ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

รวม 3 ข่าว Batman\Need for Speed\Metal Gear

Warner Bros บอก Batman ยังสามารถถูกสร้างเป็นเกมได้ต่อไปเรื่อยๆ

ถึงแม้ว่า Batman: Arkham Knight จะเป็นเกมแบทแมนเกมสุดท้ายของ Rocksteady Studios แต่แบทแมน
    ถือว่าเป็นฮีโร่ที่ยังสามารถนำมาขายได้เรื่อยๆไม่ว่าจะเป็นเกมหรือภาพยนตร์ ซึ่ง Ames Kirshen หัวหน้าด้านเกม
    ของ Warner Bros. ก็เห็นด้วยในส่วนนี้ แต่เขาไม่ขอพูดถึงเกมแบทแมนภาคต่อไปของพวกเขาครับ
    ตามบทสัมภาษณ์ใน PlayStation Blog

“แบทแมนเป็น IP สำคัญสำหรับ Warner Bros, และกับซีรี่ส์ Arkham สุดท้ายเราก็ตระหนักถึงศักยภาพที่
    ตัวละครมี” Kirshen กล่าว “ตอนนี้เราไม่มีอะไรจะพูดเกี่ยวกับเกมแบทแมน(ภาคต่อไป) แต่มันมีความเป็นไปได้
    ที่ไม่สิ้นสุดสำหรับตัวละครที่มีการเปลี่ยนแปลงตลอดเวลาและเป็นที่รักของทุกคนอย่างแบทแมน”

นอกจาก Warner Bros. จะมี Rocksteady ที่เป็นคนสร้างเกมแบทแมนแล้ว พวกเขายังมี,NetherRealm ที่เคยสร้าง
    Batman: Arkham City Lockdown, Injustice: Gods Among Us และ TT Games ที่เคยสร้าง
    Lego Batman ดังนั้นหลังจากนี้เราอาจจะได้เห็นเกมแบทแมนในรูปแบบอื่นๆและจากสตูดิโออื่นก็เป็นได้ครับ

Credit : 4gamerth.com

ตัวอย่างใหม่ Need for Speed โชว์การปรับแต่งรถ สี, ลาย และอื่นๆ

Ghost games ปล่อยตัวอย่างใหม่ของเกม Need for Speed ที่ครั้งนี้จะทำให้แฟนเกม hype ยิ่งขึ้นไปอีกโดยการ
    โชว์ระบบปรับแต่งภายในเกม ทั้งอุปกรณ์แต่งรถหลากชิ้น, สีที่สามารถไล่เฉดสีตามต้องการ, ลวดลายหลากหลายแนว,
    การอัพเกรดเครื่องยนต์ให้แรงดั่งใจ และการปรับแต่งสไตล์การขับในแบบของคุณ ทั้งหมดนี้จะมีให้คุณสัมผัสกันในเกม
    อย่างแน่นอน

Need for Speed บน PS4, Xbox One กำหนดปล่อย 4 พฤศจิกายนนี้ ส่วน PC ภายในปี 2016

Konami ย้ำ Metal Gear สามารถดำเนินต่อไปได้ แม้ไม่มีโคจิม่า

อาจจะเป็นฝันร้ายสำหรับแฟนเกม Metal Gear ที่ติดตามซีรี่ส์นี้มาอย่างยาวนานเพราะติดใจฝีมือการเล่าเรื่องหรืออะไร
    ก็แล้วของคุณฮิเดโอะ โคจิม่า เนื่องจากล่าสุด Graham Day, community manager ของ Konami UK
    ได้บอกกับ Game On Daily ว่าซีรี่ส์ Metal Gear สามารถดำเนินต่อไปได้ แม้ไม่มีโคจิม่า

“ได้สิ ทำได้แน่นอน” Day กล่าวหลังถูกถามว่า Metal Gear จะสามารถดำเนินต่อไปได้แม้ไม่มีโคจิม่างั้นเหรอ
    “Metal Gear มันเกี่ยวกับเรื่องราวและตัวละคร ผมคิดงั้นนะ”

“ดูอย่างเกม Metal Gear Rising นั่นสิ นั่นคือตัวอย่างของเกมที่ถูกนำไปในทิศทางใหม่โดยทีมพัฒนาภายนอก
    มันเป็นตัวของตัวเองมากๆและก็เป็นเกมที่ยอดเยี่ยมด้วยเช่นกัน”

พูดแบบนี้แล้วหลังจากนี้เราอาจจะได้เห็นเกม Metal Gear เป็นเกมแนวฟันแหลกแทนที่จะเป็นแนวลอบเร้นก็เป็นได้ ติดตามกันต่อไปครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    เพราะติดใจฝีมือการเล่าเรื่องหรืออะไรก็แล้วของคุณฮิเดโอะ โคจิม่า
    ติดใจความเกรียนครับ 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Kojima = metal gear ครับ แค่นั้นหละ ส่วน bat นี่จะไปทางไหนนะ NFS คงจะกิน spec น่าดู

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    เดี๋ยวMGSก็ไม่ต่างอะไรกับ RE เพราะหลังจากมิคามิ ชินจิออกจากแคป REก็เน่าในทันที แค่ที่มันยังขายดีเพราะมันมีชื่อ Re อยู่แค่นั้น
    Booker, Catch!!

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    เข้ามาอ่าน เฉพาะ NFS เพราะเป็นการกลับมาอย่างยิ่งใหญ่ ของการเเข่งนอกกฏหมาย ><

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    metal gear แบบไม่มีโคจิมะ ก็ metal gear rising ไง

ก็สนุกอยุ่นะ ไม่ถึงกับแย่

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Need for Speed จะมีแต่งรถ 1970 Dodge Charger R/T ไหมหน้อ....