ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

มีใคร กินข้าว ล่ะชอบ นั่วกินดูทีวี ไปด้วยมั้ยครับ

ผมตั้งแต่เด็ก 8ขวบแล้ว เวลาอยุ่บ้านนน

คือเวลากินข้าว จะต้องเปิด ทีวี เปิดช่องดูไปด้วย

ถ้าไม่เปิด ทีวี ก็ youtube ดีๆนี่ล่ะ

รุ้สึกไม่ดูทีวี ไม่มีไรดู นั่งกินข้าวเงียบๆมันไม่อร่อยไม่อิ่ม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 16th September 2015 เมื่อ 17:32

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    เหมือนๆกันเลยครับเวลากินข้าวต้องอะอะไรดู ถ้าที่บ้านชวนนั่งด้วยก็จะแยกไปอยู่หน้าทีวีคนเดียว หรือไม่ก็หามุมนั่งดูคลิป ดูหนังในมือถือเอา
    เเต่เฉพาะเวลาอยู่ที่บ้านเท่านั้นนะครับ อยู่ข้างนอกถ้ามีเพื่อนหรือไม่สะดวกก็กินได้ปกติ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเปิดโดเรม่อน โคนัน ไรงี้กินข้าวโครตเพลิน 55+

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    โต๊ะกินข้าวไม่ต้องมีครับ กินหน้าโต๊ะคอมนี่แหละ
    ยิ่งถ้าเปิดอะไรดูไปด้วยระหว่างกินข้าวนะ โอ๊ย ฟินนนนนน