ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=256148 <<<<วิธีการปรับจอยครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    1
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=256148<<<<<<<วิธีการปรับจอยให้ใช้ได้ครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    Toukiden.Kiwami.Update.2(v1.0.2).and.Crack-3DM

RabbitFile || FileCondo || One2Up || Go4up
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    Toukiden.Kiwami.Update.2(v1.0.2).and.Crack-3DM

RabbitFile || FileCondo || One2Up || Go4up
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare
    แก้ไขอะไรบ้าง
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    นั่งกุมขมับแปป พึ่งจะทิ้งของไปมากมายเพื่อทำเควส ทำอาวุธ แพทแก้เควสไม่เพิ่มช่องเก็บของให้พึ่งมา สุดยอดครับ Dev
    OPPAI~~MISSILE!!!

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ผมเด้งบอยมากครับ มีวิธีแก้ไหมครับ ลง Toukiden.Kiwami.Update.2(v1.0.2).and.Crack-3DM ก็ยังไม่หาย
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    คือตอนนี้ผมพอจะมีวิธีแก้มันเด้งอยู่บ้างครับ อันนี้ไม่แน่ใจว่าจะได้ทุกคนไหม ผมใช้ window 8.1 คือให้เราเข้าไปที่ไฟด์ที่เราลงเกมส์ จากนั้นกด คลิกขวาที่ ToukidenKiwami_en จากนั้นก็ไปที่ properties แล้วไปที่หัวข้อ compatibility จากนั้นให้ไปกดตรงคำว่า Change seting for all users จากนั้นก็ไปกดตรงที่ run this program in compatibility mode for จากนั้น ใครที่ใช้วิว 7 ก็เปลี่ยนเป็น วิว 7 ส่วน วิว8 ก็เป็น วิว8 ครับ จากนั้นก็ไปกดตรงคำว่า run this program as an administrator จากนั้นกด ok ไปเลย เวลาเข้าเกมส์ก็ให้เข้ากับ tukidenKiwami_en โดยเวลาเข้าให้เรากด คลิกขวาแล้วไปที่ run as adminiinstartor ครับ ผมใช้วิธีนี้เล่นได้ไม่เด้งเลยนะครับ
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramnant อ่านกระทู้
    คือตอนนี้ผมพอจะมีวิธีแก้มันเด้งอยู่บ้างครับ อันนี้ไม่แน่ใจว่าจะได้ทุกคนไหม ผมใช้ window 8.1 คือให้เราเข้าไปที่ไฟด์ที่เราลงเกมส์ จากนั้นกด คลิกขวาที่ ToukidenKiwami_en จากนั้นก็ไปที่ properties แล้วไปที่หัวข้อ compatibility จากนั้นให้ไปกดตรงคำว่า Change seting for all users จากนั้นก็ไปกดตรงที่ run this program in compatibility mode for จากนั้น ใครที่ใช้วิว 7 ก็เปลี่ยนเป็น วิว 7 ส่วน วิว8 ก็เป็น วิว8 ครับ จากนั้นก็ไปกดตรงคำว่า run this program as an administrator จากนั้นกด ok ไปเลย เวลาเข้าเกมส์ก็ให้เข้ากับ tukidenKiwami_en โดยเวลาเข้าให้เรากด คลิกขวาแล้วไปที่ run as adminiinstartor ครับ ผมใช้วิธีนี้เล่นได้ไม่เด้งเลยนะครับ
    ผมก็ใช้วิธีนี้แหละ ไม่มีเด้งละครับ แต่ยังไม่ได้เทสบัคอื่นว่าหายรึยัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yagyami : 30th June 2015 เมื่อ 00:52

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ลง update 2 เข้าเกม ตอนโหลดเซฟแล้วค้างเลยครับ ใครเป็นมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ผมไม่เล่นตัวอัพเลยครับ เด้งน้อย

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    นั่งกุมขมับแปป พึ่งจะทิ้งของไปมากมายเพื่อทำเควส ทำอาวุธ แพทแก้เควสไม่เพิ่มช่องเก็บของให้พึ่งมา สุดยอดครับ Dev

ผมก็กำลังจะขายของทิ้งไปเหมือนกันครับแต่ตัดใจไม่ลงเลยงดเล่นไปก่อนรอแพทมา แล้วมันก็มาจริงๆ ดีนะที่ขายไป 2-3 อย่างเอง

