไปทิ้งไว้ที่โบสแล้วจะหาย พอดีผมเอาไว้ในโบสถ์แล้วมีให้เลือก 3 อัน ไม่รู้ใส่ตรงไหน
    -อยากรู้ว่าตามร้านบาร์กับในโบสถ์แต่ละช่องมันเพิ่มอะไรให้ฮีโร่ เห็นมีพวกกินเบียร์ และอีกสองช่องข้างล่าง + กับในโบสถ์ด้วยเอาไว้ทำอะไรบ้าง
    - ถ้าจะให้ค่าคลุ้มคลั่งหายต้องให้ตัวไปทิ้งไว้โนโบสถ์ แล้วเอาตัวอื่นลงภารกิจจนผ่าน ตัวคลุ้มคลั่งค่าถึงจะค่าลดเหรอครับ หรือว่ารอทิ้งไว้เฉยๆ
    - ตรงแทบสกิลตัวละคร เห็นมีเม็ดสีขาว กับแดง เวลาถอดกับใส่ก็ลดลงและเพิ่ม คือไม่เข้าใจว่าถ้าใช้สกิลที่มีเม็ดแดงเยอะ จะทำให้คลุ้มคลั่งเยอะเหรอครับแลกกับโจมตีที่แรง
    - ฮีโร่ที่มาใหม่ให้เราใช้นี้ เราไม่ต้องเสียอะไรใช้ใหม
    - อยากรูว่าอะไรบ้างที่ทำให้เกิดค่าความกลัว

ขอบคุณมากครับ
    Praise the Lord
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    382
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aexkarin อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่า
    -ถ้าตัวเราติดค่าคลุ้มคลั้ง 100 % ทำยังไงถึงหาย หรือไปทิ้งไว้ที่โบสแล้วจะหาย พอดีผมเอาไว้ในโบสถ์แล้วมีให้เลือก 3 อัน ไม่รู้ใส่ตรงไหน
    -อยากรู้ว่าตามร้านบาร์กับในโบสถ์แต่ละช่องมันเพิ่มอะไรให้ฮีโร่ เห็นมีพวกกินเบียร์ และอีกสองช่องข้างล่าง + กับในโบสถ์ด้วยเอาไว้ทำอะไรบ้าง
    - ถ้าจะให้ค่าคลุ้มคลั่งหายต้องให้ตัวไปทิ้งไว้โนโบสถ์ แล้วเอาตัวอื่นลงภารกิจจนผ่าน ตัวคลุ้มคลั่งค่าถึงจะค่าลดเหรอครับ หรือว่ารอทิ้งไว้เฉยๆ
    - ตรงแทบสกิลตัวละคร เห็นมีเม็ดสีขาว กับแดง เวลาถอดกับใส่ก็ลดลงและเพิ่ม คือไม่เข้าใจว่าถ้าใช้สกิลที่มีเม็ดแดงเยอะ จะทำให้คลุ้มคลั่งเยอะเหรอครับแลกกับโจมตีที่แรง
    - ฮีโร่ที่มาใหม่ให้เราใช้นี้ เราไม่ต้องเสียอะไรใช้ใหม
    - อยากรูว่าอะไรบ้างที่ทำให้เกิดค่าความกลัว

ขอบคุณมากครับ
    1 เอาไปทิ้งที่โบสถ์ และ ทราเวน หายจ้า ใส่ไปเลย แต่บางรู อาจจะใส่ไม่ได้ เพราะตัวละคร มีสเตตัส สีแดง เช่น "ขี้โกง" จะเข้าบ่อนไม่ได้ เป็นต้น
    2 ทุกช่อง ลด stress จ้า มากน้อย ตามที่เราอัพเกรดจ้า บางทีจะมีเจ้าบ้าใช้งานอยู่นะ รำคานชะมัด
    3 ทิ้งไว้เฉยๆ ไม่หายจ้า
    4 เจ้าเม็ดๆที่ว่าน่ะ ในการดูแต่ล่ะสกิลนะ สีเหลือง(ที่เราว่าขาวน่ะ)แปลว่า จุดที่ยืนอยู่จึงจะใช้ได้ สีแดง คือจุดที่มอนเตอร์จะโดนสกิลจ้า ถ้าสีแดงมีขีดเชื่อมติดกัน ก็แปลว่าโดนหลายตัวจ้า
    ฉนั้นจุดสีตรงแทบสกิลจึงแปลว่า จุดที่ตัวละครควรยืน และจุดที่มอนจะโดนโจมตี ที่ดีที่สุด เมื่อสวมใส่สกิลครบทั้งสี่จ้า (หรือใส่น้อยกว่านั้น)
    5 ฟรีจ้า เรียกมาเท่าไรก็ได้เท่าที่รับรับไหว (อัพเกรด)
    6 ค่าstressเพิ่มได้หลายวิธี จะบอกเท่าที่รู้ให้นะ
    เดินในดัน เดินในดันแบบแสงน้อย เดินในดันมืดๆ การสำรวจพวกตู้สารภาพบาปตู้หนังสือโต๊ะยาไอร่อนไมเดน(ตู้หนามขังผู้หญิง)กองหนังสือ ถูกโจมตีแบบคริติคอล(ลดแทบทุกคนแม้โดนคนเดียว) สกิลของมอนเตอร์ คำพูดของคนที่ค่าstressเต็ม(บ้า) มีตัวละครกำลังจะตาย มีตัวละครตาย โดนกับดัก ฯลฯ
    วิธีเพิ่มstress ฆ่ามอน โจมตีติดคริติคอล ฆ่าด้วยคริติคอล สกิลของครูเซเดอร์ สกิลของเจสเตอร์ พักแรมในดัน สกิลพักแรม ฯลฯ

