ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115

Batman: Arkham Knight เตรียมออก DLC เร็วๆนี้

Batman: Arkham Knight เตรียมออก DLC เร็วๆนี้

Warner Bros ออกเเถลงข่าวใหม่สำหรับ เรื่อง DLC (Downloadable Content) ตัวเสริมที่จะต้องปล่อยออกมาให้ได้ดาวโหลดกันตลอดเวลา ซึ่ง Warner Bros ยังเเจ้งอีกว่า ทาง Warner Bros จะไม่ปิดข่าวสำหรับตัว DLC ในทุกๆเกมส์ที่วางจำหน่ายไว้เเล้ว ยกเว้นเเต่เกมส์ที่ให้ดาวโหลดฟรี

ส่วนเรื่องที่เป็นปัญหาในเวอร์ชั่น PC ที่กำลังเจออยู่ในขณะนี้ ทางWarner Bros กล่าวว่า จะสามารถวางจำหน่ายได้อีกในเร็วๆนี้ เเละเเน่นอนสำหรับชาว PC ก็คงต้องรอกันต่อไปสำหรับปัญหาที่เกิดขึ้น เเต่ก็ถือว่าทาง Warner Bros ไม่นิ่งนอนใจที่จะเเก้ปัญหาต่างๆที่ผู้เล่นได้ร้องเรียนไป

ก็เป็นข่าวดีสำหรับสาวก Batman อีกข่าวเลย DLC ที่จะให้ดาวโหลดเข้ามานี้ จะเป็นอย่างไรก็ได้เเต่หวังไว้ว่าจะทำให้ มันสนุกมากยิ่งขึ้น ส่วนกำหนดการที่จะปล่อยตัว DLC ออกมาคาดว่าจะเป็นช่วงต้นเดือน สิงหาคม 2015

Credit : ZogZagIt

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอแพทก่อน dlc เถอะ รอมานานละ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    เอาเกมให้ลื่นก่อนเหอะคับ จนวันนี้ผมยังไม่ได้เล่นเลยT_T
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    แล้วเกมส์มันจะกลับมาขายใหม่มั้ยครับนิ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    คือทีมพัฒนา DLC คนละทีมกับ Rocksteady นะครับ ทีมหลักเค้ากำลังแก้ไขปัญหาเกมกับNvidiaอยู่ แพทหน้าคงมาเร็วๆนี้แหละครับ

และตัวเกมจะขายอีกแน่นอนครับ เมื่อปัญหาทุกอย่างได้รับการแก้ไขแล้ว
    SoShi & Sone Are Together Forever

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950

มันส์โฮกกก !!

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950

ใครจะอยู่ใครจะไป มาดูกันต่อเล้ยยย!!

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    รอ DLC ของ Batgirl ครับ ภาคนี้ฟินมากๆ เวลากระโดดลงจากที่สูงแล้วดิ่งเข้ารถโดยตรง
    Road to Trophy Hunter

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: