ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 51

Lightbulb far cry 4 เล่นจบแล้ว จะหา Sabal ได้ที่ไหน

+++++++++++++++สปอย ++++++++++++++++

คือผมเลือกภารกิจของ Sabal
    แล้วก็ฆ่า Amita ทำภารกิจ จบ (ใช้ RPG สอย Pegan ร่วงตอนสุดท้าย ฮามาก)
    ที่นี้พอจบแล้ว Sabal ก็วอมาคุย ไรไม่รู้ฟังไม่ออก ไม่เจอตัวด้วย
    คืออยากรู้ว่าอี sabal นี่อยู่ไหน จะได้ไปทักทายหน่อย
    ใครรู้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อยู่ที่วัดที่เป็นเกาะอยู่กลางทะเลสาบครับ ขึ้นต้นด้วยตัว J แต่ผมจำไม่ได้แล้วว่าชื่ออะไร
    ที่เป็นภารกิจเราต้องรักษาวัดไม่ให้โดนถล่มนั่นล่ะครับ (เลือก Sabal เราต้องรักษาวัด เลือก Amita เราจะวางระเบิดวัด)
    ไปถึงวิ่งไปรอบๆ จะเห็นด้านนึงมีคนคุกเข่าอยู่ พอเข้าไปก็จะพบฉากคุยกับ Sabal รอบสุดท้ายครับ (เตือนนิดนึงว่าค่อนข้างโหดร้าย)

และที่ Sabal วิทยุมาคุยกับเราคือเขาบอกให้เราไปถล่มป้อมปราการของ Pagan เนื่องจาก Pagan ไม่อยู่แล้วทำให้ป้อมอ่อนแอ
    มันก็เหมือนยึด Outpost นั่นล่ะครับเพียงแต่ Alarm มันจะเยอะหน่อย เป็นไอคอนรูปเหมือนกำแพงมี 4 จุดบนแผนที่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vegito : 28th November 2014 เมื่อ 12:13

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    เอ้าเห้ยเผลออ่าน

เอ้าตอนเลือกภารกิจ sabal กับ amita นี่ถึงกับเปลี่ยนตอนจบเลยหรอ

ผมนึกว่าทำของ amita เสร็จ ก็มาทำของ sabal ต่อ

แบบนี้ผมก็ต้องเล่นหลายรอบดิ 5555555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้
    เอ้าเห้ยเผลออ่าน

เอ้าตอนเลือกภารกิจ sabal กับ amita นี่ถึงกับเปลี่ยนตอนจบเลยหรอ

ผมนึกว่าทำของ amita เสร็จ ก็มาทำของ sabal ต่อ

แบบนี้ผมก็ต้องเล่นหลายรอบดิ 5555555
    ไม่แน่ใจว่าสปอยอันนี้จะทำดาเมจใส่คุณไหม ขอใส่สีตัวอักษรสีขาวล่ะกัน

ไม่ว่าคุณจะเลือกฝ่ายไหน แต่ฉากจบไม่เปลี่ยนแปลงหรอก ฉากจบมี 3 แบบ รวมฉาก Easter Egg ที่ได้จากการรอ 15 นาทีในวังตอนเริ่มเกมด้วย มันจะส่งผลแค่กับภารกิจ และผลกระทบต่อกลุ่ม Golden Path ตอนท้ายนิดหน่อย แต่ไม่ว่าจะเลือกฝ่ายไหน ทุกฝ่ายก็มีแนวคิดและความเลวในแบบของตัวเองอยู่
    OPPAI~~MISSILE!!!

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ไม่แน่ใจว่าสปอยอันนี้จะทำดาเมจใส่คุณไหม ขอใส่สีตัวอักษรสีขาวล่ะกัน

ไม่ว่าคุณจะเลือกฝ่ายไหน แต่ฉากจบไม่เปลี่ยนแปลงหรอก ฉากจบมี 3 แบบ รวมฉาก Easter Egg ที่ได้จากการรอ 15 นาทีในวังตอนเริ่มเกมด้วย มันจะส่งผลแค่กับภารกิจ และผลกระทบต่อกลุ่ม Golden Path ตอนท้ายนิดหน่อย แต่ไม่ว่าจะเลือกฝ่ายไหน ทุกฝ่ายก็มีแนวคิดและความเลวในแบบของตัวเองอยู่
    อยากรู้ อยากเล่น แต่ติดสอบบ เอาไว้สอบเสร็จเดี๋ยวผมเล่นให้ครบเลย
    ปล. ผมลองฉากจบแบบ 15 นาทีแล้ว ฮาๆดี 55555

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507

ผมอ่านแล้วทำให้เข้าใจว่าผมต้องทำแบบนี้....
    ผมนี้กดNew Game ใหม่เรียบร้อยแล้วครับ ฆ่าผู้หญิงไม่ลงจริงๆ ถึงภารกิจของ Sabal จะดูมีเหตุผลกว่า แต่ยอมทำใจเก็บของอัพเกรดใหม่เพราะฆ่าหญิงไม่ลงจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ดีจริง ๆ ที่เลือกม่อสาวมาตั้งแต่ทีแรก Five Five Five
    I7 4770K - ASUS GTX 780 Directcu II OC SLI - G.Skill Trident X 2400MHz 8GBx4(32 GB) - CORSAIR AX1200 - ซะที่ไหน

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ผมเล่นจบแล้วได้ฆ่าแค่ Pagan คนเดียวเอง ฮ่าๆ ยังมึนอยู่เลย
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    สกิลช้างผมเหลือหลังๆมันยังอัพไม่ได้ต้องทำไงหรอครับ (ปืนปลดล็อค หน้ากาก จดหมายข้อความ ครบหมด) เหลือสกิลช้างอย่างเดียว ตั้งใจจะเก็บ 100% ตอนนี้ไได้ 99.??%

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    ไม่ว่าคุณจะเลือกใคร แต่ผลสุดท้าย คุณก็อยากจะยิงทั้ง 2 ทิ้งเองครับ ด้วยมือคุณเองเลยด้วย หลังจากที่เพแกนจากไป

เกมส์นี้มันหักมุมครับ บอกมากเดี๋ยวสปอย ผมบอกแค่ว่าฉากจบแบบ 15 นาทีคือฉากจบที่ดีที่สุดแล้วครับ

Tags for this Thread