ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

ภาพหลุด Hitman ภาคใหม่

ภาพหลุด Hitman ภาคใหม่

เกมเมอร์ผู้ได้รับเลือกให้เข้าทดสอบตัวเกมได้ทำการปล่อยภาพหลุดของ Hitman ภาคใหม่ออกมาให้แฟนๆได้ชมกัน

เกมเมอร์ซึ่งอ้างว่าเป็นผู้ได้เข้าร่วมทดสอบเกม Hitman ภาคใหม่ในช่วง Closed Alpha ได้ทำการเก็บรูปจากเกมและนำมาเผยแพร่ ลองไปชมโฉมแรกของตัวเกมแบบเต็มๆกันดู

Credit : Gamingdose
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อย่างนี้แหละที่ต้องการ แนวคล้าย ๆ ภาค Blood Money ^^ ไม่ใช่ว่า Absolution ไม่ดีนะครับ แต่เหมือนมันขาดอะไรไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 6th July 2015 เมื่อ 16:23

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ชอบที่สุดคือภาค2กับ4อะ อยากจะบอกว่าภาคAbsolutionทำออกมาแล้วผิดหวังมาก แทบไม่อยากเล่นhitmanต่ออีกเลย หวังว่าภาคนี้จะมีกลิ่นอายเก่าๆมาให้เสพนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    หวังว่าภาคนี้จะกลับมาดีเหมือนเดิมนะ...

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ตอนฆ่านี่ลอกabsolution มาหมดเลยดูแววอาจจะแป้ก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    โอ้ย ขอคำอธิบายที่ชัีดเจนๆทีครับ

ว่า Absolution มันแย่กว่า BloodMOney ตรงไหน

ผมงงมากนานมากกกกกกกกกกกกก แล้ว
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    โอ้ย ขอคำอธิบายที่ชัีดเจนๆทีครับ

ว่า Absolution มันแย่กว่า BloodMOney ตรงไหน

ผมงงมากนานมากกกกกกกกกกกกก แล้ว
    ความรู้สึกของผมนะผมชอบเป้าหมายเป็นด่านๆมากกว่าเนื้อเรื่องเป็นเส้นตรงแบบนี้อ้ะ อาวุธก็อัพไม่ได้ความเป็นนักฆ่าไม่ค่อยจะมีเหมือนเป็นพี่เลี้ยงเด็กไปซะงั้น

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,695
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ผมว่าซีรี่ย์นี้ก็ทำดีกว่าเดิมขึ้นมาเรื่อยๆ ในทุกๆ ภาคนะ
    อย่างภาคล่าสุด Absolution ก็สนุกที่สุดแล้ว
    ภาคใหม่นี้คงสนุกยิ่งกว่าเดิมแน่นอน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 883
    สำหรับผมนะ Absolution เล่นง่าย เข้าใจง่าย ระบบ Challenge สนุกดี
    แต่ดีที่สุด ต้อง Blood money เลย เล่นไม่ยากเกินไป เล่นได้หลายรูปแบบมากๆ
    ตอนนี้กำลังเล่น Contract อยู่ ยากสาดดดดดดดดดด
    กดขอบคุณให้กำลังใจกัน ไม่ยากเลยเนอะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ภาคนี้เหมือนหน้าตาดูหนุ่มขึ้น
    อยากได้ภารกิจยาวๆ เช็คพ่้อยเซฟไม่ต้องเยอะ

ใครเคยเล่นภาคแรกจะจำด่านที่ลอบฆ่า LEE HONG ได้แน่นอน ยาวสะใจ

Absolution มันเหมือนเล่นเกมเนื้อเรื่อง เล่นผ่านด่านไปเรื่อยๆ ยิงๆ จบๆไป ผ่านแล้วผ่านเลย
    มันไม่ให้ความรู้สึกของการหาวิธีฆ่าเป้าหมายที่หลากหลาย เพื่อความสำเร็จเหมือนภาคก่อนๆ
    ภาคก่อนๆ อารมณ์แบบว่ารับงานมา เราคนเล่นจะเล่นยังไงก็ได้เพื่อให้เป้าหมายตาย นี่แหละ HITMAN
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย White_hand : 6th July 2015 เมื่อ 21:28

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    Hitman ภาคนี้เป็นภาครีบูทใช้หรือเปล่า

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    Hitman ภาคนี้เป็นภาครีบูทใช้หรือเปล่า
    ไม่รีบูทครับ ทีมพัฒนาบอกว่าต่อจาก Absolution ครับ แต่จะคล้ายๆ กับ Blood Money คือไม่เน้นเนื้อเรื่อง เน้นเล่นแบบอิสระ

หลังจากจบ Diana กับ Victoria อยู่ด้วยกันครับ Agent 47 ก็กลับมาเป็นนักฆ่าเหมือนเดิม

แต่ผมก็งงว่าทำไมหน้าเด็กลง หรือว่า DNA ทำให้อายุย้อนกลับหลัง? คล้ายกับ Snake ที่แก่เร็ว

หรือไม่ทีมพัฒนาก็ไม่ได้ยึดติดกับหน้าตา ก็ต้องรอดูต่อไปนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 7th July 2015 เมื่อ 00:22

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ภาคนี้ดูจากคลิปแล้วเลือกการฆ่าได้ด้วย เช่น ตอนถือขวานไปซับมันเลยหรือไม่ก็ใส่ยาให้กินแล้วแต่เราจะเลือกฆ่า ดูแล้วทางเลือกมีหลายแบบอยู่นะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ชอบภาค 2 กับ blood money มาก สุดยอดเกมอิสระในการฆ่า
    ภาค Absolution มันเน้นเนื้อเรื่องไปกลับมาเล่นใหม่ก็ไม่สนุก
    ภาคblood money เล่นกี่ครั้งก็ฮาตลอด 555

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมก็ว่าภาคนี้โปรดเเจก Dlc ฟรีเหอะ

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ผมว่า Absolution ก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะครับ เขาอาจทำเพื่อคนที่เพิ่งเคยเล่น ซีรี่ ฮิตแมนก็ได้ ภาคเก่ายากไปคนเล่นทั่วไปอาจเข้าไม่ถึง ก็เหมือนกับ splinter call ไง ภาคใหม่ๆเล่นง่ายมาก