ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

[ ~ จิ้งจอกมหัศจรรย์ ~ ]
    [ ~Zorori Castle~ ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,862
    ได้รับคำขอบคุณ: 72,599

อยากถามเกี่ยวกับปัญหา Only a single instance of this application can run ของ Adobe Flash Player ใน Firefox หน่อยน่ะครับ

ตอนนี้แก้ปัญหาทุกอย่างได้แล้วนะครับ ปล่อยตกได้เลยครับ

คือมันเริ่มเป็นตั้งแต่เมื่อวานแล้วน่ะครับ พอตอนเข้าเว็บ JKG หรือ Youtube โดยใช้ Firefox มันจะขึ้นข้อความ "ต้องการโปรแกรมเสริมเพื่อแสดงสื่อในหน้านี้" ในเว็บ JKG และข้อความ "คุณต้องอัปเกรด Adobe Flash Player ของคุณเพื่อดูวิดีโอนี้" ในยูทูปดังรูปน่ะครับ

ผมก็ลองดาวโหลด Adobe Flash Player เวอร์ชั่นล่าสุดที่บราวเซอร์แนะนำเพื่อติดตั้งน่ะครับ

แต่พอลองติดตั้งดูแล้ว

มันกลับขึ้นข้อความ Only a single instance of this application can run น่ะครับ ซึ่งทำให้ผมติดตั้งไม่ได้

แล้วเข้า Firefox แต่ละรอบมันก็ถามแบบเดิมๆน่ะครับ เป็นเฉพาะ Firefox น่ะครับ ใครพอรู้วิธีแก้ก็รบกวนช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณมากๆสำหรับทุกความเห็นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Speedy-K.O. : 5th October 2011 เมื่อ 14:31

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Speedy-K.O. อ่านกระทู้
    คือมันเริ่มเป็นตั้งแต่เมื่อวานแล้วน่ะครับ พอตอนเข้าเว็บ JKG หรือ Youtube โดยใช้ Firefox มันจะขึ้นข้อความ "ต้องการโปรแกรมเสริมเพื่อแสดงสื่อในหน้านี้" ในเว็บ JKG และข้อความ "คุณต้องอัปเกรด Adobe Flash Player ของคุณเพื่อดูวิดีโอนี้" ในยูทูปดังรูปน่ะครับ

ผมก็ลองดาวโหลด Adobe Flash Player เวอร์ชั่นล่าสุดที่บราวเซอร์แนะนำเพื่อติดตั้งน่ะครับ

แต่พอลองติดตั้งดูแล้ว

มันกลับขึ้นข้อความ Only a single instance of this application can run น่ะครับ ซึ่งทำให้ผมติดตั้งไม่ได้

แล้วเข้า Firefox แต่ละรอบมันก็ถามแบบเดิมๆน่ะครับ เป็นเฉพาะ Firefox น่ะครับ ใครพอรู้วิธีแก้ก็รบกวนช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณมากๆสำหรับทุกความเห็นครับ
    ลองลบ Firefox แล้วลงใหม่ดูครับว่าหายไหม
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ ~ จิ้งจอกมหัศจรรย์ ~ ]
    [ ~Zorori Castle~ ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,862
    ได้รับคำขอบคุณ: 72,599
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ catroon2000 อ่านกระทู้
    ลองลบ Firefox แล้วลงใหม่ดูครับว่าหายไหม
    ลบแล้วลงใหม่แล้วครับ แต่อืม... มันก็ยังถามเหมือนเดิมน่ะครับ

แต่ไงก็ขอบคุณอีกครั้งที่สละเวลามาช่วยแนะนำครับ

Tags for this Thread