ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

รวม 2 ข่าว Rise of the Tomb Raider / Street Fighter V

ทีมพัฒนา Rise of the Tomb Raider บอกตัวเกมจะมีความยาวประมาณ 20 ชั่วโมงแต่เล่นจริงนานกว่านั้นมาก

หัวหน้าทีมออกแบบเกม Mike Brinker บอกในการสัมภาษณ์ว่า ระบบเนื้อเรื่องของ Rise of the Tomb Raider นั้นจะมีความยาว
    ประมาณ 15 – 20 เท่านั้น แต่นี้เป็นเพียงแค่การเล่นแบบผ่านๆ เพื่อทราบเรื่องราวทั้งหมด ถ้าหากต้องการจบทุกภาระกิจอย่างสมบูณ์แบบ
    รวมไปถึงตามล่าอาวุธต่างๆ ภายในเกม จะต้องใช้เวลาเล่นทั้งหมดประมาณ 30-40 ชั่วโมงหรือเพิ่มขึ้นมา 1 เท่าตัวเลยทีเดียว

ในส่วนของตัวเกมนั้นแน่นอนว่าเราอยากให้ผู้เล่นสำรวจไปในทุกพื้นที่ และสามารถกำหนดแนวทางการเล่นของตัวเองได้อย่างอิสระ
    แถมตัวเกมภาคนี้มีความใหญ่กว่าภาคก่อนถึง 3 เท่า ซึ่งภายในเกมเรามีหลายๆ สิ่งให้เกมเมอร์ได้ทำ และความท้าทายใหม่ๆ รอผู้เล่นอยู่
    นอกจากนี้เรายังมี Side Mission ที่น่าติดตามอีกด้วย

Rise of the Tomb Raider เตรียมวางจำหน่ายบน Xbox One และ Xbox 360 ในวันที่ 10 พฤศจิกายน 2015
    สำหรับ PC และ PS4 จะวางขายภายในปี 2016

Credit : online-station.net

โดดถีบขาคู่ Street Fighter V เพิ่ม Zangief ชายผู้มีรางกายเหมือนเหล็ก

เป็นที่ยืนยันแล้วว่าทาง Street Fighter V จะทำการเพิ่มอีกหนึ่งตัวละครสุด Classic อย่าง Zangief เข้ามาในภาคนี้ โดยพื้นเพแล้วนั้น
    Zangief เป็นนักสู้ชาวรัสเซีย ถูกเปิดตัวครั้งแรกใน Street Fighter II เป็นคนที่มีร่างกายแข็งแรง

และในภาค V นั้นจะมาพร้อมกับสกิลใหม่คือ “Iron Muscle” ออกแนวว่าพี่แกไปฟิตหุ่นมาใหม่ แล้วได้สกิลใหม่มาด้วย ใครที่เป็นแฟนๆ
    พี่แกก็เตรียมโดดถีบขาคู่ได้เลย ตัวเกม Street Fighter V จะวางขายบน PS4 และ PC ในปี 2016 นี้ครับ

Credit : online-station.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    Zangief นี่หนึ่งในดวงใจเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    Tomb Raider ภาคแรกผมยังใช้เวลาตั้ง 5-6 เดือนเลย

ไม่ใช่เวลาในการเล่นนะ เวลาในการดอง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ถ้าไม่มี Zangief คงไม่ใช่เกมตระกูล SF แล้วละครับ
    G4560 + GTX 1060 6 GB + Ram 8 GB + Win 10 Pro

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    HITMAN ยังไงก็ดูเป็นตัวเลือกที่ดีกว่า RTR ในฟีล Stealth ในตอนนี้ สำหรับผม
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Zangief ท่าโหดมาก

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ตอนเล่นกับคอม สู้กับ Zangief นานๆจะชนะมันซักที - -* ตัวมันใหญ่ โจมตีก็หนัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sattawat1979 : 2nd October 2015 เมื่อ 22:06
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    Tomb Raider เนื้อเรื่องถ้า 20 ชั่วโมงจริงถือว่านานอยู่นะปกติเกมแนวนี้อย่างเก่งก็ 8 - 10 ชั่วโมง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    เยี่ยมยอดกระเทียมดอง