ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42

[ประชาสัมพันธ์]DEXPRESS MEETING #1 Feat. Black Rock Shooter

...ถือโอกาสโพสท์แรกในบอร์ดใหม่ด้วยข่าวเล็กน้อยเกี่ยวกับทาง DEXPRESS จะมีการเปิดตัวหนังสือ Black Rock Shooter Pheonomenon ฉบับภาษาไทยกันในวันที่ 16 กรกฎาคม 2554 ภายในเทศกาลหนังสือเด็กและเยาวชนครั้งที่ 9 ครับ

โดยภายในงานจะมีการจำหน่ายหนังสือเล่มดังกล่าว ราคาจำหน่าย 250 บาท โดยจะมีการแถมโปสเตอร์หน้าปกเวอร์ชั่น Blu-ray ที่เขียนโดย huke แบบไม่พับ ภายในงานอีกด้วย !

ส่วนแฟนกันดั้มก็จะไ้ด้รับชม โมบิลสูท กันดั้ม ยูนิคอร์น ตอนที่ 1 แบบภาษาไทยก่อนใครภายในงานนี้ และแน่นอนครับว่าจะมีข่าวคราวของลิขสิทธิ์ใหม่ๆมาประกาศกันในงานด้วย

รายละเอียดอื่นๆสามารถ อ่านรายละเอียดได้ที่นี่เลยครับ

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    รอเกมออกด้วย ไม่แน่อาจไปเดินดู แต่กลัวจะหันไปซื้อ is แทน เห็นว่าออกช่วงนั้นเหมือนกัน

ปล หวังว่าจะมีคน QC ดีๆ ใม่ใช่ ทำแบบห่วยๆ แบบจอมมาร นะครับ Dexpress ชื่อเสียงเสียไปเยอะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ๊ะ !!~! อยากไปดูกันดั้ม

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    Blog Entries
    6
    โอ้วประชาสัมพันธ์ Dex ยังอยู่ ฮ่ะๆ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    หนังสือ Black Rock Shooter Pheonomenon คงไม่ limited สินะ หึหึหึ~

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    อยากได้หนังสืออ้ะ =A= ว่าแต่ . . . งานจัดไหนอะ บ้านนอกไปไม่ได้ชัวร์

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    เยี่ยม!!! แล้วเรื่องใหม่จะเรื่องอะไรนะ มาอัพเดทด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    โอ้ว เจ๋งแหะ ! ! =,,= BRS จ๋า จุ๊ฟๆ 5555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arm_963 อ่านกระทู้
    รอเกมออกด้วย ไม่แน่อาจไปเดินดู แต่กลัวจะหันไปซื้อ is แทน เห็นว่าออกช่วงนั้นเหมือนกัน

ปล หวังว่าจะมีคน QC ดีๆ ใม่ใช่ ทำแบบห่วยๆ แบบจอมมาร นะครับ Dexpress ชื่อเสียงเสียไปเยอะแล้ว
    ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ เราเพิ่มความเข้มข้นในการตรวจมากยิ่งขึ้นสำหรับการตรวจสอบแล้วครับ