ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

[PC] ARK Survival Evolved V.206.2 [RLDGAMES]

ARK Survival Evolved

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surat1986 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับลองมาแล้ว ยืนยันให้อีกเสียง (แต่คอมผมกระตุก T_T สงสัยต้องเลิกเล่น)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hanasakiza อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ ไหลลื่น แต่ถามเจ้าของเม้นหน่อยครับ มันอัพแพทไปตามเซิพจริงได้ไหมครับ ณ เวลานี้ที่ผมโพส มีแผนที่หิมะแล้ว

As a man or woman stranded naked, freezing and starving on the shores of a mysterious island called ARK, you must hunt, harvest resources, craft items, grow crops, research technologies, and build shelters to withstand the elements. Use your cunning and resources to kill or tame the leviathan dinosaurs and other primeval creatures roaming the land, and team up with or prey on hundreds of other players to survive, dominate… and escape!

Name : ARK Survival Evolved v206.2-RLDGAMES
    Genre: Action, Adventure, Indie, RPG, Early Access
    Developer: Studio Wildcard , Instinct Games , Efecto Studios , Virtual Basement
    Publisher: Studio Wildcard
    Release Date: 2 Jun, 2015

PART 1

PASSWORD

หมายเหตุ *
    สำหรับท่านที่มีปัญหาไฟล์เสียรบกวนโหลดใหม่นะครับ
    สำหรับท่านที่เข้าผ่าน lanuch ไม่ได้ Cr.SlayerX
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlayerX อ่านกระทู้
    ต้องเข้าไปในโฟรเด้อมัน แล้วหาตัวที่เข้าแบบตรงอ่ะ ไม่ใช่แบบ lancher ถึงจะเข้าได้

หามือโพส
    ง่ายๆ เพียงแค่โพสตามเว็บบอร์ดไม่ต้องเสียเวลาอัพไฟล์ ไม่ต้องเสียเวลาโหลดไฟล์ ทางผมจัดการให้หมด
    อยากได้ไฟล์อะไรขอมาได้เลย

นำลิ้งหน้าเว็บโหลด ไปครอบลิ้งหาเงินของคุณได้เลยครับ (ได้เงินฟรีๆ)

สนใจลายละเอียด PM มาได้เลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Polyoko : 3rd October 2015 เมื่อ 16:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มันติดพาสอะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basza55555 อ่านกระทู้
    มันติดพาสอะครับ ขอบคุณครับ
    แก้ให้แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    แตกไฟล์แล้ว มันบอก check sum ผิดพลาดในไฟล์เข้ารหัสอ่ะ ไฟล์เสียรหัสผ่านผิด ทำไงอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlayerX อ่านกระทู้
    แตกไฟล์แล้ว มันบอก check sum ผิดพลาดในไฟล์เข้ารหัสอ่ะ ไฟล์เสียรหัสผ่านผิด ทำไงอ่ะ

ผมไม่ได้ใส่ซ่อมแซมไฟล์ไว้ รบกวน โหลดใหม่ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไฟล์มันแค่ 7 gb เองหรอครับ ? ขอโทษที่ถามเน้อ ผมข้องใจ
    CPU I5 6600K | VGA GTX1070Ti | RAM G.SKILL 16 GB | MB Z-170I PRO GAMING | PWS SILVERSTONE 450W |

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MING_DSX อ่านกระทู้
    ไฟล์มันแค่ 7 gb เองหรอครับ ? ขอโทษที่ถามเน้อ ผมข้องใจ

ใช้ครับ ไฟล์ตัวนี้ 7GB ทดสอบดูได้ครับ v206.2-RLDGAMES

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ไฟล์มันก็ใหญ่นะ โหลดมาแล้วเสียนี่ เอิ่มมมมมมมมมมมมมมมมมมม

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ USED_JKG อ่านกระทู้
    ไฟล์มันก็ใหญ่นะ โหลดมาแล้วเสียนี่ เอิ่มมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ไฟล์ตัวนี้น้อยจริงๆครับ
    ตัวนี้เป็นไฟล์ที่จำความเร็วโหลด ที่ 4MB ครับ ถ้าสนใจ ลิ้งโหลด FULL SPEED 600MB PM มาได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Polyoko : 19th September 2015 เมื่อ 10:49

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ข่วยลองโหลดแล้วแตกๆไฟล์ให้หน่อยได้มั้ยครับ เพราะมันมีปัญหาตอนแตกไฟล์ ไม่เวีย ก็พาสผิด ผมไม่รู้อันไหน

กล่าวขอบคุณ
    58
    โหลดไฟล์ครั้งที่ 2 ไม่เสียละคับ เล่นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ USED_JKG อ่านกระทู้
    ข่วยลองโหลดแล้วแตกๆไฟล์ให้หน่อยได้มั้ยครับ เพราะมันมีปัญหาตอนแตกไฟล์ ไม่เวีย ก็พาสผิด ผมไม่รู้อันไหน
    ถ้าพาสเวิดไม่ผิด รบกวน โหลดใหม่ทีครับ

ท่าน slayerX เล่นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมเข้าไม่ได้ไอะครับ แต่โหลดมาแตกไฟล์ ลงได้ปกติ นะครับ แต่ดับเบิ้ลคริกล่ะ เข้าไม่ได้ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [TwIlIgT] : 19th September 2015 เมื่อ 23:40

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [TwIlIgT] อ่านกระทู้
    ผมเข้าไม่ได้ไอะครับ แต่โหลดมาแตกไฟล์ ลงได้ปกติ นะครับ แต่ดับเบิ้ลคริกล่ะ เข้าไม่ได้ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ
    ต้องเข้าไปในโฟรเด้อมัน แล้วหาตัวที่เข้าแบบตรงอ่ะ ไม่ใช่แบบ lancher ถึงจะเข้าได้

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ออฟไลน์ได้รึปล่าวครับ หรือต้องหาเซิฟเล่นอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tnksp อ่านกระทู้
    ออฟไลน์ได้รึปล่าวครับ หรือต้องหาเซิฟเล่นอย่างเดียว
    ไม่ทราบทดสอบแล้วเป็นยังไงบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291
    เล่นได้ครับลองมาแล้ว ยืนยันให้อีกเสียง (แต่คอมผมกระตุก T_T สงสัยต้องเลิกเล่น)

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใช้เวลาโหลดกันนานไหมอะ idm มันไม่ขึ้นโหลดให้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teelek อ่านกระทู้
    ใช้เวลาโหลดกันนานไหมอะ idm มันไม่ขึ้นโหลดให้อะครับ

ผมปล่อยโหลดที่ 4 MB ไว้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ใครโหลดแล้วเล่นได้ มายืนยันทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lookdig อ่านกระทู้
    ใครโหลดแล้วเล่นได้ มายืนยันทีครับ
    ยืนยัน มีแล้วครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surat1986 อ่านกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    5
    แก้ไขลิ้งแล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ครับ ไหลลื่น แต่ถามเจ้าของเม้นหน่อยครับ มันอัพแพทไปตามเซิพจริงได้ไหมครับ ณ เวลานี้ที่ผมโพส มีแผนที่หิมะแล้ว

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hanasakiza อ่านกระทู้
    ไม่อัพเดทตามครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถ้ามีแพทไหม่มาอัพเพื่มด้วยนะครับ ขอบคุณครับ