ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

ผู้สร้าง Final Fantasy 15 คอนเฟิร์มว่าเกมตัวเต็มมาแน่ในปี 2016 แต่จะกำหนดวันวางจำหน่ายอีกที

ผู้สร้าง Final Fantasy 15 คอนเฟิร์มว่าเกมตัวเต็มมาแน่ในปี 2016 แต่จะกำหนดวันวางจำหน่ายอีกที

เป็นที่ยืนยันกันเสียทีหลังจากมีข่าวลือมากมายว่ายอดเกมมหากาพย์แฟนตาซีจะวางจำหน่ายในปีนี้หรือไม่และล่าสุดคุณ Hajime Tabata หัวหน้าทีมพัฒนาได้ออกมายืนยันในงาน PAX Prime 2015 แล้วว่า Final Fantasy 15 จะวางจำหน่ายในช่วงต้นปี 2016 และจะกำหนดวันวางจำหน่ายที่แน่นอนในเดือนมีนาคมปีหน้าครับ

โดยคุณ Tabata ได้ชี้แจงภายในงานว่า Final Fantasy 15 จะวางจำหน่ายภายในปี 2016 และเขายังได้บอกว่าจะมี “อีเว้นท์พิเศษ” ในเดือนมีนาคมปีหน้าซึ่งคุณ Tabata จะบอกวันวางจำหน่ายในงานนั้นอีกด้วย

และนอกจากการยืนยันตัวเกมแล้วเขาก็ยังได้เผยรายละเอียดกระบวนการพัฒนาว่าตอนนี้เขาและทีมงานได้พัฒนาเกมไปกว่า 80 เปอร์เซ็นต์พร้อมกับเผยฟีเจอร์หลักภายในเกมเพิ่มเติมอาทิเช่น ระบบการขับรถ , ลักษณะนิสัยของ AI , มอนสเตอร์ , ระบบการต่อสู้ เป็นต้นครับ

Final Fantasy 15 พัฒนาโดย Square Enix เป็นเกมแนวแอ็คชั่น RPG ที่จะเน้นจุดเด่นในเรื่องความเป็นแอ็คชั่นมากขึ้นและมีเนื้อเรื่องที่เข้มข้นกว่าเดิมโดยจะพัฒนาลง PlayStation 4 และ Xbox One ครับ

ที่มา http://notebookspec.com/final-fantas...e-date/310462/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    จะว่าอลังการก็ดี ภาพก็สวย อาวุ็ธสวย แต่ทหารถือแค่ปืนนี่สิ -*-

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มันคือเกมส์แนวไหนคับ ไม่เคยเล่นสักภาค

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    หญ้าแทงขาแทบขาดเห็นไหม เมื่อไหล่น้อ เหยียบหญ้าในเกมมันถึงจะล้ม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เท่าที่ลองเดโม สงสัยงานนี้มีลดกราฟิก

ถ้าไม่ติดที่ทั้งแก๊งเป็นชายล้วน ภาคนี้เกมเพลย์สนุกดี ท่าประสานคู่จิ้นสะใจสุดๆ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newpinktan121921 อ่านกระทู้
    มันคือเกมส์แนวไหนคับ ไม่เคยเล่นสักภาค
    Final Fantasy เป็นเกม JRPG ครับ หาแปลเอาเอง 3-4 ภาคแรก ออกเป็น turn base ตั้งแต่ภาค IV-IX เป็น ระบบ ATB ครับ ภาค X ก็ turnbase ตั้งแต่ภาค 11 ไป เริ่มเป็น Action RPG แล้วครับ

ปล.คุณไม่รู้จักเกมนี้เลยหรอครับ ไปอยู่ไหนมาหนอ... ลองเล่นดูครับ หนุกดี ถ้าไม่ชอบก็ไม่เปนไร เอาของ ps1 ก็ได้ ภาค 7 8 9 สนุกครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ได้ข่าวมาตั้งแต่ ม.2 ตอนนี้เรียนจบทำงานแล้วยังไม่ได้เล่น เกิดมาไม่เคยรออะไรนานขนาดนี้เลย ให้ตายเถอะ...
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    10กว่าปีที่รอคอย สักทีเถอะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ไม่ต้องห่วงสวยอะไรให้มันมากหรอก เท่าที่เล่นในเดโมดรอปกราฟิกไปเถอะเอาที่เท่าเครื่องมันจะรันได้แน่นเฟรมเรตดีกว่ามีผลสุดๆ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    เนื้อที่ คง 130GB
    GTX1080ti

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread