ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] [MUZ] MASS EFFECT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

Red face [PC] [MUZ] MASS EFFECT

รบกวนกดปุ่ม กล่าวขอบคุณ ด้านซ้ายล่างของกระทู้ เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพต่อไปด้วย ขอบคุณครับ
    โหลดไปแล้ว รบกวนกลับมายืนยันด้วย ขอบคุณครับ

**วิธีแตกไฟล์**
    แก้ไขชื่อชื่อไฟล์ให้เป็น XXX.part01.rar,part02,... และทำการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง : game.part01.rar,game.part02
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07 - Part08

Patch 1.01
    Download

Patch 1.01a
    Download

Patch 1.02
    Download

Serial Key
    Download

Crack Patch 1.02
    Download

DLC Bring Down The Sky
    Download

DLC Pinnacle Station
    Download

Crack DLC
    Download

Download

มีปัญหา โหลดไม่ได้ โหลดไม่เป็น>>คลิกที่นี่<<
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 1st September 2015 เมื่อ 21:29
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    รอ ร้อ รอ Patch / Crack / Password นะครับ โหลดไม่ได้ อิอิ ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mangapunn อ่านกระทู้
    รอ ร้อ รอ Patch / Crack / Password นะครับ โหลดไม่ได้ อิอิ ขอบคุณครับ
    อาการยังไง และเป็นที่พาทไหนบ้างครับ กำลังเช็คให้ครับผม ถ้ามีปัญหาเดี๋ยวอัพให้ใหม่ครับผม

อัพเดท : 4/6/2015 20.57น.
    ตรวจสอบ patch, crack และ Password ทั้งหมดแล้วเจออาการตามภาพด้านล่างนี้ ที่หน้าต่างดาวน์โหลดไม่โชว์ขนาดของไฟล์ และเมื่อกดโหลดแล้วจะไม่สามารถโหลดได้ เป็นปัญหาที่เซิร์ฟเวอร์ของ One2up เอง ซึ่งอาจมีผู้ใช้งานเว็บในชาแนลเดียวกันนี้จำนวนมากทำให้มีอาการหน่วงๆ และเกิดอาการดังกล่าวนี้ วิธีแก้ไขคือ ให้ทิ้งระยะการโหลดไว้และลองดูใหม่ครับ หากเซิร์ฟเวอร์ทำงานปกติแล้วจะสามารถโหลดได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 4th June 2015 เมื่อ 20:54
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เป็นแบบนี้อะครับ
    [IMG][/IMG]

ทุก patch กับ crack ครับผม

ผมโหลด ตั้งแต่ เช้า จน ตอนนี้ หล่ะครับ มันก็ยังเป็นเหมือนเดิม แหะๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mangapunn อ่านกระทู้
    เป็นแบบนี้อะครับ
    [IMG][/IMG]

ทุก patch กับ crack ครับผม

ผมโหลด ตั้งแต่ เช้า จน ตอนนี้ หล่ะครับ มันก็ยังเป็นเหมือนเดิม แหะๆ
    อาการนี้มี 2 กรณีครับ
    1. ไฟล์ถูกลบ
    2. ปัญหาเซิร์ฟเวอร์

ซึ่งผมเช็คไฟล์แล้วยังอยู่ครบดีครับ และได้ลองย้ำโหลดหลายๆครั้งแล้ว เจอแบบนี้บ้างเป็นบ้างครั้งครับ ยังไงลองดูพรุ่งนี้อีกครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ตอนนี้ Patch และ Crack โหลดได้ปกติแล้วนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ถึงจะไม่มีภาพแต่กลับมายืนยันว่าโหลดได้ทุกพาร์ท ลงได้ครบทุกส่วน เล่นได้ไม่มีปัญหาใดๆ เหมือนเวอร์ชั่นสมบูรณ์ที่เคยมีคนลงไว้ในนี้เมื่อนานมาแล้ว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ขอบคุณครับ กำลังโหลดอยู่ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread