ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - THE SIMS 4 : SPA DAY ADDON - (RELOADED) - 2015 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE|MEGA]

ให้ซิมของคุณได้ผ่อนคลายอย่างเต็มที่ด้วย The Sims™ 4 Spa Day แวะไปยัง
    สถานที่แห่งใหม่ Perfect Balance Spa เพื่อนวดผ่อนคลายเพิ่มพลังหรือฝึกทักษะ
    ใหม่ Wellness ด้วยการทำโยคะ หลังจากพักผ่อนในบ่อโคลนก็เข้าห้องซาวน่าเพื่อ
    ละลายความตึงเครียดในชีวิตประจำวัน คุณยังจะมีไอเท็มและของตกแต่งใหม่หลาก
    หลายแบบให้เลือกอีกด้วย เพื่อที่คุณจะได้สามารถทำบ้านของคุณให้มีแต่ความสงบ
    ซึ่งจะช่วยให้ซิมของคุณได้ค้นพบสันติที่อยู่ในใจ!

** ต้องการภาคหลักในการลงอัพเดทนี้ **

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=239086

** ในนี้รวมอัพเดทก่อนๆไว้หมดแล้ว
    ไม่ต้องการอัพเดทเก่าใดๆก่อน
    จากในกระทู้ตามลิงก์ด้านบน
    ในนี้รวมด้วยทั้ง DLCs ‘Perfect Patio Stuff’ และ ‘Cool Kitchen Stuff’ **

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Go4Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    MEGA - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

CRACK - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || Go4Up
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare

donatetoramis.igetweb.com

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    มาแล้ว ๆ รออยู่เลย .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

http://www.haijai.com
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุนคับ รอ one2up มานานแหละ เบื่อตัวอื่นฟิชชิ่ง แถมยังสปีดเต่าอีก -*-" เอะอะ แถมยังต้อง VIP ถึงจะแรง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    THX U กำลังมองหาอยู่เลยครับ ขอรับไปเลยละกัน

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    โหลดภาคหลัก แล้วก็ลงอันนี้ใช่ไหมครับ รวมหมดเลย ใช่ไหมครับอันนี้
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

กล่าวขอบคุณ
    10
    ลงเสร็จเข้าเกมได้ปรกติ แต่... เซฟหาย มีใครเป็นบ้้างครับหรือมันเป็นแบบนี้ธรรมดาปรกติอยู่แล้ว เพราะผมเพิ่งเคยลงครั้งแรก รบกวนด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    กี่กิ๊กคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    คือต้องไงบ้างอ่ะครับ
    1. โหลดตัวเกมจาก http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=239086
    2. ละก็โหลดตัวนี้ไปลงทับใช่มะครับ

3. ละค่อยลง Crack ใช่มะครับ

ผมเข้าใจถูกมะครับ

คำถามนะครับ
    1. ยังต้องลง Origin อยู่มะครับ เพราะผมเคยทำละทำไมเป็น แฮะๆ
    2. ข้างบนผมเข้าใจถูกมะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geforce9500 อ่านกระทู้
    กี่กิ๊กคับ
    4.03 G ครับ ผมเพิ้งโหลดเสร็จ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GubA อ่านกระทู้
    คือต้องไงบ้างอ่ะครับ
    1. โหลดตัวเกมจาก http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=239086
    2. ละก็โหลดตัวนี้ไปลงทับใช่มะครับ

3. ละค่อยลง Crack ใช่มะครับ

ผมเข้าใจถูกมะครับ

คำถามนะครับ
    1. ยังต้องลง Origin อยู่มะครับ เพราะผมเคยทำละทำไมเป็น แฮะๆ
    2. ข้างบนผมเข้าใจถูกมะครับ
    ทำตามนั้นละครับ ถูกแล้ว ปอลิง Origin ผมก็ไม่ได้ลงนะ ก็เล่นได้ปรกติสุขดี

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณนะครับ ลงแล้วเล่นได้ แต่เปิด Mods แล้วตัวซิมส์ค้างครับ ทำไงดีใครช่วยตอบทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kukkai108 อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะครับ ลงแล้วเล่นได้ แต่เปิด Mods แล้วตัวซิมส์ค้างครับ ทำไงดีใครช่วยตอบทีนะครับ
    ลบ MODS ออกสิครับ ไม่ได้กวนนะ แต่มันเป็นเรื่องจริง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ตัวนี้ถึง update patch 1.9.xx.xx June 11th, 2015 ใช่ป่าวค๊ะ
    มีเพิ่มเมืองใหม่ด้วยป่าว

ขอบคุณก้า...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mainaum : 20th August 2015 เมื่อ 19:27

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mainaum อ่านกระทู้
    ตัวนี้ถึง update patch 1.9.xx.xx June 11th, 2015 ใช่ป่าวค๊ะ
    มีเพิ่มเมืองใหม่ด้วยป่าว

