ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255

ฝากผลงานหน่อยครับ หัดวาดครับ dota2 undying

วันนี้นึกอยากวาดรูป บวกกับชอบเล่นตัวนี้ เลยเปิด google หารูป แล้ว ลองวาดครับ รูปที่ดูท่าตรง แต่ผมวาดอีกท่าทาง

เวลาวาด จะนึกท่าทางไม่ค่อยออกครับ เลย ด้นสด ใช้ เลเยอร์เดียวเลย อย่างที่เห็นครับ ฝากแนะนำติ ชมหน่อยครับ มือใหม่ๆ

ใช้ paint to sai วาด ครับ เมาส์ปากการุ่นพี่ให้มาฟรีๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    แอบเห็น sven ใช้อัลติ