ปล ตู้หนังสือ ถ้าโชคดี จะได้นิสัย(ขาว)ใหม่ๆ
    นิสัยสีแดงที่ลดสเตตัสและอื่นๆ ไปเอาออกได้ที่ ซานิทาเรี่ยม ไม่ลดstressนะ
    กับดักลองใช้ไฮเวย์แมน Hellionหรือบาวตี้ฮันเตอร์แก้ดู
    ตู้สารภาพบาปลองใช้ อาบังดู
    อาบังมีฮิลแรงๆนะ แต่อาจจะติด เลือดออก
    มอนบางตัว ให้เราดึง หรือพลักมัน แล้วมันจะโจมตีไม่ได้
    เอาเม้าไปวางที่ตัวมอน จะเห็นค่าต้านทานต่างๆของมัน จะได้ตัดสินใจถูกว่า จะสตั้นดีไหม(หรืออื่นๆ)
    เวลาstressเต็ม บางทีกลับได้บัพสุดยอดมาแทน แล้วแต่ดวง(หรือนิสัยสีขาว ไม่แน่ใจ)
    อย่าใช้เงินหมด เพราะจะไม่มีเงินลงดันต่อ ผมเล่น คบไฟ8+อาหาร12+พลั่ว1กุญแจ1-2ประจำ งบประมาณเกือบ3000
    ตัวละคร มาใหม่ต้องลงดันอย่างน้อย1ครั้ง(ต้องผ่านด้วย)ถึงจะอัพเกรดอะไรๆได้
    ชอบอาชีพไหน ถนัดอาชีพไหน ให้หาเอาไว้ 2-3คนเลย
    พระฮิล มักไม่ค่อยได้ฆ่า(คริ)ดูแลดีๆ
    อันเดด กันเลือดออก100% ใช้พิษแทน

แนะนำสกิลน่าใช้
    หมอ(หน้านก) ปาขวด สตั้นมอนสองตัวด้านหลัง(อีกท่าเป็นพิษสองตัว) บัพเพิ่มดาเมจ และแก้พิษ&เลือดออก และปาขวดให้มอนย้ายตำแหน่ง
    Hellion แทงด้านหน้าสามตัว สตั้นสองตัวหน้า(ติดบ่อยมาก ผลข้างเคียงคือเราจะเสียดาเมจและหลบ ผมไม่แคร์เพราะผมสตั้นเรื่อยๆ)
    ครูเซเดอร์ โชว์ใบสั่ง! สองตัวด้านหน้า(ไม่แรงมากแต่ใช้ตลอด) ฟันสตั้น ท่าพุ่ง(อย่าคิดว่าไม่ดีนะครับ กรณีครูฯไปอยู่หลังสุดสกิลนี้ช่วยได้เยอะ)
    Vestal ฮิลเดียว ฮิลรวม โจมตีดีบัพมากมาย จั้ดเม้น(คริเยอะ แถมฮิลตัวเอง)
    บาวตี้ฮันเตอร์ มากค์ และคอลเลค แรง! ฟีนิชฮิม(ใช้กับมอนที่สตั้นแรงขึ้น) ลากมอนด้านหลังขึ้นมา ระเบิดสตั้น&ย้ายตำแหน่ง
    ไฮเวย์แมน ยิงด้านหน้าสามตัว ยิงเดี่ยวคริเยอะ
    เจสเตอร์ บัพตี้เพิ่มแม่นคริ (อัพเกรดมีเพิ่มสปีด) ฮิลstress(แรนด้อม)
    อาบัง ฮิลแรง(แต่อาจเลือดออก) ลาก ดีบัพ
    ร้อบเบอร์ แทงไปข้างหน้า2ช่อง แรงมากคริเยอะ สตั้นแบบถอยมาข้างหลัง1ช่อง(เพิ่มหลบ20) ปามีดต่างๆ

ส่วน Leper สกิลมีความแม่นน้อย (ยกเว้นจะกดบัพตัวเองให้แม่นก่อน) ผมจึงไม่สนใจ

ถ้าตัวละครเลเวล3(เขียว) พวกเค้าจะไม่ลงดันกระจอกอีกต่อไป ระวังด้วย

ที่เหลือสู้ๆจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ekatotoro : 5th February 2015 เมื่อ 15:08

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    1
    โอ ขอบคุณมากครับ กว่าจะว่างมาอ่านดึกเลย พอรู้อะไรมากขึ้นแล้วสนุกขึ้นเยอะเลยครับ
    *ส่วนตัวชอบสไตล์นี้ ภาพมันหม่นๆ ขนาดเป็นแค่ภาพการ์ตูนยังได้อารมณ์ขนาดนี้เลย ภาพแอบไปเหมือนเกมบนมือถือ blood brother
    Praise the Lord
    [/COLOR]

กล่าวขอบคุณ
    9
    เพิ่ม ver. 7537 ค่ะ

http://steamcommunity.com/games/262060/announcements/

กล่าวขอบคุณ
    382
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mokocchi อ่านกระทู้
    เพิ่ม ver. 7537 ค่ะ

http://steamcommunity.com/games/262060/announcements/
    ถ้าโหลดตัวใหม่ แล้วเซฟเก่าจะยังอยู่ไหมอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    ถ้าโหลดตัวใหม่ แล้วเซฟเก่าจะยังอยู่ไหมอ่ะครับ
    ของเราลงแล้วยังเข้าได้อยู่นะคะ
    ถ้าไม่ชัวลองแบ็คอัพเซฟไฟล์ไว้ก่อนก็ได้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mokocchi : 6th February 2015 เมื่อ 00:12

กล่าวขอบคุณ
    382
    นั่งโหลดอีกแล้ว งือๆ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    เป็นเกมส์ที่เครียดมาก - .-

Tags for this Thread