ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

ทีมงานนอนยัน Assassin’s Creed: Syndicate จะไม่มี Apps พ่วงกวนใจ

ทีมงานนอนยัน Assassin’s Creed: Syndicate จะไม่มี Apps พ่วงกวนใจ

เป็นจุดหนึ่งที่ถูกด่าว่าอย่างมากใน Assassin’s Creed Unity กับเจ้า Companion Apps เจ้าปัญหาล่าสุดทีมงานออกมายืนยันแล้วว่าเกมมือสังหารภาคใหม่จะไม่ทำผิดซ้ำรอยเดิม

หลังสร้างความเบื่อหน่ายให้กับแฟนๆมาแล้วหลายภาคกับเจ้า Apps คู่กรรมที่พ่วงมากับตัวเกม Ubisoft รุ่นหลังๆ โดยเฉพาะในภาค Unity ที่บีบบังคับให้ผู้เล่นจำเป็นต้องโหลด App มานั่งเล่นเพื่อจะเปิดหีบเก็บของภายในเกมได้ ส่งผลให้ถูกเกมเมอร์ออกมาด่ากันทั่วบ้านทั่วเมือง

ล่าสุด ubisoft ออกมายืนยันนอนยันแล้วว่าเกมมือสังหารภาคใหม่ล่าสุดอย่าง Assassin’s Creed: Syndicate จะไม่มี Apps เสริมพ่วงมากับตัวเกมอีกแล้ว

Assassin’s Creed Syndicate จะไม่มี Companion Apps อย่างแน่นอนครับ สำหรับตัวเกมภาคนี้ทีมงานของเราต้องการทุ่มเทให้ผู้เล่นได้รับประสบการณ์หลักที่เต็มอิ่มครับ

ดูเหมือนว่าภาคนี้ Ubisoft หวังกอบกู้ศรัทธาของเกมเมอร์กลับมาอย่างเต็มที่ครับเพราะนอกจากข่าวล่าสุดที่ตัวเกมจะไม่มี Apps แล้วจากข่าวเก่าของเราภาคนี้ก็ยังจะไม่มีโหมด Multiplayer อีกด้วยไม่ว่าจะเป็นโหมด VS หรือ Coop ส่วนตัวเกมจะออกมาหมู่หรือจ่าคงต้องไปรอวัดใจกันท้ายปีนี้

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ถ้ากลับไปเหมือนยุคแรกๆที่เป็นแบบมีแค่เนื่อเรื่องกับมัลติยังพอทน
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ภาค unity มันใช้ hidden blade ออกมาสู้ไม่ได้หรอครับ ผมเอาออกมาไม่เป็นใช้ได้แค่ตอนลอบฆ่า นอกนั้น ใช้ดาบฟันเอา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoLuSamBaLu อ่านกระทู้
    ภาค unity มันใช้ hidden blade ออกมาสู้ไม่ได้หรอครับ ผมเอาออกมาไม่เป็นใช้ได้แค่ตอนลอบฆ่า นอกนั้น ใช้ดาบฟันเอา
    ไม่ได้ครับ เขาตัดออกไป hidden blade ในยูนิตี้ ใช้ลอบสังหารได้อย่างเดียว
    แอบเสียดายเหมือนกัน

แต่ยังไงขอภาคใหม่นี้ กินสเปคให้น้อยๆลงหน่อยเถอะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    BLackflag โคตรมหาเทพ Unity โคตรมหากาก
    CPU I7 4790k | VGA GTX970 | Ram Kingston 16 GB(1333) | MB Asrock H97

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    Unity The failed of the year haha
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    app ไม่กลัว กลัวพอร์ตมาเน่าอ่ะ เครื่องแรงแต่ยังกระตุก+บัคมหาศาล...พอร์ตดีๆหน่อยนะ เผื่อจะได้ตังผมไปมั่ง...55555

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อยากได้แบบภาค 2 ประกับใจมากๆ กับ Ezio