ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Bethesda ทำนาย Fallout 4 อาจประสบความสำเร็จมากกว่า Skyrim

Bethesda ทำนาย Fallout 4 อาจประสบความสำเร็จมากกว่า Skyrim

แม้ว่าเกม The Elder Scrolls V: Skyrim จะเป็นเกมที่ประสบความสำเร็จมากๆจนไม่อาจมีใครล้มได้อยู่แล้ว แต่ Pete Hines หัวหน้าฝ่ายการตลาดของ Bethesda
    ก็ได้แสดงความมั่นใจว่า Fallout 4 อาจจะกลายเป็นเกมที่เข้ามาแทนที่ Skyrim เพื่อก้าวเข้าสู่เกม RPG ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด จากบทสัมภาษณ์ในเว็บไซต์ MCV

“ผมคิดว่า Fallout 4 สามารถอยู่เหนือ Skyrim ได้ มันอาจจะกลายเป็นเกมที่เปิดตัวได้ยิ่งใหญ่ที่สุดตลอดกาลของเรา” Hines กล่าว “แต่เดี๋ยวเราก็จะได้เห็น มันเป็นส่วนหนึ่งของงานของผมในการสร้างความน่าตื่นเต้นให้กับตัวเกม มันพูดยากนะว่ามันจะยิ่งใหญ่ยังไง
    แต่อย่างที่เห็น Skyrim ก็เคยยิ่งใหญ่มาแล้ว”

Fallout 4 กำหนดปล่อย 10 พฤศจิกายนนี้ บน PlayStation 4, Xbox One และ PC

Credit : 4gamerth
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมเห็นด้วยนะ หลายคนอาจจะชอบแนวนี้มากกว่า Sykrim

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อยากเห็น Elder Scroll ภาคต่อไปจัง (คิดถึง)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    จากเกมส์เพลย์ ภาคนี้อืสระกว่าภาคที่แล้วมาก

ไม่ชอบอย่างเดียวเกราะ power armor อยากให้ถอดเปลี่ยนง่ายๆแบบภาคเก่ามากกว่า

แต่แบบใหม่มันก็ดูสมจริงดี
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    เป็นเกมที่ อ่าน อังกฤษ ไม่ออก แปล ไม่ได้ เล่นลำบากมาก

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ก็ไม่แน่สำหรับบางคน ถ้าชอบแฟนตาซี ก็อาจจะเล่นสกายริมมากว่าฟอลเอ้าท์ก็ได้ แต่ผมชอบฟอลเอ้าท์มากกว่า

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    โดนลูกปืนเจาะหัวเข่าแน่นอน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    I USED TO BE A WANDERER LIKE YOU. BUT THEN I TOOK A BULLET TO THE KNEE

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ที่แน่ๆ ภาพดูสบายตากว่า Skyrim เวลาเข้าถ้ำที หรือเวลากลางคืน มืด ปวดตามาก ต้องเพ่ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อยากเล่นแล้วววววว ปล่อยสเปคหรือเกมเพลใหม่หน่อยเถอะดับความอยากหน่อย
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น