ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

ตะกูล e phon ครับ

คือผมจะทำไงไห้ ไฟล์เกมขนาด 1.5จิก ให้อ่านไฟล์ obb ใน sd card อะครับ พอดีเครื่องมันแบ่ง มาให้แค่
    1.28 จิกครับ แต่ card ผม 16 จิก ทำการย้ายไฟล์เกม 1.5 จิกลง card 16จิก สร้งไฟล์ obb แล้วแต่พอเข้าเกม
    มันไม่ยอมโหลดข้อมูลจาก sd card ครับ
    ลองหลายอย่างแล้วไม่ได้ครับเครือง รูทแล้วครับ ลง link2sd ก้อสร้งการเชื่อมต่อไม่ได้ เหลื่อแต่โมรอมครับ
    แต่หารอมอยากมากครับ
    สเป็คโทรทรัพ e phon ep1
    android 4.4.2
    cpu mtk6572 Dual-core 1.3 ghz
    หรือใครมีรอมสเป็คนี้เอามาแบ่งหน่อยนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    รูทแล้วใช้ Folder mount สิครับ ใครเค้าให้ใช้ link2sd มันย้ายแค่ APK

Foldermount มันย้ายทั้ง APK DATA OBB

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นประโยชน์มากครับ