ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

อยากเป็นนักมวยครับ

ตอนนี้อายุ 20 อยากถามว่าอยากเป็นนักมวยต้องทำไงบ้าง เริ่มอายุ20นี่ช้าไปใช่ไหม มีโอกาสเป็นนักมวยได้ไหมครับ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อยากเป็น เหมือนกัน เเต่ เป็นมวย เเบบ การต่อสู้เเบบผสม อะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    อยากเป็น เหมือนกัน เเต่ เป็นมวย เเบบ การต่อสู้เเบบผสม อะ
    mma ใช่ไหม ชอบมากเลยผม แต่ที่ไทยไม่อยากหวัง 555 คนไทยยังมองว่า mma โหดร้ายอยู่เลย ซ้ำคนล้มอ่ะ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    mma คิอเวทีมวยครับ น่าจะ BJJ นี้อะคับที่เอามาใช้กันกับมวยแล้วแต่ประเภทครับ ถามว่ายากไหม ยากมากครับผมฝึกทุกวันยังว่ายากเลย

ถามว่าเริ่ม 20 ทันไหม ขอบอกแบบโลกแห่งความจิงครับว่า ไม่ทัน เพราะคู่ต่อสู้เยอะครับในไทย ยิ่งคนที่ฝึกมาแต่เด็กมันแน่นกว่ามากครับ เอาเป็นว่าฝึกไว้ป้องกันตัวได้ครับ BJJ นี้ดีสุดๆ

ตารางซ้อม ก็ เช้าวิ่ง 10 กิโล กลับมาเทรนก่ให้เข้ากระสอบ สแปริ่ง แล้วค่อยกินข้าว เรียบร้อยก็สร้างกล้ามเนื้อต่อ (ไม่ใช่การเล่นกล้ามนะ)

ซ้อมทั้งวันอะครับ พี่บัวเค้ายังอยู่ในยิมแทบทั้งวัน มันเหนื่อย มันน่าเบื่อมากครับ กินก่ต้องคุม ต้องมีเทรนส่วนตัวอีก เทรนคนเดียวมันขี้เกียจ 555

ปล.ตอนนี้เดินสาย BJJ ละนะตอนนี้

ปล.MMA ไม่ใช้ชื่อกีฬาแต่คือชื่อเวที
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นไว้ป้องกันตัวก็ดีนะครับ
    แต่ถ้าจะเป็นอาชีพ ก็ต้องฝึกหนักหน่อย
    อันตรายจากการได้รับแรงกระทบกระเทือน

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    mma คิอเวทีมวยครับ น่าจะ BJJ นี้อะคับที่เอามาใช้กันกับมวยแล้วแต่ประเภทครับ ถามว่ายากไหม ยากมากครับผมฝึกทุกวันยังว่ายากเลย

ถามว่าเริ่ม 20 ทันไหม ขอบอกแบบโลกแห่งความจิงครับว่า ไม่ทัน เพราะคู่ต่อสู้เยอะครับในไทย ยิ่งคนที่ฝึกมาแต่เด็กมันแน่นกว่ามากครับ เอาเป็นว่าฝึกไว้ป้องกันตัวได้ครับ BJJ นี้ดีสุดๆ

ตารางซ้อม ก็ เช้าวิ่ง 10 กิโล กลับมาเทรนก่ให้เข้ากระสอบ สแปริ่ง แล้วค่อยกินข้าว เรียบร้อยก็สร้างกล้ามเนื้อต่อ (ไม่ใช่การเล่นกล้ามนะ)

ซ้อมทั้งวันอะครับ พี่บัวเค้ายังอยู่ในยิมแทบทั้งวัน มันเหนื่อย มันน่าเบื่อมากครับ กินก่ต้องคุม ต้องมีเทรนส่วนตัวอีก เทรนคนเดียวมันขี้เกียจ 555

ปล.ตอนนี้เดินสาย BJJ ละนะตอนนี้

ปล.MMA ไม่ใช้ชื่อกีฬาแต่คือชื่อเวที
    BJJ ถ้าเจอรุมผมว่าไม่น่าไหวนะ แต่ถ้า 1-1 ละก็ อีกฝ่ายเสร็จแน่ครับ MMA ผมว่าเป็นชื่อศิลปะการต่อสู้นะ Mixed Martial Arts

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ผมว่าจะเน้นไปทางออกกำลังกายอ่ะครับ

ค่ายสมรักษ์ คำสิงห์ เปิด บุฟเฟ่ คอสมวยไทย 999 บาท ต่อ 2 สัปดาห์ อยุ่ ไม่รุ้ หมด โปร วันไหน

เด็กๆไปออกกำลังเยอะครับ

เป็น แนวออกกำลัง+เรียนทักษะป้องกันตัว ไปด้วยในตัว!!!!!!! ทำให้มีพื้นฐานการป้องกันตัวมากขึ้น

http://somrakmuaythaiclub.webiz.co.th/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 4th September 2015 เมื่อ 04:23