ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Red face [PC] NEED FOR SPEED: MOST WANTED - BLACK EDITION - REPACK - 2005 - (2.54GB) - [FILECONDO l ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

จงตื่นขึ้นมาด้วยกลิ่นไหม้ของยางถนนขณะที่ความตื่นเต้นของการซิ่งเถื่อน บนถนนได้แผ่ซ่านไปทั่วอากาศ จากผู้สร้างซีรี่ส์เกมฮิต Need for Speed Underground เกม Need for Speed Most Wanted ท้าทายให้ผู้เล่นเป็นนักแข่งที่โด่งดังและหลบหลีกเก่งที่สุดบนท้องถนน
    เกม นี้ได้รวมระหว่างการแข่งรถสตรีทเรซซิ่งผิดกฎหมายและการปรับแต่งจูนรถพร้อม กับความกดดันของการหลบหลีกจากการไล่ล่าของรถตำรวจอย่างมีชั้นเชิงที่ฉากการ ไล่ล่าสไตล์ฮอลลีวู้ดใดๆ ยังเทียบไม่ติด มั่นใจได้เลยว่าเกม Need for Speed Most Wanted จะต้องอยู่บนรายการสิ่งที่ต้องมีสำหรับเกมเมอร์ทุกคนในช่วงเทศกาลปีนี้ ซิ่งนำคู่แข่ง, หลบหลีกตำรวจ และท่องทะยานไปบนท้องถนนเป็นร้อยไมล์ขณะที่เกมเมอร์ทุกคนต่างแข่งขันเพื่อ เป็นผู้ที่เหนือกว่าในแบล็คลิสต์ การเป็นตัวอันตรายบนท้องถนน ผู้เล่นจะต้องสร้างความเชื่อถือบนท้องถนนและ Rap Sheet ด้วยการแข่งขันตัวต่อตัวที่ตี่นเต้นถึงขีดสุดกับสุดยอดนักซิ่งบนท้องถนน รวมทั้งต้องอาศัยการหลบหลีกที่เฉียบแหลมเพื่อไม่ให้ตำรวจที่คอยลาดตระเวณบน ถนนไล่จับได้ ผู้เล่นสามารถบริหารความร้อนแรงหรือใช้กลเม็ดบางอย่างเพื่อคอยกันไม่ให้ ตำรวจตามมาจี้ท้ายและในขณะเดียวกันก็ทิ้งคู่แข่งไว้ข้างหลังให้คอยดมกลิ่นไอ เสียของพวกเขาเกม Need for Speed Most Wanted ยังประกอบด้วยรถที่ร้อนแรงที่สุด ตั้งแต่รถจูนแต่งไปจนถึงซูเปอร์คาร์ คุณสามารถปรับแต่งรถของคุณเพื่อแข่งกับพาหนะระดับใดก็ได้ ท้องถนนจะเป็นสนามเด็กเล่นสำหรับคุณ

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. MECHANICS - 2.54GB

ตัวเกมไม่ตัดอะไรออก
    Version of the game - 1.3
    Sewn Widescreen Fix

FileCondo : PART01 : PART02 : PART03
    One2up : PART01 : PART02 : PART03

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.รันตัว setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เปลี่ยนภาษาให้เป็น อังกฤษ

4.เข้าเกมส์ได้เลย

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

https://binbox.io/lyTg4#q6ElVQdT

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    มีวิธีปรับให้เต็มจอไหมครับ ผมเข้าไปที่ ออฟชั่นแล้ว มันใหญ่สุดมันก็ไม่เต็มอะครับ fullscreen ก็เลือกแล้ว เป็นขอบดำๆไม่เต็มจอ จอผมขนาด 1920*1080

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread