ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

Wink รวมเกม PS2 และ PCSX2 ON PC COLLECTION เล่นกับคอมก็ได้หรือไรท์ไปเล่นกับเครื่องก็ดี เล่นได้ 100% [ONE2UP]

PCSX2 ON PC COLLECTION

โหลดPCSX2 1.2.1+ไบออส

วิธีลง

แตกไฟล์ออกมานะคับ จะพบไฟล์ RAR ให้แตกไฟล์จะเจอไฟล์เกมเป็น iso และโหลดโปรแกรม PCSX21.2.1+ไบออส ให้ลงโปรแกรม PCSX2 คับ จากนั้นก็เข้าโปรแกรม รันไฟล์ iso เกม แล้วเล่นได้เลยคับ

วิธีใช้ PCSX2 1.2.1 (By Siring Throne)

วิธีการปรับแบบลื่นไหลสุดๆๆ แบบ จขกท ครับ ผมปรับไม่กี่อันครับ ก็เล่นได้ลื่นสบาย ตามนี้เลยครับ

____________________________________________________________________________________________________________________

Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3

DOWNLOAD
    1.48 GB พารท์ละ 500 MB

PART1 PART2 PART3 PART4

เล่นได้ 100% ภาพจากเครื่อง จขกท

______________________________________________________________________________________________

Tekken 5

DOWNLOAD

3.75 GB พารท์ละ 500 MB

PART1 PART2 PART3 PART4 PART5 PART6 PART7 PART8

เล่นได้ 100% ภาพจากเครื่อง จขกท

______________________________________________________________________________________________________

Tekken 4

DOWNLOAD

1.96 GB พารท์ละ 500 MB

________________________________________________________________________________________________________

Burnout Revenge

DOWNLOAD

1.57 GB พารท์ละ 500 MB

_______________________________________________________________________________________________

Burnout Dominator

DOWNLOAD

1.09 GB พารท์ละ 500 MB

_________________________________________________________________________________________________________

The Ant Bully

DOWNLOAD

376 MB

___________________________________________________________________________________________________

Marvel vs Capcom 2

DOWNLOAD

157 MB

________________________________________________________________________________________________________

Bloody Roar 3

DOWNLOAD

509 MB

______________________________________________________________________________________________________________

Battle Stadium D.O.N

DOWNLOAD

230 MB

____________________________________________________________________________________________________________

Street Fighter EX3

DOWNLOAD

456 MB

_____________________________________________________________________________________________________________

Digimon Rumble Arena 2

DOWNLOAD

234 MB

______________________________________________________________________________________________________________

Blowout

DOWNLOAD

142 MB

Mortal Kombat: Shaolin Monks

DOWNLOAD

2.55 GB พารท์ละ 500 MB

_____________________________________________________________________________________________________

Downhill Domination

DOWNLOAD

2.15 GB พารท์ละ 500 MB

_______________________________________________________________________________________________________

Tales of Legendia

DOWNLOAD

2.23 GB พารท์ละ 500 MB

___________________________________________________________________________________________________
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KoeinwZ : 7th November 2015 เมื่อ 15:26 เหตุผล: พิมผิดอีกละ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    เพิ่มเกมครับ 19 /08 /58

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Barca !! Calunya!!
    กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ขอบคุณนะครับ กำลังหาเล่นเกม Ps2 อยู่พอดีเลย
    หามาเยอะๆเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ (ras)_dear อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะครับ กำลังหาเล่นเกม Ps2 อยู่พอดีเลย
    หามาเยอะๆเลยนะครับ
    คับอยากได้เกมรัย บอกมาดั้ยคับ เดี๋ยวผมหามาอัพหั้ยคับ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    valkyrie profile 2 silmeria ครับผมเคยลองโหลดมาเล่นแล้วมันกระตุก (คอมผม i5 ram8 vga R9 290 tri x 4g GD5) ไม่รู้ต้องปรับอะไรบ้าง เพราะผมลองปรับเบสิกดูแล้ว ตามที่หลายๆแหล่งเค้าบอกว่าลื่นแต่เกมนี้ดันกระตุก บางฉากภาพจะเพี้ยนไปจนเล่นไม่ได้เลยก็มี ท่า จขกท เล่นลื่นขอ วิธีปรับด้วยนะครับ =W= อยากเล่นให้จบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kissbally อ่านกระทู้
    valkyrie profile 2 silmeria ครับผมเคยลองโหลดมาเล่นแล้วมันกระตุก (คอมผม i5 ram8 vga R9 290 tri x 4g GD5) ไม่รู้ต้องปรับอะไรบ้าง เพราะผมลองปรับเบสิกดูแล้ว ตามที่หลายๆแหล่งเค้าบอกว่าลื่นแต่เกมนี้ดันกระตุก บางฉากภาพจะเพี้ยนไปจนเล่นไม่ได้เลยก็มี ท่า จขกท เล่นลื่นขอ วิธีปรับด้วยนะครับ =W= อยากเล่นให้จบ
    เกมนี้ จขกท ก้อเคยโหลดมาลองดูคับ ตอนแรกยุในเมืองลื่นๆ พอออกเมือง ภาพมันเพี้ยนอะคับเป็นสีแดงๆ Valkyrie Profile 2 - Silmeria เวอร์ชั่น usa อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เพิ่มเกมคับ 20/08/58

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    เพิ่มเกมคับ 21/08/58

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับตามหาอยู่นานมาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดไม่ขึ้นเลยครับ

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    เป็นกำลังใจให้ครับ

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    โปรเเกรม ไม่มีเสียงอ่ะครับทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    ขอเกม k1ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    โปรเเกรม ไม่มีเสียงอ่ะครับทำไงดี
    ผมลองเทสแล้วมีนะครับ โหลดเกมไหนไปเล่นอ่าาา ไม่มีเสียง

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboykimz อ่านกระทู้
    โหลดไม่ขึ้นเลยครับ
    อาจเปนบางช่วง one2up มันเซริพเวอร์เสียบ่อยคับ เดะลองโหลดดูอีกทีน๊าา

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adisakboot อ่านกระทู้
    ขอเกม k1ครับ
    จัดไปครับ เดี๋ยวผมว่างๆอัพหั้ยคับ ตอนนี้ยุปีสาม เตรียมพรีเซ้นงานทุกอาทิตย์เลย เดี๋ยวจะอัพหั้ยคับว่างๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    หาตัวเกม God of war II ตัวเต็มให้ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ต่อเล่นกับจอยไม่ได้อ่ะครับขอวิธีหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    345
    -Battle Stadium D.O.N ไฟล์หาย รบกวนอัพให้ใหม่ทีนะครับ ขอบคุณครับ ^^
    เกมส์ยังมีบทสรุป แต่ชิวิตจริงเราไม่มีบทสรุป เราเท่านั้นที่จะเขียนบทสรุปนั้นขึ้นมาเอง

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pobaza09 อ่านกระทู้
    -Battle Stadium D.O.N ไฟล์หาย รบกวนอัพให้ใหม่ทีนะครับ ขอบคุณครับ ^^
    เป็นเหมือนกันครับ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เล่นในคอมได้ทุกเกมใช่มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    มี front mission ไหมครับ อยากกลับไปเล่นจัง
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clashmarut อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ
    แก้ให้แล้วนะครับ ขอโทษที่ล่าช้าคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KoeinwZ : 7th November 2015 เมื่อ 15:30