ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

สอบถามเกี่ยวกับ เมาส์ gaming ถ้าผิดหมวดขออภัยนะครับ

ก็อยากจะรู้เกี่ยวกับ การรับประกันการคลิกของเมาส์ นะครับ อย่างรับประกัน 10 ล้านครั้ง หลังจากนั้นมันจะเป็นยังไงหรอครับ คุณภาพจะลดลง หรืออย่างไร

รบกวนผู้รู้ตอบทีนะครับ ขอบคุณมาก

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    อาจจะคลิกไม่ติด คลิกเบิ้ล แต่ส่วนมากก็จะเบิ้ลกันก่อนถึงที่กำหนดอยู่แล้ว ฮ่าๆ

ผมใช้ Logitech นะประกัน 3 ปี อุ่นใจกว่าแบรนอื่นหน่อย
    ~ My Android My HTC ~

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ไม่ต้อง mouse gaming หรอกครับ mouse ธรรมดาก็มีอายุ

สังเกต mouse เก่าๆ ใช้นานๆปุ่มมันจะเบา คลิกง่าย แต่คลิกไม่ติดบ้าง เบิ้ลบ้าง หรือค้างบ้าง

เล่นพวก DotA2 เกมๆนึงก็คลิกไปแทบจะเป็นพันครั้งแล้ว

ยี่ห้อบางทีมันก็สำคัญ แต่ผมว่ารูปร่างกับน้ำหนักสำคัญกว่า เลือกเอาที่ชอบเลยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ครับผม ขอบคุณทั้ง2ท่านมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T-man อ่านกระทู้
    อาจจะคลิกไม่ติด คลิกเบิ้ล แต่ส่วนมากก็จะเบิ้ลกันก่อนถึงที่กำหนดอยู่แล้ว ฮ่าๆ

ผมใช้ Logitech นะประกัน 3 ปี อุ่นใจกว่าแบรนอื่นหน่อย
    Logitech เครมที่ไหนหรอครับ
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้