ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- Star Wars: Battlefront เผยโหมดใหม่กับ Blast Mode งานนี้มีแต่ยิงแหลกเท่านั้น -

- Star Wars : Battlefront -
    เผยโหมดใหม่กับ Blast Mode งานนี้มีแต่ยิงแหลกเท่านั้น

ปล่อยข้อมูลออกมาต่อเนื่องจริงๆครับ สำหรับเกม Star Wars : Battlefront จากทีมผู้พัฒนา DICE ล่าสุดทาง Electronic Arts [EA] ได้เผยข้อมูลโหมดใหม่กับ "Blast Mode" ซึ่งโหมดนี้เป็น Team Deathmatch ที่จะแบ่งฝ่ายออกไป 2 ฝั่งด้วยกันได้แก่ Rebel และ Imperial ฝั่งละ 10 คน โดยเงื่อนไขในการแข่งขันโหมดนี้ถ้าฝั่งใดสามารถฆ่าอีกฝ่ายได้ครบ 100 คนก่อนหรือถ้าครบ 10 นาทีฝั่งใดสามารถฆ่าได้เยอะที่สุดก็จะเป็นฝ่ายชนะ สำหรับแผนที่ในโหมดนี้จะมีขนาดเล็กกว่าฉากอื่นๆและภายในฉากจะมีอาวุธกระจัดกระจายอยู่ทั่วแผนที่เพื่อให้ผู้เล่นสามารถเก็บมาใช้งานได้ตลอดเวลา นอกจากนี้จะไม่มีตัวละครจากเนื้อเรื่อง Star Wars มาให้เราได้เล่นกัน รวมไปถึงยานพาหนะต่างๆอีกด้วย

ตัวเกม Star Wars : Battlefront ได้ประกาศออกมาเรียบร้อยแล้วว่าจะไม่มีโหมด Singleplayer [เนื้อเรื่อง] อย่างแน่นอนจะเน้นไปที่โหมด Multiplayer และ โหมด Co-op Missions เป็นหลัก ตัวเกมมีกำหนดวางจำหน่ายในวันที่ 17 พฤศจิกายน ทั้งเวอร์ชั่น PC, PlayStation 4 และ Xbox One เวอร์ชั่น PC ตอนนี้ระบบ Origin ก็พบว่าตอนนี้ได้มีการประกาศราคาออกมาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ได้แก่ Star Wars : Battlefront - Deluxe Edition สนนราคาอยู่ที่ราวๆ 2,140 บาท และ Star Wars : Battlefront - Standard Edition สนนราคาอยู่ที่ราวๆ 1,690 บาท ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://goo.gl/b61dXO

Credit : Playulti

แถมภาพโมเดลเท่ๆ by : Play Art Kai

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jomezeollo : 3rd August 2015 เมื่อ 01:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    กล่องสวยแฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    รูปกล่องเป็น fan-made ครับ ถ้าจำไม่ผิด ยังไม่ใช่ของจริง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ได้ลองอัลฟ่าละสนุกดี ไม่เห็นจะเป็นเหมือนbf อย่างที่คิดอคติกันซักนิด ซื้อแน่นอน ตัวเต็มน่าจะมีไรมากกว่านี้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อลังการดีครับ
    " I play it because I love it. "

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    อยากจัด คำเดียว แพงครับ 1200-1500 สวย

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ไม่พลาด บอกเลยยยย
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    เดี๋ยวๆ แปปนะครับ

ไอกล่องตามรูปนี่ 2200 หรอครับ

ทำไมใน Origin มันเขียน Deluxe Edition

ซึ่งผมว่ามันถูกไป

ผมจะเอา Darth Vader Edition อะครับ ต้องยังไงๆ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    fan made หรือเปล่าครับ ในรูป