ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,224

ผมเพิ่งรู้ว่าข้างในรถถังมันเป็นแบบนี้

เอาจริงๆ นะผมเพิ่งเคยเห็นข้างในรถถังแบบนี้ ครั้งแรกเลย หรือเพราะปกติ ไม่เคยหาดูหว่า 555 ใครมีข้อมูลกะ ตอบกระทู้ให้หน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ENDERMAN : 4th September 2015 เมื่อ 21:59 เหตุผล: พิมผิด
    เพราะชีวิตคือการเผชิญหน้า ฉะนั้น เจออะไรก็ "ยิ้ม" ไว้เถิด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ของไทยยังไม่ทันสมัยเท่าในรูปที่ จขกท เอามาลงหรอกครับแต่ก็ไม่แตกต่างกันมาก พอดีมีเพื่อนเป็นพลขับมันถ่ายรูปรถถังลงทุกวัน ล่าสุดมันพึ่งปะยางรถถังไปครับ
    '' CY@ ''

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIYOTIN อ่านกระทู้
    ของไทยยังไม่ทันสมัยเท่าในรูปที่ จขกท เอามาลงหรอกครับแต่ก็ไม่แตกต่างกันมาก พอดีมีเพื่อนเป็นพลขับมันถ่ายรูปรถถังลงทุกวัน ล่าสุดมันพึ่งปะยางรถถังไปครับ
    เดียวๆปะยางรถถังเป็นไงครับ
    เพราะชีวิตคือการเผชิญหน้า ฉะนั้น เจออะไรก็ "ยิ้ม" ไว้เถิด

ที่ไหนซักที่แหละ
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    รุ่นไหนครับเนี่ย

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ตกลงมีแอร์ป่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ภาพที่โพสต์ น่าจะเป็น Leo2A8 ใหม่กิ๊กเลย
    สำหรับพวกข้อมูลภายในรถถังรุ่นตั้งแต่สงครามโลกครั้งที่2ถึงประมาณสงครามเย็นลองดูวิดีโอของ World of Tank ในยูทูป
    https://www.youtube.com/playlist?lis...8SvO7npLoDjX_V

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIYOTIN อ่านกระทู้
    เดี๋ยวๆๆ ปะยางรถถัง
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

слыхал! но......
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Blog Entries
    1
    ปกติรถถังนี่มันเกียร์ออโต้หรือธรรมดาหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ macnum10 อ่านกระทู้
    ปกติรถถังนี่มันเกียร์ออโต้หรือธรรมดาหรอครับ
    ก่อนอื่นต้องรู็ก่อนครับว่า อะไรคือรถถัง อะไรคือยานเกราะ

อย่างรถถังในไทย ชนิดนึงก้อมี แบบ แมนวล 7 เกียร์เดินหน้า 7 เกียร์ถอยหลัง บางชนิด ก็จะแบ่งเปน เกียร์ L H

ยานเกราะก็จะคลายๆ กัน แมนวลมี**** ก็มี ออโต L H ก็มี

ยุธโทปกรณ์ในไทย หลากหลายฃนิดครับ ^___^
    [[[[[----------------DJ_MAXLISM !!!----------------]]]]]

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    http://www.jetsadabet.com/affiliate/...ee8880883d7a1c

เว็บแทงหวยออนไลน์อันดับ 1 ของไทย เอเย่นต์มากที่สุด ประสิทธิภาพในการทำงานอย่างมืออาชีพ การเงินมั่นคง ซื่อสัตย์ ชัดเจนทุกการเดิมพัน ตลอดระยเวลา 7 ปีเต็มในวงการเว็บแทงหวยออนไลน์ ไม่เคยมีประวัติการโกงเงินแม้แต่บาทเดียว กล้าท้าให้คุณลอง ระบบการเล่นที่ทันสมัยที่สุด ระบบฝากถอนที่รวดเร็วที่สุด ปิดรับทายผลช้าที่สุด ราคาจ่ายสูงที่ให้คุณมากกว่าใคร เปิดรับทายผลออนไลน์ 24 ชม. มีหวยให้แทงมากกว่าวันละ 200 รอบต่อวัน การันตีความเป็นที่ 1 แล้ววันนี้...

Tags for this Thread