ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

Bungie ส่งตัวอย่างสุดท้ายของ Destiny: The Taken King เตรียมมันส์กันกลางเดือนนี้ได้เลย

Bungie ส่งตัวอย่างสุดท้ายของ Destiny: The Taken King เตรียมมันส์กันกลางเดือนนี้ได้เลย

เป็นอีกหนึ่งเกม MMOFPS ที่เรียกว่าทั้งสนุกและมันส์มั๊กๆเลยก็ว่าได้กับเกม Destiny ซึ่งในวันที่ 15 กันยายนที่จะถึงนี้ก็จะอัพเดทเนื้อหาใหม่
    [Expansion] ที่มีชื่อว่า "Destiny: The Taken King" กันแล้ว ล่าสุดทาง Bungie ได้ส่งตัวอย่างใหม่ออกมาให้ชมกันเล็กน้อยแล้ว ส่วนใคร
    ที่ลังเลว่าจะซื้อเกมนี้มาเล่นไหมทาง Sony ก็มีชุดพิเศษอย่าง Destiny: The Taken King Limited Edition วางขายด้วยนะ ซึ่งเป็นเครื่อง
    PlayStation 4 โมเดลรุ่นใหม่ CUH-1200 ใครที่สนใจก็สามารถเข้าไปอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ https://www.destinythegame.com/

Credit : playulti.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asssasin : 1st September 2015 เมื่อ 16:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ่าาาาาา pc pcccccccccccccccccccc อยากให้ลงจังเลย แต่มันคงเป็นไปไม่ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมเล่นอยู่นะหาเพื่อนด้วยอยู่มีใครในนี้เล่นอยู่บ้างครับผมจะได้แอดไว้เล่นด้วยเล่นได้ 4-5 วันนี้เอง
    ป.ล ผมเล่นบน ps4 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ดีเหมือนกันนะ ลง คอนโซล เอะ อะ อะไร ก็ลง pc โลกนี้มันอยู่ยาก
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    น้ำตาจะไหลไม่ได้เล่น

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อยากซื้อนะ แต่เล็งเกมอื่นไว้แล้ว ภาคแรกยังไม่ แพตลเลย เหอะๆ ภาคใหม่คง ให้ลง raid ห้ามตายเหมือนเดิมสินะ
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    อยากซื้อนะ แต่เล็งเกมอื่นไว้แล้ว ภาคแรกยังไม่ แพตลเลย เหอะๆ ภาคใหม่คง ให้ลง raid ห้ามตายเหมือนเดิมสินะ
    ซื้อเลยผมจะได้มีเพื่อนเล่นที่ lv พอๆกันผมซื้อแบบภาคหลักบวก DLC มาใน ps store 2700 แพงมากเลยเกมนี้มันเล่นได้นานดีเลยตัดสินใจซื้อมาเล่น

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ซื้อเลยผมจะได้มีเพื่อนเล่นที่ lv พอๆกันผมซื้อแบบภาคหลักบวก DLC มาใน ps store 2700 แพงมากเลยเกมนี้มันเล่นได้นานดีเลยตัดสินใจซื้อมาเล่น
    55 เสียใจครับ ผมมีงบจำกัด ซื้อได้ที่ล่ะ 1 เกม แล้วผมก็เล็ง black ops3 ครับ T_T ไว้เล่นภาคแรก แล้วพาผมทำถ้วย raid mode ห้ามตายดีกว่า 555
    Road to Trophy Hunter