ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Hitman ภาคใหม่จะเน้นเครื่องมือและการฆ่าที่เป็นแบบแผนมากกว่าความสามารถ

Hitman ภาคใหม่จะเน้นเครื่องมือและการฆ่าที่เป็นแบบแผนมากกว่าความสามารถ

หมดยุคเนตรวงแหวนเพราะในภาคนี้ Hitman จะต้องเนียบให้มากกว่าภาคก่อน

Hitman

หลังจากที่เราได้เห็น Agent 47 ในรูปแบบของเทพสังหารนัยน์ตาปีศาจมองทะลุสิ่งกีดขวางพร้อมทั้งเส้นทางการเดินตรวจตรากันไปในภาค Hitman: Absolution กันไปแล้ว
    ดูเหมือนว่าในภาคนี้ IO-Interactive จะต้องการนำ Hitman ในรูปแบบดั้งเดิมกลับคืนมาอีกครั้ง

“เราเปลี่ยนจากการสร้างความสามารถให้กับตัวละคร Agent 47 ตั้งแต่ที่เราเริ่มคิดว่าอยากให้เครื่องมือและการวางแผนเป็นส่วนหลักของตัวเกม

คุณมีเครื่องมือจำนวนมากให้เลือกสรร และไม่ว่าคุณจะเลือกอะไรมามันก็จะเป็นสิ่งที่ช่วยให้ทำภารกิจสำเร็จได้
    เราอยากให้เกม Hitman มีความสร้างสรรค์มากขึ้นและให้ผู้เล่นคิดหาทางออกกับสถานการณ์ที่อยู่ตรงหน้า”

– Christian Elverdam ผู้อำนวยการสร้างจาก IO-Interactive

Hitman จะออกวางจำหน่ายในวันที่ 8 ธันวาคมปีนี้บนเครื่อง Xbox One, PS4 และ PC

Credit : Gamingdose
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    เฮียโล้นหน้าตาเปลี่ยนไป

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ขอแบบภาค2กับภาค4 วางแผน (ภาคabsolutionห่วยมาก)
    จะบอกว่าเหงาก็ไม่เนียน จะบอกมาเงี่ยนก็ตรงไป บอกว่ามาเล่นโจ๊กเกอร์ละกัน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    หน้าเปลี่ยนนะ ศัลยกรรมมาเรอะ - -*

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    หน้าเด็กลงนะเราเนี้ย =="
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    ฆ่าคนได้เงินมา ทำหน้า 55555
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    อันนี้เวอร์ชั่น Alpha (ลองหามาเล่นดูนะ)

สนุกมากครับ เล่นรอตัวจริง (อิสระกว่า absolution จากด่านที่ผมเล่นนะ เเต่การควบคุมเหมือน absolution เลยครับ)

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxllollxx อ่านกระทู้
    อันนี้เวอร์ชั่น Alpha (ลองหามาเล่นดูนะ)

สนุกมากครับ เล่นรอตัวจริง (อิสระกว่า absolution จากด่านที่ผมเล่นนะ เเต่การควบคุมเหมือน absolution เลยครับ)

หลังไมคทีครับ พลีสสสสสส
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    เราจะเน้นไปทาง ฆ่าแล้วข่มขืน แทน.. -.-

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    โล้นผมบอกโล้นแล้วอย่าใช้สมูทอี เห็นใหม ดูหมดความศรัทราหมด
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    อยากได้แบบภาค blood and money

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ภาคก่อนเห็นตัวอย่างมองทะลุกำแพงก็ไม่เล่นแล้ว ถ้าทำให้เหมือนภาค blood money ระดับ professional ได้ จะน่าเล่นมาก ขอแบบมุมมองบุคคลที่หนึ่งน่ะ ไอ้โล้นมันขวางหูขวางตาเกะกะหน้าจอ

กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    คิดเหมือนผมเลยครับ
    ถึงแม้ว่าAbsolutionภาพสวยกว่า
    แต่ผมประทับใจภาคblood moneyกว่ามาก
    Absolutionเคลียร์ครั้งเดียวก็เกินพอแล้วครับ BMนี่เคลียร์ไป3รอบเลย