ขอบคุณก้า...
    หลังจากลงตัวนี้เสร็จของผมเป็น Version 1.10.57.1020 ครับ มีแผนที่ใหม่เพิ่มเข้ามา แต่ของผมเป็นพื้นที่ว่างทั้งหมด พื้นที่ใหญ่สุดคือ 50X40 สรุป มี 4 เมือง และ 1 อุทยาน รวมเป็น 5 แผนที่ครับ

บัคเก่าๆ หลายตัวที่ผมเคยเจอยังอยู่ครับ อย่างพวก กาต้มชา หรือ กาแฟ มันหายไปหลังจากใช้งานก็ยังอยู่ ส่วน Mod ยังใช้ได้เหมือนเดิมเว้นแต่ทรงผมบางอันบัค ไปโผล่แถวท้องของตัว Sim แทนที่จะอยู่บนหัว
    OPPAI~~MISSILE!!!

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ยืนยันเล่นได้ครับ แต่เปิด MODS ไม่ได้นะครับทำให้เกมส์ค้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    หลังจากลงตัวนี้เสร็จของผมเป็น Version 1.10.57.1020 ครับ มีแผนที่ใหม่เพิ่มเข้ามา แต่ของผมเป็นพื้นที่ว่างทั้งหมด พื้นที่ใหญ่สุดคือ 50X40 สรุป มี 4 เมือง และ 1 อุทยาน รวมเป็น 5 แผนที่ครับ

บัคเก่าๆ หลายตัวที่ผมเคยเจอยังอยู่ครับ อย่างพวก กาต้มชา หรือ กาแฟ มันหายไปหลังจากใช้งานก็ยังอยู่ ส่วน Mod ยังใช้ได้เหมือนเดิมเว้นแต่ทรงผมบางอันบัค ไปโผล่แถวท้องของตัว Sim แทนที่จะอยู่บนหัว
    สอบถามหน่อยครับ ท่านลงม็อดไรไปบ้างเหรอครับ
    ผมลงแค่ม็อดปลดล็อคของในโหมดซื้อ แค่อันเดียว ผมเข้าเล่นแล้วมันค้าง ><"

ปล.ผมโหลดภาคหลัก ภาคทำงาน ละก็ภาคสปาจาก จขกท. ลงเสร็จเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ลงม็อดแล้วค้าง
    เลยไปลองโหลดของอีกท่านหนึ่งมาลงอีกเครื่อง ผลเหมือนกันครับค้างเหมือนกัน แต่เอาม็อดออกเล่นได้ทั้ง 2 ท่านเลยครับ

จนปัญญา ใครมีวิธีแก้บ้าง ขอรบกวนหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoulSoCiety อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ ท่านลงม็อดไรไปบ้างเหรอครับ
    ผมลงแค่ม็อดปลดล็อคของในโหมดซื้อ แค่อันเดียว ผมเข้าเล่นแล้วมันค้าง ><"

ปล.ผมโหลดภาคหลัก ภาคทำงาน ละก็ภาคสปาจาก จขกท. ลงเสร็จเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ลงม็อดแล้วค้าง
    เลยไปลองโหลดของอีกท่านหนึ่งมาลงอีกเครื่อง ผลเหมือนกันครับค้างเหมือนกัน แต่เอาม็อดออกเล่นได้ทั้ง 2 ท่านเลยครับ

จนปัญญา ใครมีวิธีแก้บ้าง ขอรบกวนหน่อยครับ
    ว้าย~~~ ไม่ได้กลับมาเช็คเลย ขอโทษทีนะครับ
    ที่ลงไปก็พวก เสื้อผ้า หน้าผม รองเท้า ลบเซ็นเซอร์ พวก Skin หน้าหมวย หน้ายุโรป แล้วก็พวกท่าโพสครับ

ส่วนพวกไอเทมปรับแต่งยังไม่ได้ลองครับ ของที่ซื้อจากโหมดซื้อยังเป็นของเดิมๆ ไม่มีการปรับแต่งใดๆ

ว่าแต่ของในโหมดซื้อที่ต้องปลดล็อคจากอาชีพใช่ไหมครับ ถ้าใช่ มันมี Cheat Code สำหรับปลดให้โดยเฉพาะอยู่นี่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ว้าย~~~ ไม่ได้กลับมาเช็คเลย ขอโทษทีนะครับ
    ที่ลงไปก็พวก เสื้อผ้า หน้าผม รองเท้า ลบเซ็นเซอร์ พวก Skin หน้าหมวย หน้ายุโรป แล้วก็พวกท่าโพสครับ

ส่วนพวกไอเทมปรับแต่งยังไม่ได้ลองครับ ของที่ซื้อจากโหมดซื้อยังเป็นของเดิมๆ ไม่มีการปรับแต่งใดๆ

ว่าแต่ของในโหมดซื้อที่ต้องปลดล็อคจากอาชีพใช่ไหมครับ ถ้าใช่ มันมี Cheat Code สำหรับปลดให้โดยเฉพาะอยู่นี่ครับ
    ตอนนี้โอเคแล้วครับ ม็อดปลดล็อคที่ผมลงมันเป็นสคริปม็อด พอลบออกก็เล่นได้ปกติครับ
    ตอนนี้เลยต้องใช้วิธีพิมพ์สูตรในเกมส์เอา ไม่มีปัญหาค้างเลย

ขอบคุณทีกลับมาตอบครับผม <3

กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอรับไปละขอบคุณมากครับ

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    -0- ขออภัยนะครับคือผม งงผมว่าผมลงทุกอย่างถูกต้องละนะ

แต่ก็ยังเด้ง ลง crack เรียบร้อย มีภาคหลัก ลงปกติ

Unber to start
    Origin is currently not running. Please make sure that Origin is running before attempting to play The Sims4
    d3382ced:984c6a38:00000000:00000000

ลงตัวเกมจาก การ DEMON TOOLS แล้วนะครับ crack ก็ลง แต่ไหง ดันยังเด้งแบบนี้ ผมพลาดอะไรตรงไหนไปรึเปล่าพอดีไม่ได้กลับมาอัพเดทเกมนี้เลย Y_Y

ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arbadius'z อ่านกระทู้
    -0- ขออภัยนะครับคือผม งงผมว่าผมลงทุกอย่างถูกต้องละนะ

แต่ก็ยังเด้ง ลง crack เรียบร้อย มีภาคหลัก ลงปกติ

Unber to start
    Origin is currently not running. Please make sure that Origin is running before attempting to play The Sims4
    d3382ced:984c6a38:00000000:00000000

ลงตัวเกมจาก การ DEMON TOOLS แล้วนะครับ crack ก็ลง แต่ไหง ดันยังเด้งแบบนี้ ผมพลาดอะไรตรงไหนไปรึเปล่าพอดีไม่ได้กลับมาอัพเดทเกมนี้เลย Y_Y

ช่วยทีครับ
    อยากรู้ว่าคุณลงอะไรยังไงตามลำดับหน่อยครับ

ส่วนผมก็ลงของเก่าไว้นานมากแล้ว พอภาค Spa มา ผมก็ลงตัวนี้ทับของเก่าไปเลย แล้วก็แคร็กที่แถมมาให้จากของ SPA หลังลงเสร็จ
    แต่ก่อนจะมาลงภาคนี้ ก็ลง Get to work มาก่อน แต่คิดว่าไม่น่าจะเกี่ยว แถมอัพเดทที่แถมมาให้ก็รวมของเก่าครบหมดแล้ว

ผมลง ภาคหลัก>Get to work>Luxuly Staff>Spa day>แล้วก็ Crack จาก Spa day อีกที

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    อยากรู้ว่าคุณลงอะไรยังไงตามลำดับหน่อยครับ

ส่วนผมก็ลงของเก่าไว้นานมากแล้ว พอภาค Spa มา ผมก็ลงตัวนี้ทับของเก่าไปเลย แล้วก็แคร็กที่แถมมาให้จากของ SPA หลังลงเสร็จ
    แต่ก่อนจะมาลงภาคนี้ ก็ลง Get to work มาก่อน แต่คิดว่าไม่น่าจะเกี่ยว แถมอัพเดทที่แถมมาให้ก็รวมของเก่าครบหมดแล้ว

ผมลง ภาคหลัก>Get to work>Luxuly Staff>Spa day>แล้วก็ Crack จาก Spa day อีกที
    ใช่ครับ ด้วยตัว นี้มันเก็บ แพทซ์ไว้แล้ว GET TO WORK ผมลงไว้นานมากแล้วครับพอมาเจออันนี้ก็ลงทับเลยผลออกมาตามนี้เลยอะครับตอนนี้ไล่ลงใหม่อยู่Y_Y ว่าจะโหลดภาคหลักใหม่ลงใหม่หมดเลยดีกว่าน่าจะหาย

แก้ไขเรียบร้อยละครับ ลบ ลงใหม่หมดเลยง่ายดีไล่ลง ตัวภาคหลัก > GET TO WORK > LUXULY STAFF > SPA DAY แล้วลง CRACKของ SPADAY แค่ครั้งเดียวก็พอครับ ขอบคุณมากๆครับ ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arbadius'z : 10th September 2015 เมื่อ 01:59

Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ยืนยัน เล่นได้เนียนๆ 100% ครับ save เก่าไม่หายด้วย
    ขอบคุณมากครับ

http://www.kingrpg.net
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ลงภาคนี้แล้วเล่นไม่ได้เลย ทั้งโปรแกรม Bitdefender กับ Windows Defender มองไฟล์ RldOrigin.dll เป็นไวรัส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KINGRPG : 12th September 2015 เมื่อ 23:45
    My name is KINGRPG

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread