ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: DEEP WEB

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160

DEEP WEB

ขอ link พวก dark web ทีคับ ไครมี เกียวกับอะไรก็ได้ snuff film,murder, ขอหมด link จาก hidden wiki ส่วนใหญ่เข้าไม่ได้แล้ว

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ถามก่อนจะ พวกเว็ปแบบนี้ไปทำไมอะท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 5th July 2015 เมื่อ 19:41

กล่าวขอบคุณ
    541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ถามก่อนจะ พวกเว็ปแบบนี้ไปทำไมอะท่าน
    um...........for studying and school stuff..

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    torch ครับ

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    www3.javmost.com ครับ ค่อนข้างโหดเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hades051 อ่านกระทู้
    www3.javmost.com ครับ ค่อนข้างโหดเลยทีเดียว
    แค่เว็บโป๊ธรรมดาๆอ่า ต้องการอะไรที่มัน brutal ถ้าพาดหัวว่า rape ก็ rape จริงๆ ไรงี้55

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    เคยอ่านเจอว่าพวก web browser ธรรมดาทั่วไปที่เราใช้ๆกันอยู่จะไม่สามารถเข้าถึง deep web ได้นิครับ
    ถ้าอยากเข้าถึง deep web จริงๆเช่นไฟล์ลับ หรือ snuff film นี่ต้องใช้ Tor browser รึเปล่าไม่แน่ใจ

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    javfor.me ,redtube
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiraraoo : 6th July 2015 เมื่อ 01:42

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เข้าผ่าน tor ครับ
    ( the onion router )

ถ้าอยากปลอดภัยใช้แบบเสียเงินนะครับ
    เพราะวันนี้มเพิ่งคุนกัยเจ้าหน้าที่ของ VPN มาเอง

ถ้าอยากดูอะไรไม่เซนเซอแรงๆก็เว็บข่าวของ heavy ก็ได้ครับ
    จะไปซื้อโค้กหรอครับ คิดถึง SilkRoad สินะ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ชอบโหดๆเหมือนกันเหรอครับเนี่ย

ผมรู้จักเว็บนึง www.bestgore.com แต่จริงๆมีอีกหลายเว็บ แต่โดนปิดไปแล้ว ถ้าท่านใดมีเว็บแบบนี้อีกช่วยแนะนำทีนะครับ

คือการที่ชอบโหดไม่ได้แปลว่าจิตนะครับ ทำให้เป็นคนจิตใจดีครับ สหายท่านนึงได้กล่าวไว้ครับผม

สนใจคลิปจากขุมนรกของผมไหมล่ะครับ ผมมีเก็บไว้เพียบ แนวตายแบบจริงๆ คล้ายๆเรื่องจริงผ่านจอ แต่ของผมยิ่งกว่านั้น 20 เท่า

ถ้าสนใจ pm มาครับ จริงๆผมเก็บไว้นานแล้ว สมัย Megaupload ยังอยู่ ไฟล์เถื่อนเพียบ

ผมก็ไม่รู้จะเก็บไว้นานเท่าไหร่ จริงๆก็อยากแชร์ให้เฉพาะคนที่ต้องการเท่านั้น เพราะเป็นคลิปที่หาดูได้ยากสุดๆ สมัยนี้ไม่มีให้ดูไม่มีให้โหลดแล้ว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    ชอบโหดๆเหมือนกันเหรอครับเนี่ย

ผมรู้จักเว็บนึง www.bestgore.com แต่จริงๆมีอีกหลายเว็บ แต่โดนปิดไปแล้ว ถ้าท่านใดมีเว็บแบบนี้อีกช่วยแนะนำทีนะครับ

คือการที่ชอบโหดไม่ได้แปลว่าจิตนะครับ ทำให้เป็นคนจิตใจดีครับ สหายท่านนึงได้กล่าวไว้ครับผม

สนใจคลิปจากขุมนรกของผมไหมล่ะครับ ผมมีเก็บไว้เพียบ แนวตายแบบจริงๆ คล้ายๆเรื่องจริงผ่านจอ แต่ของผมยิ่งกว่านั้น 20 เท่า

ถ้าสนใจ pm มาครับ จริงๆผมเก็บไว้นานแล้ว สมัย Megaupload ยังอยู่ ไฟล์เถื่อนเพียบ

ผมก็ไม่รู้จะเก็บไว้นานเท่าไหร่ จริงๆก็อยากแชร์ให้เฉพาะคนที่ต้องการเท่านั้น เพราะเป็นคลิปที่หาดูได้ยากสุดๆ สมัยนี้ไม่มีให้ดูไม่มีให้โหลดแล้ว
    bestgore ไม่ค่อยมีไรมาก ส่วนมากจะเป็นแค่ศพเลอะๆจากอุบัติเหตุ หรือจากสงคราม พวกคลิบทรมานแล้วตายต่อหน้ากล้องไม่ค่อยมี 55

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    meatspin,lemonparty
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง