ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Dragon Ball Xenoverse: Bundle Edition – (v1.07 + DLC's) | 7GB |-[ RePack By FitGirl (Lossless) ]-| 2015 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Release Date: February 26, 2015 (Bundle Edition - June 9, 2015)
    Genres/Tags: Arcade, Fighting, 3D
    Developer: Dimps Corporation
    Publisher: Bandai Namco Games
    Platform: PC [Repack]
    Engine: in-house

DRAGON BALL XENOVERSE จะพาคุณเข้าสู่การต่อสู้อันโด่งดังในซีรี่ส์อีกครั้งด้วยตัวละครปรับแต่งของคุณ ที่จะต่อสู้เคียงข้างทรังค์และตัวละคนอื่นๆอีกมาก ความแข็งแกร่งของมิตรภาพนี้จะมากพอต่อการต่อสู้และฟื้นคืนกาลเวลาของ Dragon Ball ที่เรารู้จักกันดีหรือไม่? ปริศนาในเมืองโทกิโทกิ สไตล์การเล่นใหม่ ตัวละครใหม่ และฟีเจอร์ที่น่าตื่นเต้นมากมายกำลังจะถูกเปิดเผยแล้ว!

DLC's List

RePack By FitGirl 7 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

แยกไฟล์ > ติดตั้ง > Play
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 22nd July 2015 เมื่อ 02:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับผมม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ลงเล่นได้เดี๋ยวมาคอนเฟิร์ม ครับ
    ACTIONVIP PHOTOGRAPHER
    http://www.facebook.com/vipaction

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    พาร์ท 6 one2up เสียนะครับ รบกวนดูหน่อย
    ซ่อมไฟล์แล้ว ก็ยังไม่ได้ แก้ไขแล้วยังไงแจ้งหน่อยนะครับ

ACTIONVIP PHOTOGRAPHER
    http://www.facebook.com/vipaction

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้นะคะ 100% ขอบคุณค่าาาา

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: