ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณจะอยู่ได้ไหม

ผู้โหวต
58. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • อยู่ไม่ได้ (ต้องหาที่ระบาย)

24 41.38%
  • อยู่ได้

34 58.62%
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 111

Question ถ้าเกิดหนังลามกในโลกนี้ไม่มี พวกคุณจะทำยังไง?

ขออนุญาติตั้งกระทู้ใหม่นะครับ ต้องการสำรวจเพื่อทำงานวิจัยจบ ป.ตรี

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมว่าไม่มีก็ดีนะครับ ความหื่นจะได้น้อยลง

หนังโป๊หรือหนังลามก มีบางอย่างที่ต่างจากหนังทั่วไปคือ ไม่จำเป็นต้องลงทุนอะไรมากมาย แค่มีชายหญิงคู่นึงแก้ผ้า ทำกิจกรรมร่วมกัน ก็ขายได้แล้ว

ทั้งๆที่หนังโป๊ทุกเรื่องก็นำเสนออย่างเดียวกันหมด คือเอากัน ต่างแค่คนแสดงเท่านั้นเอง แต่คนกลับดูได้ไม่รู้จักเบื่อ และยังมีความต้องการเพิ่มมากขึ้นๆไปอีก

ตรงนี้ผมว่าน่ากลัว หนังที่เรียบง่ายแบบนั้น กลับทรงพลังครองใจคนทั้งโลกได้ นับว่าไม่ธรรมดา จะว่าไปมันก็คล้ายๆกับเสพติดล่ะนะ

อีกอย่างผมว่า หนังโป๊ทำยังไงก็ขายได้ ขนาดถ่ายมาเป็นคลิปสั้นๆ ยังมีคนดูเลย ก็มันเป็นหนังที่เข้าถึงง่าย และตรงกับสัญชาติญาณการสืบพันธุ์ของมนุษย์พอดี

อันที่จริงหนังโป๊หรือสื่อลามก มีมานานมากแล้วครับ ถ้าเป็นสมัยก่อนครั้งพุทธกาลก็มีแล้ว แต่ตอนนั้นไม่ใช่หนัง มันเป็นการวาดรูป หรือแกะสลักตามผนังถ้ำ

เป็นรูปชายหญิงร่วมเพศกัน เรื่องแบบนี้มันมีมานานมากแล้วครับ และมันมาไกลจนถอยกลับไม่ได้แล้ว

แต่ถามว่าถ้าไม่มีหนังโป๊เราจะอยู่ได้มั้ย?? ผมว่าอยู่ได้สิครับ ดีซะอีกจะได้ลดความหื่นลงไปบ้าง แล้ว HDD ผมจะได้ไม่เปลืองด้วย 55555

ส่วนเรื่องการสืบพันธุ์ถึงไม่มีหนังโป๊ คนเราก็เอากันได้ครับ 5555 มันเป็นธรรมชาติอยู่แล้ว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    งานวิจัยป.ตรี ถามแค่นี้เหรอ ไม่มีที่มาที่ไปเลย

ทำเป็นแบบสอบถามให้ครอบคลุมหลายๆประเด็นดีกว่า

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    อยู่ได้ครับ มีแค่โดจินก็พอแล้ว
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    "ผมจะให้คำปฏิญาณตนเองว่า ''จะเลิกสำเร็จความไคร่ เป็นเวลา 3 เดือน'' ทุกคนช่วยเชียร์ผมหน่อยนะครับ " << เดือนธันวาคม ปี 2557

"ผมทำมันไม่สำเร็จครับ อดได้แค่ 24 วัน ตบะแตกเพราะเจ้า 60fps นี้... " << เดือนมกราคม ปี 2558

"เลิกดูหนังลามกกันเถอะ" << เดือนกันยายน ปี 2558

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    "ผมจะให้คำปฏิญาณตนเองว่า ''จะเลิกสำเร็จความไคร่ เป็นเวลา 3 เดือน'' ทุกคนช่วยเชียร์ผมหน่อยนะครับ " << เดือนธันวาคม ปี 2557

"ผมทำมันไม่สำเร็จครับ อดได้แค่ 24 วัน ตบะแตกเพราะเจ้า 60fps นี้... " << เดือนมกราคม ปี 2558

"เลิกดูหนังลามกกันเถอะ" << เดือนกันยายน ปี 2558

555555555+
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    คำตอบก็ง่ายๆ "ก็อยู่เหมือนคนในยุคที่ยังไม่มีหนังโป๊นั่นแหละ"
    รอวันโดนแบน

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    1.เลิกดูหนังลามกกันเถอะ
    2.ถ้าเกิดหนังลามกในโลกนี้ไม่มี พวกคุณจะทำยังไง?
    พูดเล่นๆนะครับ ในหัวคุณมีเเต่เรื่อง ลามกนะ (ในหลายๆความหมาย)

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ตอนคิดหัวข้อ อาจารย์ให้ผ่านมาได้ยังไงครับเนี่ย หัวข้อไม่น่าทำเป็นโปรเจ็คได้

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    รวมถึงสื่ออย่างอื่นด้วยไหมครับ ภาพโป๊ เรื่องโป๊ นิยายโป๊ ฯลฯ
    หากรวมถึงสื่อทุกอย่าง แล้วการ อยู่ได้ที่ว่าต้องไม่มีที่ระบายรึเปล่า = ระบายไม่ได้รวมทั้งการช่วยตัวเอง
    หรือระบายได้โดยไม่ต้องจำเป็นต้องมีสื่อ เช่น ช่วยตัวเอง
    ถ้าไม่มีก็อยู่ยากครับ เพราะถ้าหากระบายไม่ได้เลย อาจจะไปก่อเหตุอาชญากรรม ข่มขืน โดยการตอบสนองความต้องการทางเพศ ฝืนธรรมชาติ
    และเป็นเรื่องธรรมดา ธรรมชาติที่ มนุษย์ต่างต้องสืบพันธุ์เพื่อดำรงเผ่าพันธ์ุ
    แต่ถ้าเป็นกรณีที่ระบายได้โดยไม่จำเป็นต้องมีสื่อก็ยังคงอยู่ได้

ปล.เพิ่มเติม อาจเกี่ยวกับกระทู้เล็กน้อย ได้ยินข่าวมาบ้างว่าถ้าไม่ช่วยตัวเองแล้วอาจมีผลกระทบเป็นมะเร็งต่อมลูกหมาก
    http://news.bbc.co.uk/2/hi/health/3072021.stm
    http://www.dailynews.co.th/article/313711
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PeoPleWithNoName : 28th September 2015 เมื่อ 00:10

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อยู่ได้นะ ถึงไม่มีสื่อพวกนี้ ยังไงเราก็ยังมีจินตนาการกันอยู่ 5555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    ผมยังไม่ถามเชิงลึกครับ เอาแค่โดยรวม ๆ มนุษย์ยุคสมัยใหม่อย่าเอาไปไปเปรียบเทียบกับสมัยก่อนเลยครับ มันไม่ถูกต้อง เพราะเขาไม่เคยเสพสื่อมาก่อน แต่พอเสพแล้วเลิกไม่ได้แบบคนยุคสมัยใหม่

ผมมีงานวิจัยด้านนี้หลายเรื่องเกี่ยวกับสื่อลามก ผมยังไม่ถามหมดครับ เดียววันหลังแล้วกัน ผมเรียนด้านสื่อเทคโนโลยีกับโลกสมัยใหม่ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สำหรับผมนะ ต่อให้มันไม่มีหนังโป๊จากค่ายหนังAV
    ยังไงมันก็มีจาก คลิปหลุด รูปโป๊ โดจิน อยู่ละครับ
    ถ้าไม่มีหนังโป๊ก็ดีนะ ไม่เปลือง HDD เหมือน คห.2 นั่นแหละ 55

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    หนังสือโป๊ ดีวีดี เอวี ขายดี เศษฐกิจ เพิ่มพูล คิดบวกกก ฮ่า ๆ
    FC'โหดสสัด V2

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    รู้สึกพอโดนคนต้อนจนมุมเมื่อไหร่เนี่ย จะรีบแจ้นหนีมาเปิดประเด็นใหม่ทันทีเลยนะ คือวัน ๆ นี่ไม่คิดเรื่องอย่างอื่นเลยเหรอ ใครกันที่หมกมุ่นเรื่องพวกนี้นะ
    อย่ามาแหลเรื่องงานวิจงวิจัยอะไรหน่อยเลย มันฟังไม่ขึ้น ถ้าเป็นงานจริงมันต้องถามอะไรที่เป็นวิชาการกว่านี้ คนเรียนป.ตรีไม่ได้มีแต่จขกท.นะครับ
    เอาเวลาไปทำอะไรที่มันสร้างสรรค์กว่านี้จะดีมั้ย อย่างบริจาคเลือด ทำงานจิตอาสาอะไรแบบนี้ มันจะก่อประโยชน์ต่อสังคมมากกว่านะครับ พ่อคนนั่งสมาธิมาก
    อ้อ จะบอกให้ตั้งแต่สมัยโบราณมันไม่มีหรอกครับหนังโป๊นะ แต่มันมีโชว์หวาบหวิวไปจนถึงหนังสดเลยแหละ มันก็ไม่ได้ต่างกันเลย แค่ไม่มีสื่อที่เรียกว่าวีดีทัศน์แค่นั้นแหละ
    ปล.ตั้งแต่เรียนจนจบมายังไม่เคยได้ยินคณะวิชาหรือสาขาอะไรแบบนี้เลย และที่สำคัญการเรียนเกี่ยวกับโลกสมัยใหม่ต้องคู่ประวัติศาสตร์เสมอ อย่ามาแหลให้ยาก
    ปล.2ต่อให้มีเรียนจริงขึ้นมา แค่หัวข้อโปรเจ็กต์ อาจารย์เห็นก็โดนด่าและไล่ให้ไปเปลี่ยนหัวข้อแล้ว เพราะมันไม่ก่อประโยชน์อะไรและเอาไปต่อยอดไม่ได้ อย่ามาแหลให้ยากเลยไอ้หนู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 30th September 2015 เมื่อ 21:39

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    สมัยก่อนก็ไม่มีเว็ปลามกหนังลามกนะคับ คนก็จะไปลงกับพวกโสเภณีพวกนั้นแทน หรือถ้ามีศิลปะหน่อยจะเป็นพวกรูปวาดลามหรือหนังสือเรื่่องลามกหรือแบบไทยๆก็แต่งมันเป็นวรรณคดีไงอย่างขุนช้างขุนแผนนี้ ครูสอนภาษาไทยเคยบอกว่ามันคือหนังสือโป้ของคนสมัยก่อนอะแหละ

อีกอย่างหนึ่งคือคนสมัยก่อนแต่งงานเร็วคับลงกับคู่นอนตัวเองก็ได้ ส่วนพวกโสดๆก็เที่ยวโสเภณี ไม่ก็ซื้อทาศมารับใช้และระบายอารมหื่นหรือกรณีพวกนักบวชก็ครองพรหมจันทร์เลย

แต่ถ้าเป็นเคสปัจจุบันสมมุตว่าเรื่องเพศถูกควบคุมมากๆชนิดแบบรัฐศาสนา อาจจะต้องจิ้นเอามั่งเพราะคงไม่ถึงขนาดช่วยตัวเองไม่ได้ด้วยหรอกนะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    สมัยที่ไม่มีหนังลามกมันข่มขืนกันมากกว่าสมัยนี้นะครับ ยิ่งยุคสงครามยิ่งแล้วใหญ่เลยปะ 555+

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมจะไปดู The lord แทน

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ไม่มีหนังโป๊ ก็อ่านหนังสือเอาละกัน 555

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ดูหนังสดครับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เจ้าของกระทู้หมกมุ่นเรื่องพวกนี้มากเกินไปรึเปล่าครับ ชีวิตคนเรามันไม่ได้มีแค่เรื่องเพศเรื่องใต้สะดือหรอกนะครับ
    แล้วถ้าเป็นงานวิจัยส่งอาจารย์จริงๆ ผมรบกวนเจ้าของกระทู้บอกประโยชน์ของงานวิจัยครั้งนี้ที่ใช้เสนออาจารย์หน่อยครับ
    เพราะหลักพื้นฐานของงานวิจัย มันต้องมีประโยชน์ ไม่ใช่นึกว่าทำงานวิจัยเรื่องอะไรก็ทำตามใจฉัน
    นอกจากอธิบายประโยชน์ของงานวิจัยแล้ว ช่วยบอกการนำงานวิจัยนี้ไปพัฒนาต่อในอนาคตด้วยนะครับ
    ถ้าหัวข้อนี้เป็นงานวิจัยเพื่อทำส่งให้จบปริญญาตรีจริง ยังไงเจ้าของกระทู้ก็ต้องบอกสิ่งเหล่านี้ในรูปเล่มที่ส่งอาจารย์อยู่แล้วครับ

เจ้าของกระทู้อธิบายได้ผมจึงจะเชื่อครับว่าเป็นของจริง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    ผมจะไปดู The lord แทน
    กะจะไปอยู่อะ แต่ดูแม่ขู่ซะหงอเลยไม่กล้าไปเลย ขู่ว่าคิดให้ดีไม่งั้นจะเสียใจไปตลอดชีวิต คือกุไปม่ได้ไปขับเครื่องบินกามิคาเซ่นะ แล้วก็ไม่ได้ไปเสียประตูหลังด้วย บอกตรงอยากไปแต่ไม่อยากมีปัญหากับทางบ้าน เหอผู้หญิง บ้านมีแต่ผู้หญิงนี้เครียดจริงๆ