ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ซือมาแล้วครับ ps3 move set 15500 บ. + สาย HDMI อีก 300 บ. (กระเป๋าแห้งเลย) คับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    จะซื้อผม ไม่ห้าม แต่การซื้อของผลิตภัณฑ์ ที่มีรายละเอียดซับ ซ้อนควรรู้ลึกรู้จริง ก่อนตัดสินใจซื้อน่ะครับ

จะได้ไม่มาเสียใจทีหลัง ของหลักหมื่น คิดแค่วันสองวันซื้อคงไม่ไหว ต้องตรวจสอบกันหน่อย ^^ (แล้วจะหาว่าไม่เตือน อิอิ PS3)
    I LOVE JOKERGAMETH.COM

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    + PS3 ด้วยคน รับลงเกมส์ PS3 CFW3.55

ถ้านับเกมส์จริงๆ เกมส์ที่ลงให้ คอนโซล เยอะกว่า PC นะ

แล้วเกมส์ที่ลงให้ PC ส่วนมากก็จะเป็นเกมส์เก่าๆของคอนโซล

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    ทำไมหรอครับ PS3 มันเป็นอะไร ผมขอทราบหน่อบ เพราะตอนนี้กำลังตัดสินใจระหว่าง PS3 กับ PC อยู่อะครับ อยากรู้ว่าอะไรดีกว่าครับ แล้วขอถามว่า
    1.ผมมีจอคอม 20 นิ้วอยู่ (จำนิ้วไม่ได้ ประมาณ 19-20 นี่แหละ) ถ้าสมมุติซื้อ Ps3 ผมจะต่อเล่นกับจอคอมได้ไหมครับ
    2.Ps3 ตอนนี้เครื่องที่แปลงให้เล่น Copy มีราคาเท่าไรครับ
    3.Xbox 360 หรือ Ps3 ดีกว่ากันครับ แล้วระบบการทำงานของทั้งสองเครื่องมันเป็นอย่างไรครับ (ประมาณว่าใส่แผ่นแล้วเล่นได้เลยแบบ Ps2 หรือว่ามันต้องมีอะไรมากกว่านั้น?)
    ถามแบบมือใหม่ครับ เข้าใจอะไรผิดขออภัย