ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool (PC/Windows) - DEAD IN BERMUDA - [FULL GAME] - เกมเอาชีวิตรอดติดเกาะที่น่าเล่นอีกแนว!!! [2015|222MB|FILECONDO|ONE2UP|MEGA]

DEAD IN BERMUDA: เป็นเกมแนวเอาชีวิตรอด(Survival) ที่เราจะต้องควบคุมดูแล 8 ผู้รอดชีวิตจากอุบัติเหตุเครื่องบินตกและไปอยู่เกาะที่ไม่ปรากฎบนแผนที แถมยังมีสิ่งเล้นลับมากมายบนเกาะแห่งนี้ !!! ตัวเกมเป็นกึ่ง Adventure / Management ที่เราจะต้องควบคุมคนทั้งหลาย แบ่งหน้าที่ แบ่งงานต่างๆ ออกไป เช่น สำรวจหาที่ใหม่ๆ ออกหาทรัพยาการ หาอาหาร สร้างคราฟสิงของใช้จำเป็นต่างๆ อัพเกรดแคมป์ ตลอดจนการศึกษาหาความรู้และความสัมพันธ์ของสมาชิกในกลุ่ม ตั้งแต่เป็นเพื่อน แล้วพัฒนากลายเป็นคนรักได้... ซึ่งแต่ละงาน... ก็จะต้องใช้คนที่มีความสามารถเฉพาะตัวแตกต่างออกไป ...ซึ่งในเกมตัวละครแต่ละตัวจะมีค่าความหิว, เหนื่อยล้า, เจ็บป่วย, บาดเจ็บ, ภาวะซึมเศร้า และสภาวะการขาดน้ำ โดยถ้าเราบริหารไม่ดีก็อาจจะส่งผลระยะยาวต่อทีมได้ !!! ในเกมตัวละครแต่ละตัวสามารถพัฒนาทักษะที่ไม่ถนัดได้ เช่น คราฟของไม่เก่ง เราสามารถให้ไปอ่านหนังสือเพื่อเพิ่มพูนควมรู้ได้ เป็นต้น ...ระบบแผนที่ในเกมจะเป็นแบบสุ่ม ที่จะ Radom ใหม่ทุกครั้งที่เริ่ม New Game ด้วยครับ

Publisher: Plug In Digital
    Developer: CCCP
    Genre: Adventure, Indie, RPG, Simulation, Strategy
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

DEAD IN BERMUDA is a survival management game with RPG and adventure elements, in which you lead a team of 8 survivors from a plane crash on a strange island. Assign your survivors to tasks, gain experience and develop your survival skills, research and craft new items for the camp, explore the island for resources and solve the mysteries behind an ancient atlantean prophecy.

Key Features:
    -----------------------------------

* Manage the well-being of your team: they can die from Hunger, Fatigue, Sickness, Injury and Depression as well as lack of water.
    * Relationships between characters evolve! They can argue, become friends and even lovers.
    * Research & Craft to upgrade your camp.
    * Deep RPG system running behind the scenes: the efficiency of every action is tied to character skill, opinions and the state of the character.
    * Exploration: 100 map areas to discover, each with its own rewards… or traps!
    * Randomized elements: the map, the items, the dialogs, the skills and traits of your characters changes every new game.
    * Special encounters in the jungle with choose-you-own-adventure like elements.
    * Easy to play, but hard to survive!

System Requirements:

Homepage - http://deadinbermuda.com/

INFO:

DEAD IN BERMUDA : STEAM EDITION - [เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME] - แพท v1.02b (Final)*Hotfix* - (Elektra) [เวอร์ชั่นอัพเดท; September 10th, 2015] | 176.97 MB ***แพทอัพเดทล่าสุด 10/ก.ย./2015***
    filecondo
    หรือ
    filehosting
    หรือ
    mega.co
    หรือ
    one2up
    หรือ
    yandex

*หมายเหตุ* เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพทล่าสุดได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://bit.ly/1JKKY7Z <<<

DEAD IN BERMUDA : STEAM EDITION - [เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME] - แพท v1.02 [Final] - (Elektra) [เวอร์ชั่นอัพเดท; September 4th, 2015] | 176.74 MB
    filecondo
    หรือ
    filehosting
    หรือ
    clicknupload
    หรือ
    mega.co
    หรือ
    one2up
    หรือ
    yandex

DEAD IN BERMUDA : STEAM EDITION - [เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME] - แพท v1.01 [Final] - (ALiAS) [เวอร์ชั่นอัพเดท; August 27th, 2015] | 222.63 MB
    filecondo
    หรือ
    filehosting
    หรือ
    clicknupload
    หรือ
    mega.co
    หรือ
    one2up
    หรือ
    adrive
    หรือ
    yandex

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 19th September 2015 เมื่อ 23:04 เหตุผล: อัพเดทเพิ่มแพท DEAD IN BERMUDA - แพท v1.02b (Final)*Hotfix* - (เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME) - (เวอร์ชั่นอัพเดทล่าสุด; 10/ก.ย./2015)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    แอบ มา หรอย ขอบ คุณ คร้าบบบบ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เล่นได้นะครับ ขอบคุณมากครับ
    Do it now.Sometimes later become never.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    อัพเดทเพิ่มแพท DEAD IN BERMUDA - แพท v1.02 (Final) - (เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME) - (เวอร์ชั่นอัพเดทล่าสุด; 4/ก.ย./2015)

โค้ด:
    DEAD IN BERMUDA - Update History:
    ==========================================================

### Dead In Bermuda v1.02 + Spanish version! ###
    เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพทล่าสุดได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://store.steampowered.com/news/?appids=384310 <<<

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    มายืนยันหนึ่งเสียงว่าเล่นได้ครับ

เล่นจบแล้วครับ ขอบคุณมาก
    ฉันรู้ดีว่าทำให้เธอคลั่งไคล้ แต่จะทำยังไงก็ไม่รู้...

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    อัพเดทเพิ่มแพท DEAD IN BERMUDA - แพท v1.02b (Final)*Hotfix* - (เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME) - (เวอร์ชั่นอัพเดทล่าสุด; 10/ก.ย./2015)

โค้ด:
    DEAD IN BERMUDA - Update History:
    ==========================================================

###DEAD IN BERMUDA  Update Version 1.02B HOTFIXED changelog:###
    - fixed other bugs from ver. 1.02

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aeker อ่านกระทู้
    มายืนยันหนึ่งเสียงว่าเล่นได้ครับ

เล่นจบแล้วครับ ขอบคุณมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    เล่นได้นะครับ ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณทั้งสองทั้งที่มายืนยันให้ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เล่นไม่พ้น 2 สัปดาห์ซักที อดตายตลอด

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    แต้งหลายๆเด้อ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ในที่สุดก็อยู่ยาวได้ซักที เดือนแรกเป็นช่วงของความอดอยาก เข้าเดือน 2 เป็นช่วงของโรคภัย(จากเดือนแรกที่ต้องกินของดิบๆ) พ้น 2 เดือนแรกได้นี่เกาะสวรรค์เลยละครับ ฮาๆ

ปล.
    Bob must die

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 367
    มีแพทใหม่มาอัพเดทหรือยังครับ ติดใจมากเลย
    ขอบคุณครับบบ

Tags for this Thread