ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469

ช่วยแนะนำ anime น่าดูๆแนว โรแมนติก หรือแนว action horror ทีครับ

แนวโรแมนติกขอคล้ายๆประมาณเรื่อง ore monogatari อ่ะครับแนวประมาณนี้ ส่วน action horror ก็ประมาณเรื่อง tokyo ghoul หรือ blood-c ประมาณนี้อ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ ถ้ามีหลายเรื่องจะดีมากเลย ถ้าเรื่องไหนเคยดูแล้วจะบอกอีกทีน่ะครับ

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    strike the blood เรื่องนี้น่าจะตรงประเด็น

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    คลิ๊ก!

ผมก็อยากตั้งเป็นกระทู้นะ แต่ไม่อยากดัน =_=

เอาเป็นว่าใครหาแนวอะไรก็ลองค้นๆใน blog ผมดูก่อนล่ะกัน
    Road to Trophy Hunter

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Action horror เเนะนำเลยครับ Attack on titan เเต่ Anime มีเเค่ 25 ตอนเอง ส่วนภาคต่อจากนั้น ได้ข่าวว่าต้องรออีกนานเลยกว่าจะทำเป็น anime ส่วนตัวเรื่องนี้ผมรอดู Anime มากกว่าใน manga นะ เพราะมันสนุกกว่าเยอะเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: