ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ไม่ค่อยสมดุลเลยฮะ มีดเล่นยากมาก บาง + หลบก็ยาก กว่าdarksoul อีก dark soul ผมเล่น พวกตัวบางๆ หลบสบายเลย กะจังหวะ ดีๆ แต่นี่ หลบยากมากฮะ พวกเกราะหนักท่าจะสบาย อาวทุก็หายาก มีด มีแต่อาวุท หนักๆ แถมลองไปใช้ดู ก็ใช้ง่าย มีดมัน ใช้เอนน่ะจี้ เยอะจากการคอมโบ เห็นบอก สร้างภาค 2 จะมาแล้วนิ คงสมดุลกว่านี้นะ ฮ่าๆ เหมือนตอนเล่น dark soul 2 ใหม่ๆ นักเวท สบายมากฮะ ผ่านบอสง่ายๆ วิ่งๆ ยิงๆหลบๆ แทบไม่ตายเลย เผลอๆ เล่นชำนาญแล้ว ผานได้โดยไม่ตายเลยจนจบด้วยซ้ำ เล่น 2-3 ชม. จบแล้ว เกมนี้ บ้าไปแล้ว กะให้เล่น รอบ nw+ หรือยังไงไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    โหลดเสร็จวันนี้ ลงเล่นได้ครับไม่มีปัญหา One2Up(DIRECT LINK) วิน7 64
    ขอบคุณมากๆนะครับบบบบบบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paanuu : 2nd August 2015 เมื่อ 20:04

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยสมดุลเลยฮะ มีดเล่นยากมาก บาง + หลบก็ยาก กว่าdarksoul อีก dark soul ผมเล่น พวกตัวบางๆ หลบสบายเลย กะจังหวะ ดีๆ แต่นี่ หลบยากมากฮะ พวกเกราะหนักท่าจะสบาย อาวทุก็หายาก มีด มีแต่อาวุท หนักๆ แถมลองไปใช้ดู ก็ใช้ง่าย มีดมัน ใช้เอนน่ะจี้ เยอะจากการคอมโบ เห็นบอก สร้างภาค 2 จะมาแล้วนิ คงสมดุลกว่านี้นะ ฮ่าๆ เหมือนตอนเล่น dark soul 2 ใหม่ๆ นักเวท สบายมากฮะ ผ่านบอสง่ายๆ วิ่งๆ ยิงๆหลบๆ แทบไม่ตายเลย เผลอๆ เล่นชำนาญแล้ว ผานได้โดยไม่ตายเลยจนจบด้วยซ้ำ เล่น 2-3 ชม. จบแล้ว เกมนี้ บ้าไปแล้ว กะให้เล่น รอบ nw+ หรือยังไงไม่รู้
    สาย Agility ก็ Energy เยอะเป็นทุนอยู่แล้วนิครับ แถมถ้าอัพ Endurance หน่อยก็มี Energy ใช้พอต่อได้ซัก 1 คอมโบแล้วกลิ้งหนี ข้อดีของมีดคือไว แล้ว DPS สูงมาก แต่เอาจริงๆ ผมแทบไม่ค่อยรู้สึกแตกต่างมากเท่าไรเวลาเล่นแต่ละสายเลย รวมถึงสายเวทด้วย สุดท้ายก็มาคล้ายๆ กันเกือบหมด เกราะที่พลังป้องกันนำโด่งเห็นจะเป็นเกราะขนาดกลางแทนที่จะเป็นเกราะหนักซะงั้น แต่เกราะหนักค่า Poise เยอะ โดนบอสฟันบางทียังไม่เป๋เลย ผมยืนแลกกับบอสสบายๆ เลยตอนหลัง เว้นแต่ บอส DLC กับบอสในสุสาน พวกนั้นมีท่าที่ดาเมจเข้าเรา 3000 ไม่หลบไม่ได้ แต่หลบง่าย

ส่วนเกมนี้จงใจให้คุณเล่น NG+ กับ NG++ แหละครับ ถ้าจะเก็บทุกอย่างในเกมน่ะ แม้แต่คำแนะนำหน้าโหลดมันยังบอกเลยว่าคุณไม่สามารถเก็บชุดหรืออาวุธทุกอย่างภายในการเล่นแค่รอบเดียวได้

พูดถึงมีด มันก็มีไม่กี่อันจริงๆ น่ะแหละ ที่เหลือก็เป็นหมัด ไม่ก็ดาบสาย Agility ไป แต่ตอนหลังผมว่ามันก็ถึกใกล้ๆ กันหมดน่ะแหละ แต่โล่สาย Agility มัน ปัดการโจมตีได้อยู่

ถามว่าเกมนี้สมดุลไหม ก็ไม่ค่อยหรอก ถามว่าเกมนี้ยากไหม ก็ไม่อีกนั่นล่ะ ยิ่งมาเล่น NG+ ด้วยแล้ว ศัตรูเลือดเยอะขึ้นเห็นๆ แต่ดาเมจที่ทำเข้าเราก็ยังงั้นๆ อยู่ดี จะต้องระวังหน่อยก็มีแค่ตัวเวทน่ะแหละ
    OPPAI~~MISSILE!!!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ฃ่วยผมด้วยครับ ตามรูปเลย จะแก้ปัญหายังไงครับ มันไม่มีเวลานับถอยหลังเลย แล้วก็ไม่ขึ้นให้กดSkipด้วยครับ มันขึ้นแค่ Loading ตลอดเลยครับ บางทีผมรอเปิดคอมตั้งไว้เปนชมใก็ไม่ขึ้นให้กดSkipครับ เมื่อก่อนมันยังไม่เป็นแบบนี้เลยครับ ผมลองเปลี่ยนบราวเซอร์มาหมดแล้วครับ ทั้ง ie ทั้งfirefox ทั้งChrome ก็เป็นเหมือนกันครับ แล้วผมก็โหลดเกมส์ไม่ได้ครับ ผู้รู้วิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับ ขอร้องล่ะ TT

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tiranonsr : 19th August 2015 เมื่อ 18:29

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tiranonsr อ่านกระทู้
    ฃ่วยผมด้วยครับ ตามรูปเลย จะแก้ปัญหายังไงครับ มันไม่มีเวลานับถอยหลังเลย แล้วก็ไม่ขึ้นให้กดSkipด้วยครับ มันขึ้นแค่ Loading ตลอดเลยครับ บางทีผมรอเปิดคอมตั้งไว้เปนชมใก็ไม่ขึ้นให้กดSkipครับ เมื่อก่อนมันยังไม่เป็นแบบนี้เลยครับ ผมลองเปลี่ยนบราวเซอร์มาหมดแล้วครับ ทั้ง ie ทั้งfirefox ทั้งChrome ก็เป็นเหมือนกันครับ แล้วผมก็โหลดเกมส์ไม่ได้ครับ ผู้รู้วิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับ ขอร้องล่ะ TT

เป็นมาตั้งแต่เช้าแล้วครับท่าน linkbucks มันกด skip ไม่ได้ ต้องรอสถานเดียวครับผม ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    สงสัยวินโด่วสิบเล่นไม่ได้อ่ะ เเงๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    เล่นยากมาก

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เลือกสายตัวละครยังไงครับ เล่นตัวดาบสั้นเลือกพลังสีอะไรครับให้เข้ากัน

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แก้ไอมาแล้ว..ได้เล่นซักที แต่ว่าเกมนี้เล่นยากน่าดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมผมอัพสกิลไม่ได้ครับ
    D*K*L

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เล่นได้ 100% ครับ ตอนนี้ยังโหลดได้ VIP นะครับ

Tags for this Thread