ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

กระแสมันมา! Ark: Survival Evolved ยอดขายแตะล้านชุดในเวลาไม่ถึงเดือน

กระแสมันมา! Ark: Survival Evolved ยอดขายแตะล้านชุดในเวลาไม่ถึงเดือน]

ฮือฮากั้นตั้งแต่เปิด Early Access ใหม่ๆ และจนป่านนี้ก็ยังคงเป็นกระแสกันอย่างต่อเนื่องเลยครับสำหรับ Ark: Survival Evolved ที่บัดนี้มีรายงานน่าสนใจเข้ามาว่าตัวเกมทำยอดแตะหลัก 1 ล้านชุดเรียบร้อยในเวลาไม่ถึง 1 เดือน ซึ่งจัดว่าน่าสนใจมากสำหรับเกมที่ยังไม่เสร็จดีและยังเปิดให้เล่นในสถานะ Early Access เท่านั้น

คุณ Jesse Rapczak ผู้ร่วมก่อตั้ง Studio Wildcard ได้ให้ความเห็นในเรื่องนี้ว่า ส่วนหนึ่งเป็นเพราะกระแสจากภาพยนตร์ Jurassic World ที่ทำให้ช่วงนี้ผู้คนกลับมาสนใจเรื่องของไดโนเสาร์กันมากขึ้น แต่เหนือสิ่งอื่นใดคือกระแสจากผู้เล่นเกมด้วยกันที่พากัน Stream เกมผ่าน Youtube พอเล่นไปหัวเราะไป ทำให้ผู้ชมรับรู้ถึงความสนุกของเกมและพากันแห่ไปซื้อมาลองบ้าง นอกจากนี้ช่วง Steam Summer Sale ที่ผ่านมายังช่วยให้พวกเขาขายเกมไดพ้มากขึ้นอีกด้วย

สำหรับ Ark: Survival Evolved ยังคงเปิดให้เล่นแบบ Early Access อยู่ครับ แต่ตัวเกมก็ได้รับการพัฒนาขึ้นเรื่อยๆ จนคะแนนรีวิวช่วงแรกๆ ที่ตัวแดงเถือกกระเตื้องขึ้นมาอยู่ในโซนสีฟ้าเรียบร้อย แถมตอนนี้ตัวเกมใน Steam ก็กลับมาลดราคา 17% เหลือเพียง 464 บาทเหมือนเดิมแล้ว หลังขายราคาเต็มไปแวบหนึ่งใครสนใจก็จัดกันไปตามสะดวกครับ รับรองเพื่อนเล่นมากมายแน่นอน

CREDIT : online-station.
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    มันเเก้อาการแลคหรือยังครับ ใครที่สเปคต่ำๆ แรม 4gb เล่น ได้ลื่นบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    มันเป็นไงอะ ออนไลนใช่ไหม มนุษยคนอื่นในแมพที่เห็นๆคือคนอื่นใช่ป่าว

ยังไงอะ งงเยอะมาก
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    น่าจะเเก้เเล้วนะครับ เพราะผมเล่นได้ลื่นกว่าเดิมมากครับ

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    timing ออกเกมส์ดี มาพร้อมกับหนัง jurassic world

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    น่าเล่นภาพสวยมาก 500 เองกลัวเล่นไม่ได้ผมโน๊ตบุกด้วย

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    มีเล่นเดี่ยวมั้ยครับ แล้วถ้าเล่นเดี่ยว จะมีบอทมั้ย หรือลำพังเดียวดายในอวกาศไกลโพ้นนนนน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    กดไว้ก่อนเลยครับ ลดอยู่ เดียวค่อยมาเล่น

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    เล่นคนเดียวจะได้อารมณ์เหมือนอยู่ท่ามกลางป่าคนเดียว โดดเดียว ซึมเศร่้า วังเวง แต่พอเริ่มจับสัตว์ จับไดโนเสาร์เป็นเท่านั้นละ อารมณ์เ้ปลี่ยน ความรู้สึกเหมือนเราเป็นทาร์ซาน เจ้าแห่งสัตว์ป่าทั้งปวง สนุกไปอีกแบบ ส่วนถ้าเล่นแบบออนไลน์ อารมจะไม่ใช่แบบนี้ ศัตรูของเราก็คือคนด้วยกันนี่ละ มีปล้น ฆ่า ทำลายบ้านกันก็มี (แล่วแต่เซิฟ) สนุกครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: