ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    ต้อง root เครื่องมั้ยครับ ถึงจะเล่นได้
    ถ้าแค่เล่นได้ ไม่ต้องการRootครับ ที่ต้องการRootก็คือการโกงค่าเกมส์ อย่างที่คุณwongthidaบอกนั่นล่ะครับ
    นี่มัน License หรือว่า ลายเซ็นต์ กันล่ะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ผลลัพท์ของการรูทเครื่อง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongthida อ่านกระทู้
    ต้องรูท เครื่องก่อนนะครับ
    หลักการคือการไปแก้ค่าที่เราต้องการจะเปลี่ยนครับ
    ช่วยเริ่มใหม่โกงเซฟdataมาให้ได้ไหมครับ จะโดไปทับเอาอะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    พอแตกมา
    มี 3 ไฟล์ (apk1 และ obb2)

ลองเกมส์ apk เรียบร้อย
    พอจะกีอป obb
    มันยอมให้ก๊อปได้ไฟล์เดียว
    ไฟล์ patch.110.com.square_enix.chaosrings3gp มันไม่ยอมให้ก๊อป
    (การ์ดมีพื้นที่เหลือ)
    ----------------------------------------------------------

แก้ไขครับ
    ลบเกมส์แล้วลงใหม่ รีสตาร์มือถือ (S5)
    แล้วกด "Done" หน้ามกด "Open"
    มันยอมให้ก๊อปครับ
    แต่เข้าเกมส์แล้วมันค้างที่หน้า download
    0/2380642 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2coloreyes : 14th June 2015 เมื่อ 23:21
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    286
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2coloreyes อ่านกระทู้
    พอแตกมา
    มี 3 ไฟล์ (apk1 และ obb2)

ลองเกมส์ apk เรียบร้อย
    พอจะกีอป obb
    มันยอมให้ก๊อปได้ไฟล์เดียว
    ไฟล์ patch.110.com.square_enix.chaosrings3gp มันไม่ยอมให้ก๊อป
    (การ์ดมีพื้นที่เหลือ)
    ----------------------------------------------------------

แก้ไขครับ
    ลบเกมส์แล้วลงใหม่ รีสตาร์มือถือ (S5)
    แล้วกด "Done" หน้ามกด "Open"
    มันยอมให้ก๊อปครับ
    แต่เข้าเกมส์แล้วมันค้างที่หน้า download
    0/2380642 ครับ
    ตอนก็อป ได้ก็อปทั้งโฟล์เดอร์ไปวางหรือเปล่าครับ โฟล์เดอร์ com.square_enix.chaosring3gp
    หากทำถูกต้องแล้วเข้าไม่ได้ก็ลองไปดูที่เก็บข้อมูลของมือถือว่าAPKที่ลงไปกับโฟล์เดอร์ com.square_enix.chaosring3gp อยู่ในพาทิชั่นเดียวกันไหม
    ลองดูนะครับ เพราะผมก็ใช้ไฟล์จากที่เดียวกันนี้เล่น ก็ยังไม่เคยเจอหน้า downloadเลย เข้าเกมส์ได้ตั้งแต่เริ่ม
    นี่มัน License หรือว่า ลายเซ็นต์ กันล่ะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มีวิธีลบการ์ดไหมครับ การ์ดเต็ม เปิดกล่องสุ่มการ์ดใหม่ไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    286
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AGjunior อ่านกระทู้
    มีวิธีลบการ์ดไหมครับ การ์ดเต็ม เปิดกล่องสุ่มการ์ดใหม่ไม่ได้เลย
    555 รอผู้รู้นะครับ เหมือนกันเลย การ์ดเต็ม
    กำลังตัดสินใจว่าจะเล่นใหม่ดีไหมหนอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boou อ่านกระทู้
    555 รอผู้รู้นะครับ เหมือนกันเลย การ์ดเต็ม
    กำลังตัดสินใจว่าจะเล่นใหม่ดีไหมหนอ
    ขายการ์ด รึ ผสม การ์ดให้ไป ที่สวนดอกไม้ อ่ะครับ คนที่ตัวละครเขาฝันถึงตอนแรก จะ อยุ่ ตรงห้องนอนข้างเตียง นะครับ

ปล.ต้องผ่าน ด่านไหนซักผ่านเนี่ยล่ะก่อน
    ปล2. ผมได้ เซฟที่มีโกงมาแล้วใครอยากได้แอดไลน์มานะครับ Line:Apacheznon

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ผสมการด์ แล้วดารด์จะ lv up ขึ้นโล๊ะการด์ไปในตัว

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ช่วยอัพให้หน่อยคับ แล้วแนะนำหน่อยให้ไปวางไว้ โฟเดอร์ไหนด้วยนะคับ
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    Blog Entries
    1
    ตัวนี้ถึงแพชไหนอะครับ เพราะผมถึงแพชอัพเดตท่า Final attack อันใหม่ ใช่แพชเดียวกันไหมครับ รึเป็นแพชเพิ่มเนื้อเรื่องต่อ ?

