ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 569

จะไม่มีการเปิดเผยเนื้อเรื่อง Fallout 4 จนกว่าเกมจะวางจำหน่าย

จะไม่มีการเปิดเผยเนื้อเรื่อง Fallout 4 จนกว่าเกมจะวางจำหน่าย

Bethesda เผยยิ่งรู้เนื้อเรื่องน้อยเท่าไหร่ ประสบการณ์ที่ได้จากการเล่นจะยิ่งดีมากเท่านั้น

ถึงแม้ว่าทาง Fallout 4 จะมีวิดีโอจำนวนมากปล่อยออกมาแต่เราก็ยังไม่ได้เห็นการพูดถึงในส่วนของเนื้อเรื่องแต่อย่างใด ล่าสุดทาง Pete Hines รองประธานฝ่ายการตลาดจาก Bethesda ได้ออกมาเปิดเผยถึงสาเหตุดังกล่าวครับ

“เราต้องการจะให้ผู้เล่นได้รับประสบการณ์ขณะเล่นมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ แต่การจะทำอย่างนั้นได้คุณก็ต้องแลกกับการลดการโฆษณาและการตระหนักรู้ถึงตัวเกมลงดังนั้นสิ่งที่คุณต้องทำก็คือการเสียสละแบบนั้นนั่นเอง”

– Pete Hines รองประธานฝ่ายการตลาดจาก Bethesda
    Fallout 4 จะออกวางจำหน่ายในวันที่ 10 พฤศจิกายนนี้ครับ

ที่มา

http://www.gamingdose.com/news/%E0%B...9%89%E0%B8%AD/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    น่าเล่น =..=

แต่ราคาแรงไป(ไม่)หน่อยนะ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมว่าก็ดีหลายๆเกมก็ควรทำ แต่มันก็มีทั้งดีและเสีย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ราคาแรงเหอๆ. . . . .บางคนคอมอย่างโหดแต่มาโอดครวญราคาเกม
    TROL HAHAHAHAHA

309 ม. 26 ต.ขามใหญ่ อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

รอรอรอ

รอครับ อยากเล่นมาก รอการออกสำรวจทุกจุดที่เป็นไปได้

กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ใช้engineตัวเดียวกับskyrim และดูจากภาพแล้ว คอมพ์สเปคกลางๆน่าจะเล่นได้สบายๆ
    แต่เศร้าใจตรงที่มันแพงเกินหน้าเกินตาเกมอื่นๆนี่สิ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ตอนนี้ถ้าเค้าทำเสร็จเร็วแล้วเลื่อนเป็นเดือนหน้า แพงก็แพงเหอะผมกดเลย
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ridermaster อ่านกระทู้
    ราคาแรงเหอๆ. . . . .บางคนคอมอย่างโหดแต่มาโอดครวญราคาเกม
    หืม พอดีบ้านผมไม่ได้เป็นเจ้าเก่า ไม่ได้รวยมาแต่เกิดหน่ะครับ รายจ่ายส่วนอื่นก็เยอะ ถ้าบ้านรวยก็เงียบๆ ไปครับ เงินซื้อเกมผมหาด้วยตัวเอง ไม่ได้ไปแบมือขอใคร

แล้วลองเทียบราคากับเกมอื่นสิ มันเกินหน้าเกินตานะ ถ้าไม่เทียบกับเกมใน Origin

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมว่าคุ้มราคานะ ถ้ามีอะไรให้ทำมากกว่าสกายริมตามที่ผู้สร้างบอก เกมส์คงอยู่ยาวๆ
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อยากเล่น แต่สเปคคอมที่บ้านป่วยอย่างแรง (TT.TT)

Tags for this Thread