ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838

Arrow [PC] HARRY POTTER AND THE DEATHLY HALLOWS PART 2 [MEDIAFIRE][2011][REP][ENG][1.85GB]

-x- เล่นได้ 100% ครับมันเลยทีเดียว -x-

:: Harry Potter ATD Part 2 ::

Genre : Action Adventure
    Release Date : 12 7 2011
    Publishers : Electronic Arts
    Game Producer : EA Bright Light Game

------------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------

Info Game

สวมบทบาทเป็นฮีโร่คนโปรดของคุณในมหากาพย์บทสุดท้ายของเรื่องราวที่ยิ่งใหญ่แห่งทศวรรษ เล่นเป็นแฮร์รี่และตัวละครหลักอื่นๆ ในเกมแฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต - ภาค 2 ในการผจญภัยสุดอันตรายที่คุณมีภารกิจอันเร่งด่วนคือการค้นหาและทำลายฮอร์ครักซ์ที่เหลือรวมถึงจัดการกับโวลเดอมอร์ บุกเข้าไปในธนาคารกริงกอตส์ที่มีการรักษาความปลอดภัยอย่างเข้มงวด หลบหนีจากเพลิงปีศาจ ในห้องต้องประสงค์ และต่อสู้กับสมุนที่ทรงพลังที่สุดของโวลเดอร์มอร์เพื่อปกป้องฮอกวอตส์ในรูปแบบการเล่นที่อัดแน่นด้วยแอ็คชั่นอันน่าตื่นเต้น พบกับมหากาพย์การต่อสู้ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดอย่างที่ไม่เคยมีในเกมแฮร์รี่ พอตเตอร์เกมใดมาก่อน นี่คือการต่อสู้ปิดฉากครั้งสุดท้ายเพื่อต่อต้านลอร์ดโวลเดอมอร์และสมุนอันชั่วร้ายของเขา ชะตากรรมของโลกแห่งเวทย์มนตร์ตกอยู่ในกำมือของคุณในการต่อสู้ครั้งสุดท้ายที่ฮอกวอตส์นี้

• สวมบทบาทเป็นส่วนหนึ่งของตัวละคร – เล่นเป็นตัวละครต่างๆ ในเหตุการณ์สำคัญที่จะเป็นจุดเปลี่ยนของเนื้อเรื่องในการต่อสู้ที่ฮอกวอตส์ รับบทเป็นแฮร์รี่, เฮอร์ไมโอนี่, รอน, จินนี่, ซีมัส, เนวิลล์, มอลลี่ วีสลีย์ และศาสตราจารย์มักกอนนากัลในเรื่องราวแต่ละส่วนของพวกเขาเพื่อปกป้องฮอกวอตส์และทำลายลอร์ดโวลเดอมอร์
    • การต่อสู้ครั้งยิ่งใหญ่ – ด้วยการใช้เวทย์มนตร์ชั้นสูงที่รุนแรงซึ่งจำเป็นสำหรับการต่อสู้กับเหล่าตัวละครที่ร้ายกาจและน่าสะพรึงกลัวที่สุดของของโลกแห่งเวทย์มนตร์
    • ต่อสู้กับศัตรูด้านมืด – ใช้ทักษะทางเวทมนตร์ของคุณเพื่อเอาชนะเหล่าผู้เสพความตาย นักต้อน และพวกที่จะมาทำลายโลกเวทย์มนตร์
    • สภาพแวดล้อมที่น่าตกตะลึง – สัมผัสฮอกวอตส์ในแบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อน

System Requirements

• Operating system : Windows XP l Vista l 7
    • Processor : Single Core 2.4GHz or 2.0GHz Core dual or equivalent,
    • Memory : 1 GB
    • Video : GeForce 6800 l ATI X1600 or higher
    • Free hard drive space : 4 GB of free space

How to Install

• แตกไฟล์ด้วย Winrar
    • ติดตั้งตัวเกม
    • Copy ไฟล์ Pc [ ที่เราได้มาจากการแตกไฟล์ Movie Fix ] ลงในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกม
    • Copy Crack ไว้ในโฟลเดอร์เกมส์
    • เล่นได้เลยครับ
    • ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%

Download 11 Part

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l

Crack

l Download l

Movie Fix

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l Part 15 l Part 16 l

Password

L6M-@JKG

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมต่อๆไปนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 2nd September 2011 เมื่อ 05:05

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณมากครับผม ว่าแต่ ต้องรอ crack + fix หรอครับถึงจะเล่นได้

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dekzabenz อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับผม ว่าแต่ ต้องรอ crack + fix หรอครับถึงจะเล่นได้
    มีแครคแล้วครับแต่เวลาลงแล้วมันยังมีปัญหากับตัวรีแพค ผมเลยว่ารอ Fix มาแล้วจะลงพร้อมกันเลย อีกวัน สองวันครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ สุดยอดเลย

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Red face

ตกลงเล่นได้ไหมครับ

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abadboyf อ่านกระทู้
    ตกลงเล่นได้ไหมครับ
    ผมลงแล้วเข้าเกมได้ แต่มีปัญหาคือต้องรอ Fix

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ellninoo อ่านกระทู้
    ผมลงแล้วเข้าเกมได้ แต่มีปัญหาคือต้องรอ Fix
    เข้าเกมได้นี่เล่นได้ไหมอ่าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เป็นกำลังใจให้ครับ Fix เยอะกว่าตัวเกมส์อีก 55

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ผมกำลังอัพ Fix ครับ MF เป็นอะไรไม่รู้อัพโหลดเต่ามากวันนี้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคุณมากค่ะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    คือของเรากดโหลดFixได้แค่อันเดัยวอันที่16อ่ะค่ะ งงว่าอันอื่นเป็นอะไรหรอคะ หรือว่าใช้แค่อันนี้ อยากเล่นมากช่วยหน่อยนะคะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณฮะเหลือfixพาส5พาสเดียวคริคริ

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อัพ Movie Fix เสร็จแล้วนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากครับผม ตอนนี้โหลด Fix อยู่ถ้าเล่นได้แล้วจะมาบอกนะ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    มันต่างกันตรงไหนอ่ะคับจะได้โหลดถูก

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณมากครับผม ^^

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 746
    Blog Entries
    1
    สเปคต่ำมากๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณมากครับบบ!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณมากค่ะ ภาพสวยดีนะ

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    หนังก็มันส์ เกมส์ก็หนุก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    เล่นจบแล้วครับ ไช้เวลา6 ชมหนุกมากๆ

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาดันให้ครับพี่ชาย*

กล่าวขอบคุณ
    2
    กำลังโหลด Fix ครับโหลด Repack ไปแล้วเข้าเกมได้กดNew Game ดูtitleจนจบแล้วเด้งออกมีใครเป็นบ้างไหมครับแล้วแก้อย่างไรดี

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ touchy45 อ่านกระทู้
    กำลังโหลด Fix ครับโหลด Repack ไปแล้วเข้าเกมได้กดNew Game ดูtitleจนจบแล้วเด้งออกมีใครเป็นบ้างไหมครับแล้วแก้อย่างไรดี
    ถ้าไม่โหลด Movie Fix เวลาเข้าเกม แล้วจบ title มันจะหลุด

ทำตามขั้นตอนเลยครับเล่นได้ชัว

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ: