ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

Unhappy Bethesda เผยภาคต่อของ Skyrim ยังไม่ต้องรอ เพราะมันอีกนานมว๊ากกก

Bethesda เผยภาคต่อของ Skyrim ยังไม่ต้องรอ เพราะมันอีกนานมว๊ากกก

ใครที่กำลังรอภาคต่อของเกม The Elder Scrolls V: Skyrim งานนี้อาจต้องรอกันหนักหน่อยเพราะ Pete Hines จากทาง Bethesda เผยออกมาในงาน Gamescom ว่าขณะนี้ทางบริษัทได้เน้นไปที่การพัฒนา Fallout 4 ซึ่งมันเหมือนกับว่า “เป็นเวลานานมากๆ” ที่จะพูดถึงว่าโปรเจ็คต่อไปจะเป็นอะไร

Hines ได้อธิบายว่าทางสตูดิโอนั้นได้เน้นพัฒนาไปที่เกมเดียวในช่วงหนึ่งของการพัฒนา และไม่ได้มีทีท่าว่าจะแบ่งทีมออกไปพัฒนาอีกโปรเจ็ค การเลือกของสตูดิโอคือการทำให้ Fallout 4 มันเสร็จสมบูรณ์รวมไปถึงการให้ตัวเกมรองรับกับ mod ด้วยเช่นกัน นี่เรายังไม่รับพวก DLC ต่างๆที่จะออกตามมาในอนาคตอีกนะ

เอาเป็นว่าตอนนี้ก็รอเล่น Fallout 4 กันไปก่อน ตัวเกมมีกำหนดการปล่อย 10 พฤศจิกายน 2015 บน PC ,Xbox One และ PlayStation 4

Credit: http://www.juropy.com/2015/08/ฺbethe...kyrim-ยังไม่ต/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ปลายเดือนเสียเงินครึ่งหมื่นนะครับถ้าซื้อแท้

Star Wars : 2000
    Hitman : 1800
    NFS : ไม่รู้เท่าไหร่ ตีว่า 1500
    Fallout : 2000
    Mirror Edge : ไม่รู้เท่าไหร่ ตีว่า 1500
    AC : 1800

โอ้ยนึกไม่ออก จำได้ว่ามีเยอะมาก

เท่าไหร่แล้วเนี่ย

โอ้ย น่าเล่นทุกเกม เอาเงินจากไหนมาตอบ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    starwars
    Fallout
    2เกมนี่เท่านั้นในปีนี้....
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ก็ดีแล้วครับ

ดีกว่าออกติดกันแล้วไม่ปลื้ม

รอจนลูกบวชยังได้ ขนาดหนัง warcraft ยังรอกันมาแล้ว -0-

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    นับวันยิ่ง ราคายิ่งสูงขึ้น
    ิอนาคต โหดร้ายจริงๆ

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เอาที่พี่สบายใจละกัน . . .

ออกเมื่อใหร่ก็เล่นเมื่อนั้นแหละ . .
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    จริงๆทำSkyrim ภาคเสริมเรื่อยๆก็ได้ อย่างFall out Newvegus ภาคเสริมตั้งหลายภาค

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    เป็นภาคที่ดังมากจนคนจำเป็นชื่อเกมไปเลย
    (ทั้งที่จริงๆเป็นชื่อภาค)

Tags for this Thread