ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291

Cool ♛ [PC]NUXV ธีมสำหรับ Windows 8.1 รองรับระบบ 32bit และ 64bit สวยงามด้วยโทนสีดำและขาว | 6.61 MB

NUXV ธีมสำหรับ Windows 8.1 รองรับระบบ 32bit และ 64bit สวยงามด้วยโทนสีดำและขาว | 6.61 MB

NUXV ธีมสำหรับ Windows 8.1 รองรับระบบ 32bit และ 64bit สวยงามด้วยโทนสีดำและขาว
    แพ็คติดตั้งที่มีประสิทธิภาพและง่ายต่อการแปลงรูปแบบของ Windows บนคอมพิวเตอร์ของคุณไปยัง Windows 8 และ 8.1 ใหม่
    หมายเหตุ: มันทำงานบนระบบ Windows 7 8 และ 8.1 ไม่ทำงานบนระบบ Windows XP

วิธีการติดตั้ง
    1.อย่างแรกให้ติดตั้ง Patch Uxtheme.
    2.คุณต้องติดตั้ง Ribbon Disabler สำหรับ Windows 8 และ 8.1 [สำรอง]
    3.คัดลอกไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์ “Theme” ไปที่ “%windir%/Resources/Themes” หรือ [C:\Windows\Resources\Themes]
    4.เลือกใช้ธีมได้เลย

Download

ลิ้งสำรอง

software-stored.blogspot.com

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    21
    ใครลองแล้วบ้างครับผม...

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surat1986 อ่านกระทู้
    ใครลองแล้วบ้างครับผม...
    ตัวนี้เป็น ธีมนะครับ...

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surat1986 อ่านกระทู้
    ตัวนี้เป็น ธีมนะครับ...
    เอาไปลงเล่นขำกันอีกตัว****

Tags for this Thread