ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Blackdesert online MMORPG-Survival

สวัสดีครับ ผมมาแนะนำเกมส์ Blackdesert[kr] ที่ผมได้ไปลองเล่นมา ถูกใจมากครับ ติดงอมแงมเลย
    ชาว JKG มีใครได้ไปลองเกมส์ BDO มาหรือยังครับ ผมได้ไปสัมผัสมา แล้วรู้สึกว่ามันสนุกมาก มีระบบหลายๆ อย่างในเกมส์ ดีมาก
    และมีระบบ หลากหลายมากๆ วันนึง ทำแทบไม่หมด และการเก็บ Level นั้น เก็บได้จากการทำเควส และฟาร์มมอน เน้นฟาร์มมอนจะได้เลเวลไวกว่า
    ทำให้นึกถึง บรรยากาศของเกมส์ RAGNAROK เลยครับ และก็จะมีระบบอื่นๆ ในเกมส์ ที่ช่วยให้เราหาตังมาใช้ อีกมากมาย
    เช่น ปลูกผักทำฟาร์ม Traderun คราฟของมาขาย ไปออกทะเลล่าปลา มาขายก็หาตังได้อีก ที่สำคัญขยะทุกชิ้นในเกมส์นี้ ขายได้ตังหมด
    มากน้อยแล้วแต่ระดับ MONSTER แต่เกมส์นี้ ไม่สามารถเดลตังให้กันได้นะครับ จะซื้อจะขายก็ ทำได้แต่ในประมูลเท่านั้น
    แล้วGM เป็นคนดูแลควบคุม ราคาสินค้าเอง ถือว่า Gmและทีมงานดูแลดีมากครับ หากเพื่อนๆ ชาวJKGคนไหนกำลังเล่นอยู่ไม่มีเพื่อนทักมาหาผมได้นะครับ
    ส่วนใครที่อยากจะเล่นติดต่อซื้อID ได้ที่ สมัครIDได้ที่นี่ ครั้งเดียวเล่นได้ตลอดชีพ
    วิธีติดตั้งและดาวน์โหลดเกมส์ครับ
    ผมอยู่กิลด์ไทย มีคนไทย อยู่ประมาณ50กว่าคน ครับในกิลด์ก็มีชาวต่างชาติ เข้ามาด้วยนะ สนใจเข้ากลุ่ม
    Guild Mccoy
    ไปชมคลิป video ต่างๆ ของเกมส์นี้กันเลยครับ ปรับHD ด้วยน๊าาา

Classต่างๆ ภายในเกมส์และคาดว่าจะมีมาเรื่อยๆ ครับ

เช็คSPEC com กับเกมส์ BDO ได้ที่นี่ครับ

เพื่อนๆ ชาว exp ท่านใด สนใจ ติดต่อได้นะครับผม มาเล่นกันเยอะๆ ครับ
    ผมรับประกันว่าสนุกมากๆ ครับ ถ้าผมพิมพ์ผิดหรือมีข้อความที่ไม่ถูกต้องก็ขออภัยด้วยครับ
    ขอบคุณสำหรับพื้นที่ และ ชาวJKG ที่สนใจครับ
    ลาก่อนครับ สวัสดีครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bladekung : 8th June 2015 เมื่อ 10:56

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ดันครับหากใครสนใจรีบไปเล่นเลยนะครับผม

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    เล่นอยู่ JP น๊ะจ๊ะ

Tags for this Thread