ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42

[ประชาสัมพันธ์]DEXPRESS MEETING #1 Feat. Black Rock Shooter

...ถือโอกาสโพสท์แรกในบอร์ดใหม่ด้วยข่าวเล็กน้อยเกี่ยวกับทาง DEXPRESS จะมีการเปิดตัวหนังสือ Black Rock Shooter Pheonomenon ฉบับภาษาไทยกันในวันที่ 16 กรกฎาคม 2554 ภายในเทศกาลหนังสือเด็กและเยาวชนครั้งที่ 9 ครับ

โดยภายในงานจะมีการจำหน่ายหนังสือเล่มดังกล่าว ราคาจำหน่าย 250 บาท โดยจะมีการแถมโปสเตอร์หน้าปกเวอร์ชั่น Blu-ray ที่เขียนโดย huke แบบไม่พับ ภายในงานอีกด้วย !

ส่วนแฟนกันดั้มก็จะไ้ด้รับชม โมบิลสูท กันดั้ม ยูนิคอร์น ตอนที่ 1 แบบภาษาไทยก่อนใครภายในงานนี้ และแน่นอนครับว่าจะมีข่าวคราวของลิขสิทธิ์ใหม่ๆมาประกาศกันในงานด้วย

รายละเอียดอื่นๆสามารถ อ่านรายละเอียดได้ที่นี่เลยครับ

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    รอเกมออกด้วย ไม่แน่อาจไปเดินดู แต่กลัวจะหันไปซื้อ is แทน เห็นว่าออกช่วงนั้นเหมือนกัน

ปล หวังว่าจะมีคน QC ดีๆ ใม่ใช่ ทำแบบห่วยๆ แบบจอมมาร นะครับ Dexpress ชื่อเสียงเสียไปเยอะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ๊ะ !!~! อยากไปดูกันดั้ม

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    Blog Entries
    6
    โอ้วประชาสัมพันธ์ Dex ยังอยู่ ฮ่ะๆ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    หนังสือ Black Rock Shooter Pheonomenon คงไม่ limited สินะ หึหึหึ~

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,711
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    อยากได้หนังสืออ้ะ =A= ว่าแต่ . . . งานจัดไหนอะ บ้านนอกไปไม่ได้ชัวร์

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    เยี่ยม!!! แล้วเรื่องใหม่จะเรื่องอะไรนะ มาอัพเดทด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    โอ้ว เจ๋งแหะ ! ! =,,= BRS จ๋า จุ๊ฟๆ 5555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arm_963 อ่านกระทู้
    รอเกมออกด้วย ไม่แน่อาจไปเดินดู แต่กลัวจะหันไปซื้อ is แทน เห็นว่าออกช่วงนั้นเหมือนกัน

ปล หวังว่าจะมีคน QC ดีๆ ใม่ใช่ ทำแบบห่วยๆ แบบจอมมาร นะครับ Dexpress ชื่อเสียงเสียไปเยอะแล้ว
    ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ เราเพิ่มความเข้มข้นในการตรวจมากยิ่งขึ้นสำหรับการตรวจสอบแล้วครับ