กล่าวขอบคุณ
    286
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Attachment อ่านกระทู้
    ตัวนี้ถึงแพชไหนอะครับ เพราะผมถึงแพชอัพเดตท่า Final attack อันใหม่ ใช่แพชเดียวกันไหมครับ รึเป็นแพชเพิ่มเนื้อเรื่องต่อ ?
    อันนี้ไม่รู้แน่ขัดนะครับ รู้แต่ชื่่อแพท patch.110.com.square_enix.chaosrings3gp น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ว่าแต่ผมอยากได้เกม Dragon Quest 8 กับ 4 5 6 มาก (โหลดในนี้มารึเว็บนอก ถึงเวลา เล่นไม่ได้ ลง apk แล้วก็ obb ก็แล้ว )

กล่าวขอบคุณ
    286
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezios อ่านกระทู้
    ว่าแต่ผมอยากได้เกม Dragon Quest 8 กับ 4 5 6 มาก (โหลดในนี้มารึเว็บนอก ถึงเวลา เล่นไม่ได้ ลง apk แล้วก็ obb ก็แล้ว )

ของคุณ swatsaa ก็มีแจกอยู่นี่ครับ วิธีลงก็มีให้อย่างละเอียดเลยครับ ตามลิ้งนี้ไปเลยครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=227590

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ผมก็ค้างที่ หน้า เข้าเกมแล้ว download 0/2380642

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    286
    ขออนุญาติ dunนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากครับ บืนยันว่าเล่นได้ ก่อนหน้านี้โหลดของที่อื่นมา เล่นได้ถึงแค่สำรวจ ซากเรือรบ แล้ว เด้งออกเกมที่บอสหุ่นยน ไฟล์ไม่ครบ พอโหลดจากที่นี่ไป ครบถ้วนสมบูรณ์ เดินเซฟต่อได้
    ไม่มีลายเซ็น

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สรุปว่าเอาแค่เล่นได้เครื่องไม่ต้องรูทใช่ไหมครับพี่

กล่าวขอบคุณ
    286
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newmay11 อ่านกระทู้
    สรุปว่าเอาแค่เล่นได้เครื่องไม่ต้องรูทใช่ไหมครับพี่
    ถ้าแค่เล่นได้ ไม่ต้องรูทครับ แต่สเป็คเครื่องควรจะอยู่ในระดับที่ไม่ต่ำจนเกินไป เพราะรองรับตั้งแต่ Android 4.0 ขึ้นไปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    Zenfone6. นี่พอไหวปะครับ แต่ผมเล่นเกมส์อื่นๆเล่นได้หมดนะแต่ไม่เรยลองพวกกราฟฟิคเทพๆ ที่เคยลองมีแค่ injustice กะพวกdungeon hunter เล่นได้ไม่กระตุก

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    พอดี ผมเล่นใน บลู สเต๊กอะครับ
    ผมจะต้องเอาไฟล์แพทไปวางไว้ตรงไหนหรือครับ ?
    Let's [PLAY] Let's [SAVE] Let's [CHANGE] Let's [DAZE]

กล่าวขอบคุณ
    286
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newmay11 อ่านกระทู้
    Zenfone6. นี่พอไหวปะครับ แต่ผมเล่นเกมส์อื่นๆเล่นได้หมดนะแต่ไม่เรยลองพวกกราฟฟิคเทพๆ ที่เคยลองมีแค่ injustice กะพวกdungeon hunter เล่นได้ไม่กระตุก
    ดูจากสเป็คแล้ว Zenfone6 เล่นได้สบายครับ IQ5.6 ของผมแรมแค่ 1GB ยังลื่นเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Goldentimez อ่านกระทู้
    พอดี ผมเล่นใน บลู สเต๊กอะครับ
    ผมจะต้องเอาไฟล์แพทไปวางไว้ตรงไหนหรือครับ ?
    อันนี้รอผู้รู้นะครับ ไม่เคยเล่นในบลูสเต๊กเลย ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ครับ ผมเข้าใจ ผมนั่งหามาชั่วโมงกว่าแล้วยังหาไม่เจอเลย 55
    Let's [PLAY] Let's [SAVE] Let's [CHANGE] Let's [DAZE]

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากครับ เด่วโหลดมาเล่น พบปัญหาตรงไหน เด่วผมมาโพสท์บอกนะครับ ^_^