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    ผมก็กำลังจะขายของทิ้งไปเหมือนกันครับแต่ตัดใจไม่ลงเลยงดเล่นไปก่อนรอแพทมา แล้วมันก็มาจริงๆ ดีนะที่ขายไป 2-3 อย่างเอง
    ปล. ทำไมเล่นแล้วเด้งกันบ่อยจังครับ ผมไม่เด้งเลยนะ update 1 มาก็ไม่เด้งหรือจะเป็นเพราะคอมผม กากแล้วปรับ Resolution ต่ำมันเลยไม่เด้ง เพราะตอนแรกผมปรับ 1280x768 แล้วมันเด้งเหมือนกัน ตอนนี้ใช้ 800x600 เลยครับลื่นทั้งตอนสู้ในเมืองก็อืดนิดๆ แถมเล่นแล้วไม่เด้งเลยด้วยครับ
    ใครสเป็คสูงลองตัดใจลด Resolution ลงมาหน่อยอาจไม่เด้งก็ได้นะครับ จะไปยึดติดแต่ว่าภาพต้องสวยแล้วเล่นไม่ได้สุดท้ายก็เลิกเล่นคุณอาจจะพลาดเกมส์สนุกๆ ไปได้นะครับ อย่าลืมว่านี้มันเกมส์ port มาไม่ได้เกิดมาเพื่อเราชาว PC โดยเฉพาะเลยชอบมีปัญหาเอาไว้ เขาอัพแพทแกัได้ค่อย ปรับสูงๆเอาก็ได้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอสอบถามหน่อยคับ ถ้าสมมุติว่าผมเอาเซฟจากของเถื่อนไปเล่นในของจริงนี้ ID Steam จะโดนแบนไหมครับ

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    win 32 เล่นไม่ได้เฉย ต้องไปเล่นอีกเครื่อง คิดไว้ว่าจะเล่นกับน้องซะหน่อย เซ็งเลย
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    ให้อาหารสัวต์เลี้ยงยังไงครับ
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    ให้อาหารสัวต์เลี้ยงยังไงครับ
    ไปซื้ออาหารที่ร้านค้าก่อนครับนอกบ้านใกล้ๆกับป้ายตรงบันไดขึ้นศาลครับ ซื้อเป็นอันที่ลูกกวาดอ่ะครับ
    กลับไปที่สัตว์เลี้ยงแล้วกดปุ่ม X(ปุ่มโจมตีธรรมดา)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lankinpark : 1st July 2015 เมื่อ 12:41

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    พาท3 โหลดไหม่4-5รอบ + ซ่อมไฟล์ เป็นสิบรอบก้ยังเสียอยู่ดีอะคับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ผมติดบัค สร้างตัวละครครับ มองไม่เห็นผิว เห็นแต่ผม กับเสื้อลอยได้ แก้ยังไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมInstallเกมแล้วเป็นแบบนี้ครับตอนแตกไฟล์ครั้งแรกก็มีปัญหาเลยกดซ่อมพอซ่อมไฟล์เสร็จก็แตกไฟล์ได้ปกติแต่พอได้ตัวisoมาลงก็เป็นตามรูปครับมีใครพอช่วยผมได้บ้างครับ

[IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย barameeza555 : 4th July 2015 เมื่อ 14:32

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ barameeza555 อ่านกระทู้
    ผมInstallเกมแล้วเป็นแบบนี้ครับตอนแตกไฟล์ครั้งแรกก็มีปัญหาเลยกดซ่อมพอซ่อมไฟล์เสร็จก็แตกไฟล์ได้ปกติแต่พอได้ตัวisoมาลงก็เป็นตามรูปครับมีใครพอช่วยผมได้บ้างครับ

[IMG][/IMG]
    โหลดไฟล์ที่เสียมาไหม่ครับ
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ^
    ^
    หน้าตาอาจไม่เหมือนเพราะคนละ setup แต่ให้ไปช่วยจำไว้เรื่องเดียวกันทั้งนั้น
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2622376

Update.3(v1.0.2.Hotfix).Incl.3DLCs.and.Crack-3DM

Toukiden: Kiwami - Mission Collection 1-3 (8 Mission)
    Toukiden: Kiwami - Mission Collection 4-7 (14 Mission)
    Toukiden: Kiwami - Mission Collection 8-11 (14 Mission)

RabbitFile || FileCondo || One2Up || ClicknUpload
    MEGA || Openload || JumBoFiles || Go4Up

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,059
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    น่าเล่นมาก ขอลองหน่อย

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    Update.3 มีไครเล่นได้ไหมครับ ผมไช้ Update.3 เข้าเกมแล้วเด้งเลย ตอนนี้ไช้ crack Update.2 อยู่
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    [IMG][/IMG]
    คืออยากจะถามอ่ะครับ ของผมมันเข้าเกมได้แต่ตอนสร้างตัว มันไม่เห็นผิวตัวละครอ่ะครับ มีใครรู้บ้างว่าแก้ยังไงอ่า

Notebook Corei7 Geforce GT635M

Tags for this Thread