ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

ตัวอย่างใหม่ Rainbow Six: Siege พร้อม Trainings เตรียมความพร้อมก่อนลุยจริง

ตัวอย่างใหม่ Rainbow Six: Siege พร้อม Trainings เตรียมความพร้อมก่อนลุยจริง

Ubisoft ปล่อยตัวอย่างใหม่เกม Rainbow Six: Siege’s Art of Siege โดยตัวอย่างคลิปในครั้งนี้จะเป็นการสอนยุทธวิธีในการบุก
    เข้าโจมตีศัตรูและการป้องกันการก่อการร้ายให้กับผู้เล่น และนอกจากนี้ยังมี Trainings ให้ผู้เล่นได้ลองสวมบทบาทเป็นหน่วยต่อต้าน
    การก่อการร้ายต่างๆ อันโด่งดังไม่ว่าจะเป็น FBI, SAS, Spetsnaz และ GIGN

สามารถกดเล่นได้ที่นี้

โดยใน Trainings นี้จะมีตัวเลือกให้ผู้เล่นได้ตัดสินใจด้วย ว่าจะให้เราบุกด้วยวิธีการใดหรือใช้รูปแบบการป้องกันแบบไหน โดยตัว
    Trainings จะมีให้เล่นด้วยกันทั้งหมด 5 ด่าน เมื่อผู้เล่นเลือกวิธีการบุกที่ผิด ตัวเกมก็จะมีให้ตัวเลือกให้เราได้ลองเล่นได้ใหม่ สำหรับผู้เล่น
    ที่สามารถเคลียร์เกมได้ทั้งหมด 5 ด่าน ท่านจะได้รับ Key Beta ในการเข้าร่วมทดสอบตัวเกมอีกด้วย

ตัวเกมจะเปิด Beta ให้ได้เข้าไปลองเล่นกันในวันที่ 24 กันยายน 2015 สำหรับ PS4, Xbox One และ PC และตัวเกมฉบับสมบูรณ์
    จะออกวางจำหน่ายในวันที่ 1 ธันวาคม 2015

Credit : online-station.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    สนุกดีครับ คือเล่น over เท่าไหร่ ยังไงก็ได้คีย์ 5555

สมัคร ubi id ไว้เลย
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    กว่าจะเล่นจบ ไม่ใช่ว่ายากอะไรนะ เว็บคนเข้าเยอะ เล่นๆไปแล้ว ค้างตลอดเลย
    ก็แต่เล่นจบจนได้ keyมา รอวันปล่อย demoอย่างเดียว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kokpop อ่านกระทู้
    กว่าจะเล่นจบ ไม่ใช่ว่ายากอะไรนะ เว็บคนเข้าเยอะ เล่นๆไปแล้ว ค้างตลอดเลย
    ก็แต่เล่นจบจนได้ keyมา รอวันปล่อย demoอย่างเดียว
    ผมนึกว่าเป๋นคนเดียว ค้างบ่อยมากกกกก
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โห เกม วางขาย ตั้ง 1 ธันวา ผม นี้ พรีออเดอ นาน ไปไมเนีย ซื้อตั้งแต่ กรกฎา แล้ว โหๆๆๆ ชีวิต ผม หน้าเศร้ายิ่งนัก