ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136

เบื่อๆจะหาเกมสักเกมเล่น เอา H1Z1 หรือ Rust ดี

ราคาเท่าๆกัน เกมใหนน่าเล่นกว่ากันครับ

rust นี่ผมเคยเล่นเมื่อนานมาแล้ว เวิฟเถื่อน รู้สึกว่าmap มันเล็กมาก ตอนนี้มันปรับปรุ่งหรือเพิ่มอะไรเข้ามามั่งแล้วครับ

็H1Z1 พอใช้ได้ใหมอะครับเห็นคำวิจารใน steam แล้ว แดงเถือกเลย

คือผมอยากจะเล่นเกมที่มันเป็น survivor จริงๆอะครับ ไม่ใช่เข้าไปก็จ้องแต่จะฆ่าๆๆๆๆๆฟาร์มของๆๆๆๆๆ แล้วก็จบๆไป
    ซื้อ dayz มาเกมก็ยังไม่สมบูรณ์ ไม่รุ้ชาตินี้จะได้เล่นจริงๆจังๆหรือเปล่า

หรือเกมเกมอะไรนอกเหนือจากนี้แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    751
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    minecraft คับบสร้างเซิฟเอง เล่นกับเพื่อนน สนุกสุดละะ 55555

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    RUST นี่เดี๋ยวนี้มีอะไรใหม่ๆ เพิ่มขึ้นเยอะแล้วครับ ทั้งกราฟฟิค ทั้งระบบ เคยเล่นเถื่อนแล้วติดใจ ผมก็อยากเล่นเหมือนกัน แต่เมื่อไหร่มันจะหมด early access ว้า summer sale ที่ผ่านมาก็ไม่ลดซักกะนิด อยากเล่นมากๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ARK เลยครับในความคิดผมมันสุดยอดไปหมดทุกอย่าง ติดอย่างเดียวก็ตรงที่ผมมีโน๊ตบุ๊คกากๆ เทียบกับ GTA V อันนี้กินแรงเครื่องโครต.

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lazlo อ่านกระทู้
    ARK เลยครับในความคิดผมมันสุดยอดไปหมดทุกอย่าง ติดอย่างเดียวก็ตรงที่ผมมีโน๊ตบุ๊คกากๆ เทียบกับ GTA V อันนี้กินแรงเครื่องโครต.
    จริงๆก้อยากเล่น ark อยู่เหมือนกันครับ ลองโหลดมาเล่นดูแล้ว ไม่ไหว ขอผ่านดีกว่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thut01 อ่านกระทู้
    RUST นี่เดี๋ยวนี้มีอะไรใหม่ๆ เพิ่มขึ้นเยอะแล้วครับ ทั้งกราฟฟิค ทั้งระบบ เคยเล่นเถื่อนแล้วติดใจ ผมก็อยากเล่นเหมือนกัน แต่เมื่อไหร่มันจะหมด early access ว้า summer sale ที่ผ่านมาก็ไม่ลดซักกะนิด อยากเล่นมากๆ
    ผมว่าผมซื้อ rust มาเล่นดีกว่า อยากจะรู้ว่าไอ้นั่นของตัวเองมันจะใหญ่แค่ใหนกัน ว่าแต่ถ้าซื้อมาแล้วมันต้องหาเซิฟเล่นใหมอะครับ แล้วเซิฟไทยมีเยอะใหม เล่นคนเดียวได้หรือเปล่า

แล้ว Buy Rust Alpha - Four Pack มันคืออะไรอะครับ ทำใมแพงจัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MI~MI : 28th June 2015 เมื่อ 16:30

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ง่ายๆครับ เล่นminecraftเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    จริงๆก้อยากเล่น ark อยู่เหมือนกันครับ ลองโหลดมาเล่นดูแล้ว ไม่ไหว ขอผ่านดีกว่า

ผมว่าผมซื้อ rust มาเล่นดีกว่า อยากจะรู้ว่าไอ้นั่นของตัวเองมันจะใหญ่แค่ใหนกัน ว่าแต่ถ้าซื้อมาแล้วมันต้องหาเซิฟเล่นใหมอะครับ แล้วเซิฟไทยมีเยอะใหม เล่นคนเดียวได้หรือเปล่า

แล้ว Buy Rust Alpha - Four Pack มันคืออะไรอะครับ ทำใมแพงจัง
    555555 มันแนวตรงขนาดไอ้นั่นนี่แหละเนอะ

เซิฟไทยก็มีเยอะอยู่นะ เซิฟ catgivegames ไม่รู้ยังเปิดอยู่รึเปล่า แต่เซฺฟอื่นก็มีอยู่แหละ

Buy Rust Alpha - Four Pack คือ ซื้อตัวเกมมา 4 ตัวอ่ะครับ เอาไว้แบบหาเพื่อนมาอีก 3 คนมาแชร์กัน จะได้ราคาที่ถูกลงกว่าซื้อแยกเอง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    เชื่อว่ามีเพื่อนๆหลายคนคิดถึงเกมส์ซอมบี้ที่สมจริงที่สุดและฮิตที่สุดบนโลกนี้ เล่นออนไลน์พร้อมกันกับเพื่อน เอาตัวรอดให้ได้บนโลกที่โหดร้าย เรากลับมาพบกันใหม่ใน
    DayZChernarus Vanilla 1.8.5 - DBTHGaming
    IP 27.254.64.85 Port 2302
    DayZ Mod ของ ARMAII เวอร์ชั่น Original ที่สร้างโดยเจ้าพ่อเกมส์เอาตัวรอด Dean Hall บน server ไทย คนไทยเล่น คนไทยทำ เข้ามาร่วมสนุกกันเลย เล่น ผ่าน Steam เกมส์แท้เท่านั้น !!!!

DayZ Mod คืออะไร / วิธีเข้าเล่นกับคนไทย
    http://www.dbthgaming.com/

กำลังกลับมาฮิตอีกครั้ง เข้าร่วมกับเราเลยรออะไร !!!!
    FACEBOOK : https://www.facebook.com/groups/dbthgaming/

ฮิตมาก ภาพถ่ายดาวเทียมจาก server DBTH 22.12 21-06-58

โดย DEV DBTH - DBTHGaming