ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Ubisoft เผยถึงอิสระในการเล่น Ghost Recon: Wildcards

Ubisoft เผยถึงอิสระในการเล่น Ghost Recon: Wildcards

Ghost Recon: Wildcards จะมีอิสระในการเล่นเกมมากยิ่งขึ้นพร้อมทั้งผลลัพธ์ที่แตกต่างกันตามการตัดสินใจของผู้เล่น

Ghost Recon: WIldcards

Ubisoft เปิดเผยถึงข้อมูลตัวเกม Ghost Recon: Wildcards ที่จะมอบประสบการณ์การเล่นที่มีทางเลือกและอิสระมากยิ่งขึ้นกว่าที่เคยมีมา ไม่มีอีกแล้วการทำภารกิจไปอย่างไม่มีการเปลี่ยนแปลงของผลลัพธ์ ภาคนี้ทีมพัฒนาได้ใส่ผลกระทบที่เกิดจากการตัดสินใจของผู้เล่นเข้ามาในเกมนี้อีกด้วย

“หลังจากที่สิ้นสุดการพัฒนาเกม Ghost Recon: Future Soldier สิ่งแรกที่เราดูคือรูปแบบการเล่นของผู้เล่นโดยรวม เราได้ตระหนักแล้วว่าถึงเวลาแล้วที่ฝันอันยาวนานของเราจะต้องเป็นจริงซึ่งนั่นก็คือรูปแบบการเล่นที่เป็นอิสระและมอบผลลัพธ์จากการกระทำต่างๆของผู้เล่นย้อนกลับไปสู่ตัวพวกเขาเอง

มันไม่ใช่แค่การมอบหมายภารกิจที่เป็นเส้นตรงให้กับผู้เล่นอีกต่อไป นี่เป็นภารกิจลอบเร้นนะ นั่นเป็นภารกิจคุ้มกันนะ หรือตรงนี้ต้องสู้รบกันเต็มที่นะ มันไม่ใช่แบบนั้นอีกต่อไป แต่มันจะออกมาในรูปแบบเช่น เป้าหมายคือคนนี้นะ ภารกิจคือแบบนี้นะ ส่วนที่เหลือผู้เล่นก็ไปสรรหาวิธีการกันเอาเอง”

– Dominic Butler หัวหน้าทีมออกแบบเกมจาก Ubisoft

งานนี้ Ubisoft ยังได้ฟุ้งมาอีกครับว่าประสบการณ์ที่ผู้เล่นแต่ละคนจะได้รับแตกต่างกันออกไปด้วย ลองมาดูกันว่าในรูปแบบของเกมการเล่นที่เปิดกว้างแบบนี้ Ubisoft จะออกแบบมาได้เจ๋งอย่างที่คาดคิดไว้หรือไม่ อดใจรอกันครับ

Credit : Gamingdoseth
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ชื่อเกมส์มัน Ghost Recon : Wildlands ไม่ใช่เหรอครับ หรือมผมเข้าใจผิด

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ของฝรั่งก็ Wildlands นะ ทำไมเว็บไทยเป็น wildcards ซะงั้น

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    สงสัยคนเขียนข่าวเป็นแฟนหนังสือ wild cards

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ชื่อเกมส์ Ghost Recon : Wildlands ครับ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ผมขอให้เกมตระกูล Naruto เป็นแบบนี้บ้างเถอะ Simulator สู้กัน ...
    Facebook :: Buddy Lord

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: