ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool (PC/Windows) - CITIES : SKYLINES - [All-DLC] - (R.G. Mechanics) [REPACK|2015|1GB|FILECONDO|ONE2UP|MEGA]

CITIES SKYLINES - After Dark: เป็นเกมแนวสร้างเมืองอีกเกมของค่าย Paradox Interactive ออกมาให้เล่นกัน ซึ่งนับเป็นเกมแนวสร้างเมืองที่ดีที่สุดตอนนี้ก็ว่าได้ !!! ...ฟีเจอร์เด่นๆ ของเกมนี้ที่เตะตาผู้เล่นก็เห็นจะมีเรื่องฟิสิกส์ของน้ำ คุณสามารถกั้นเขื่อนเพื่อผลิตไฟฟ้าซึ่งตรงจุดนี้ก็จะส่งผลต่อระดับน้ำในแม่น้ำด้วย เกมมีระบบมลพิษทางน้ำที่ทำให้คุณต้องคำถึงบริเวณต้นน้ำกับปลายน้ำหากจะสร้างระบบประปาและระบบระบายน้ำเสีย อีกปัจจัยนึงก็คือเรื่องของมลพิษทางเสียง การสร้างพื้นที่แต่ละอย่างคุณต้องคำนึงถึงสิ่งก่อสร้างข้างเคียงด้วยเช่นกัน คุณสามารถวางระบบคมนาคมได้เองและการวางเส้นทางของเกมนี้ก็ฉลาดมาก ไม่ว่าถนนจะซับซ้อนขนาดไหนหรือมีทางด่วนไขว้กันดั่ง Rollercoaster เพียงแค่คุณลากเคอร์เซอร์ผ่านไป เกมจะจำเส้นทางที่คุณต้องการให้โดยอัติโนมัติ ที่เหลือคุณก็แค่กำหนดการวางป้ายรถเป็นอันเสร็จสิ้น และเกมนี้ยังอนุญาตให้คุณสร้าง District เพื่อกำหนดนโยบายย่อยๆด้วย...เจ๋งชะมัด! ...แต่สิ่งที่สะใจผู้เล่นนักสร้างเมืองเอามากๆอีกอย่างก็คือ เกมนี้นำเสนอพื้นที่ให้คุณได้สร้างและขยายเมืองกันแบบจุใจ พื้นที่เริ่มต้นว่าใหญ่โตมโหฬารแล้วแต่เกมก็มีระบบให้คุณซื้อพื้นที่เพิ่มได้เมื่อปลดล็อกค่าสถิติได้ตามเงื่อนไข จากการประมาณด้วยสายตาคร่าวๆ แผนที่ 1 ล็อกที่ปลดมาน่าจะสร้างเมืองแบบ SimCity 2013 ได้ราวๆ 5-6 เมืองกันเลย ...และ... ในส่วนของ DLC ใหม่ After Dark ภาคเสริมที่เพิ่มเข้ามานั้น จะเข้ามาเพิ่มระบบช่วงเวลากลางคืน (ในแพทเก่าจะมีแต่เวลากลางวันเท่านั้น) ซึ่งช่วงเวลากลางคืนนั้นจะทำให้เราต้องควบคุมดูแลการจราจรให้เข้มข้นกว่าเดิม.. เนื่องจากสภาพการมองเห็นของคนขับรถจะลดลงนั่นเองครับ (เครดิตข้อมูล; Ytse@steam)

Publisher: Paradox Interactive
    Developer: Colossal Order Ltd.
    Genre: Simulation, Strategy
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

Cities: Skylines is a modern take on the classic city simulation. The game introduces new game play elements to realize the thrill and hardships of creating and maintaining a real city whilst expanding on some well-established tropes of the city building experience. From the makers of the Cities in Motion franchise, the game boasts a fully realized transport system. It also includes the ability to mod the game to suit your play style as a fine counter balance to the layered and challenging simulation. You’re only limited by your imagination, so take control and reach for the sky!

Key Features:
    -----------------------------------

* Multi-tiered and challenging simulation: Constructing your city from the ground up is easy to learn, but hard to master. Playing as the mayor of your city you’ll be faced with balancing essential requirements such as education, water electricity, police, fire fighting, healthcare and much more along with your citys real economy system. Citizens within your city react fluidly, with gravitas and with an air of authenticity to a multitude of game play scenarios.
    * Extensive local traffic simulation: Colossal Orders extensive experience developing the Cities in Motion series is fully utilized in a fully fleshed out and well-crafted transport systems.
    * Districts and Policies: Be more than just an administrator from city hall. Designating parts of your city as a district results in the application of policies which results in you rising to the status of Mayor for your own city.
    * Extensive modding support: Build or improve on existing maps and structures. You can then import them into the game, share them as well as download the creations of other city builders on the Steam workshop.

System Requirements:

Homepage - http://www.citiesskylines.com/

INFO:

CITIES SKYLINES : AFTER DARK - (Digital Deluxe Edition) - [ตัวเกม+DLC] - [เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME] - แพท v1.2.0-f3 [Final] - (Repack by R.G.Mechanics) [ไม่ตัด, ไม่ลดคุณภาพ, ตัวเกม+แพทอัพเดท 1.2.0-f3 รวม DLC - Pre Order pack, Deluxe Edition pack และ After Dark DLC] | 1.21 GB ***แพทอัพเดท 24/ก.ย./2015***
    filecondo
    หรือ
    filehosting
    หรือ
    clicknupload
    หรือ
    mega.co
    หรือ
    one2up
    หรือ
    yandex

*หมายเหตุ* เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพทอัพเดทล่าสุดได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://bit.ly/1KxUwU5 <<<

CITIES : SKYLINES (Digital Deluxe Edition) - [ตัวเกม+DLC] - [เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME] - แพท v1.1.1c [Final] - (Repack by R.G.Mechanics) [ไม่ตัด, ไม่ลดคุณภาพ, ตัวเกม+แพทอัพเดท 1.1.1c รวม DLC - Pre Order pack และ Deluxe Edition pack] | 946.06 MB ***ตัวแพทอัพเดท 18/ส.ค./2015***
    filecondo
    หรือ
    filehosting
    หรือ
    clicknupload
    หรือ
    mega.co
    หรือ
    one2up
    หรือ
    yandex

*หมายเหตุ* เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพทอัพเดท 1.1.1c ได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://bit.ly/1Jt2iMg <<<

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH

CITIES SKYLINES : AFTER DARK - Update แพท Ver. 1.2.1-f1 - (3DM)

โค้ด:
    CITIES SKYLINES :  AFTER DARK - Update History:
    ===============================================================

### Hotfix is live | Patch 1.2.1-f1 info ###
    Greetings!

It's been a week since we launched After Dark and we are very satisfied with how it's been received so far. 

Having that said we also encountered some quirks and issues that needed to be solved ASAP. We are working on a second hotfix to solve the bug where modders can not access leisure and tourism buildings and will update you with an ETA on this when we're able.

With no further ado we present patch 1.2.1-f1!

Major changes in bold.

- Fixed an issue where the game loading could get stuck if a custom asset created prior to the unique building category feature was subscribed.
    - Asset editor: the offset of the car lights for night time caused the lights to always show from the center of the car. Now they are at the right position.
    - Asset editor: the position of the car lights at night time are now exposed in the properties panel.
    - Asset editor: the properties panel now support dragging of a float value so it is easier to visualize position. If an horizontal blue arrow appears when hovering the name of a field, click and drag to increase/decrease the value instead of typing it directly.
    - Asset editor: the default category selection when selecting a car template was incorrect, now it is correct.

Regards,
    The Cities Team

CITIES SKYLINES : AFTER DARK - แพท Ver. 1.2.1-f1 [Final] - (เฉพาะตัวอัพเดทและแคร๊กเท่านั้น) - (3DM) | 8.29 MB ***แพทอัพเดทล่าสุด 1/ต.ค./2015***
    filecondo || filehosting || one2up || clicknupload || mega

*คำแนะนำ* แตกไฟล์และทำการติดตั้งตัวติดตั้งที่อยู่ในโฟลเดอร์ Update รอจนติดตั้งเสร็จ ..แล้วนำไฟล์ Crack ที่อยู่ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งและเก็บตัวเกมเอาไว้ก็เป็นอันเสร็จ สามารถเข้าเล่นได้เลยครับ

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 1st October 2015 เมื่อ 20:57 เหตุผล: อัพเดทเพิ่มแพท CITIES SKYLINES : AFTER DARK - แพท v1.2.1-f1 [Final] - (เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME) - (เวอร์ชั่นอัพเดทล่าสุด; 1/ต.ค./2015)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เย้ มาแล้วววววววววววววววววววววววววววววว ขอบคุณครับที่อัพ ลงตามคำรีเควส >< ได้เล่นสักทีแพทช์ใหม่

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณค่ะ ของโหลดไปเล่นก่อนนะ
    CPU:INTEL I5 3570 3.40GHz / MB:Gigabyte H61M / VGA:MSI GTX 1060 3GB DUAL OC GDDR5 / RAM:Apacer 16 Chip DDR3 16GB 1600 / SSD: GALAX 240 GB / HDD:Seagate 2TB (x2) / PUS: DTECH 600W

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ช่วยดันให้ครับ เผื่อมีคนหาเหมือนกัน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    246
    Cities: Skylines - After Dark มาแล้วครับ ฝากอัพเดทด้วย

กล่าวขอบคุณ
    888
    อัพเดทเพิ่มแพท CITIES SKYLINES : AFTER DARK - แพท v1.2.0-f3 [Final] - (เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME) - (เวอร์ชั่นอัพเดทล่าสุด; 24/ก.ย./2015)

โค้ด:
    CITIES SKYLINES : AFTER DARK - Update History:
    ==============================================================

### After Dark patch notes (1.2.0)  ###
    เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพทอัพเดทล่าสุดได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://steamcommunity.com/app/255710...2892049060128/ <<<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IIoNutoII อ่านกระทู้
    Cities: Skylines - After Dark มาแล้วครับ ฝากอัพเดทด้วย
    อัพเดทให้แล้วนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ช่างไวจริงๆ ขอบคุณจ๊าบบบบบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    799
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Thanks a lot.

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พอจะมีแหล่งรวมMOD ไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarawutsound : 27th September 2015 เมื่อ 00:13

กล่าวขอบคุณ
    888
    อัพเดทเพิ่มแพท CITIES SKYLINES : AFTER DARK - แพท v1.2.1-f1 [Final] - (เกมเวอร์ชั่นตัวเต็ม/FULL GAME) - (เวอร์ชั่นอัพเดทล่าสุด; 1/ต.ค./2015)

โค้ด:
    CITIES SKYLINES : AFTER DARK - Update History:
    ==============================================================

### Hotfix is live | Patch 1.2.1-f1 info ###
    เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพทอัพเดทล่าสุดได้ที่ลิ้งค์นี้ >>> http://steamcommunity.com/app/255710...6528904297860/ <<<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarawutsound อ่านกระทู้
    พอจะมีแหล่งรวมMOD ไหมครับ
    ลองเข้าไปดูที่เว็บนี้ครับ >>> http://smods.ru/ <<<
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 1st October 2015 เมื่อ 21:06

กล่าวขอบคุณ
    246
    มีอัพเดทด้วย เดี๋ยวว่างๆจะมาอัพคร้าบบบ กำลังสร้างอย่างเมามันส์เลย

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    ว้าวมาไวมาก แต่ผมจัดแท้ไปละ ><
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

กล่าวขอบคุณ
    246
    แคร๊กมี 4 ตัว ลงตัวไหนดีครับ แต่ผมไม่ลง ก้เข้าได้ปกตินะครับ แล้วตอนลงอัพเดท ให้เลือกโฟลเดอร์ของที่ที่ติดตั้งเกมใช่มั้ยครับ หรือเลือกตามที่มันให้มา

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IIoNutoII อ่านกระทู้
    แคร๊กมี 4 ตัว ลงตัวไหนดีครับ แต่ผมไม่ลง ก้เข้าได้ปกตินะครับ แล้วตอนลงอัพเดท ให้เลือกโฟลเดอร์ของที่ที่ติดตั้งเกมใช่มั้ยครับ หรือเลือกตามที่มันให้มา
    ใช่ครับ ตอนลงตัวอัพเดท ให้เลือกโฟลเดอร์ที่ติดตั้งและเก็บตัวเกมเอาไว้ แล้วค่อยกดติดตั้งลงตัวอัพเดท

...ส่วน Crack ไม่ต้องลงก็ได้ ถ้าติดตั้งตัวเกม Repack ของ R.G.Mechanics ที่ผมแจก ตัวเกมจะลง Crack ตอนติดตั้งเกมอัตโนมัติอยู่แล้ว ที่แนบแคร๊กไป 4 ตัวแค่เผื่อ Crack ตัวเก่ามันไม่รองรับเวอร์ชั่นใหม่ครับ (เฉพาะกับ Windows บางตัว)

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณอีกครั้งครับ สำหรับ MOD และ อัพเดท

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    เกมส์ฆ่าเวลาไม่ได้เกมส์นี้ - -
    เกมส์เกมส์กินเวลา - -

กล่าวขอบคุณ
    246
    จากที่เล่นเถื่อนไปราวๆ 150 ชม. ได้เวลาถอยแท้มาซะที

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 746
    Blog Entries
    1
    สุดยอดมากครับ โหลดไป ครบเครื่องเลย ทั้งวิธีลง แล้วก็มีเกร็ดความรู้แฝงด้วย เป็นกำลังใจให้ครับ +1 +1 +1

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation

เป็นแบบนี้ แก้ยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomaking : 29th October 2015 เมื่อ 15:25

Tags for this Thread