ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

โชว์เกมเพลย์ 14 นาทีแรกจาก Assassin's Creed Syndicate

โชว์เกมเพลย์ 14 นาทีแรกจาก Assassin's Creed Syndicate

ถึงหลายๆ คนจะเริ่มเบื่อกับเกมซีรีส์นี้กันไปบ้าง แต่อีกหลายคนก็ยังคงรอเล่นมันอยู่ครับ สำหรับภาคใหม่ของภาคีมือสังหาร
    Assassin's Creed Syndicate ที่คราวนี้ดูเหมือนว่าทีมพัฒนาจะหมายมั่นปั้นมือสร้างผลงานกู้ศรัทธาคืนจากภาคก่อนให้
    จงได้ครับ
    แต่จะทำได้รึเปล่านั้นก็ต้องรอลุ้นต่อไป อย่างไรเสียเราก็มีวิดีโอเกมเพลย์ช่วง 14 นาทีแรกของเกมมาให้ชมกัน
    เรียกนํ้าย่อยครับ

โดยส่วนตัวแล้วถึงหลายๆ อย่างจะดูคล้ายๆ เดิม แต่ก็เหมือนจะดูดีอยู่ครับ โดยเฉพาะการต่อสู้ซึ่งดุดิบขึ้นอย่างเห็นได้ชัด
    ส่วนวันวางจำหน่ายของเกมนั้นคือ 23 ตุลาคมปีนี้บนเครื่องคอนโซล โดยที่เวอร์ชั่น PC จะตามมาช่วงเดือนพฤศจิกายนครับ

Credit : http://www.online-station.net/news/game/43821/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    งั้นๆเเหละครับ ผมชอบการต่อสู้เเบบ black flag มากกว่าอีก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    สมแล้วที่เอาเงินผมไป -.- พรีเรียบร้อย โอ้ยเห็นแล้วคันมืออยากเล่นมาก
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    แลดู NPC บางๆ ตานะครับ ไม่เหมือนภาค Unity วิ่งทีแทบชน NPC หัวทิ่ม

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    งั้นๆเเหละครับ ผมชอบการต่อสู้เเบบ black flag มากกว่าอีก
    ผมก็ชอบแบบ black flag กับภาคเก่าๆ ตั้งแต่ภาค unity ไปนี้ไม่ค่อยชอบอะ ภาคใหม่นี้แลดูภาพไม่ค่อยต่างจาก unity เลยอะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    2.14 - 2.19 ขนาดคลิปโชว์ยังมีบัค -0-
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    แลดู NPC บางๆ ตานะครับ ไม่เหมือนภาค Unity วิ่งทีแทบชน NPC หัวทิ่ม
    การเคลื่อนไหวดูแข็งๆยังไงๆไม่รุ้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผมเลิกเล่นไปละ เบื่อฉากในเมืองอะ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อีกไม่กี่ภาค..คงจะดำเนินเรื่องจนถึงยุคปัจจุบันแน่ๆ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    เดาว่าคนละยุคกันมั้งครับ ปารีสนั่นอยู่ในช่วงปฎิวัติคนเดินแรดออกมานอกบ้านมีม๊อบเต็มเมือง ส่วนลอนดอนนี่น่าจะเรียกว่าบ้านเมืองค่อนข้างสงบ มั้ง

ก็โอนะ ลดการทำงานของ CPU ลงด้วย

ผมชอบการต่อสู้แบบ unity แฮะ มันทำให้รู้สึกว่ายังมีโอกาสโดนจิ้มตายง่ายๆ อยู่ ในภาคเก่าๆ นี่จอมยุทธชัดๆ 1 รุม 10 ยังสบาย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    black flag สนุกมีออกเรือทำไมไม่ทำต่อ ภาคนี้บายละกัน ไม่อยากโดนหลอกอีก เก็บตังไปเล่น fallout4 ดีกว่า

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    ก็น่าเล่นอยู่ ชอบบรรยากาศแบบนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Tomb Raider ยังดีกว่าเลยนะ
    แข็งทื่อ AI โง่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมชอบระบบการต่อสู้ภาค Unity นะ ภาคก่อนๆนี่แค่ดาบเริ่มต้นนี่ใช้ยันจบเกมได้
    ส่วนคนน้อยๆ เพราะเป็นแดนผู้ดีละมั้ง 55 ไม่เหมือนตอนปารีสที่เป็นยุคปฎิวัติ พอดีคนเลยบานเลย
    ปล.คนน้อยดีแล้ว CPU จะไหม้เอา 55
    Let's [PLAY] Let's [SAVE] Let's [CHANGE] Let's [DAZE]

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilBoy อ่านกระทู้
    black flag สนุกมีออกเรือทำไมไม่ทำต่อ ภาคนี้บายละกัน ไม่อยากโดนหลอกอีก เก็บตังไปเล่น fallout4 ดีกว่า
    ใช่เลย เก็บตังไปซื้อfallout4ดีกว่า
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    เออ assassin creed ต้องใช้ fox engine ละหล่ะ 55555+

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilBoy อ่านกระทู้
    คนสร้างเข้าใจผิดคิดว่าเราชอบที่นักฆ่าเป็นโจรสลัดล่องเรืออะไรประมาณนี้ครับ
    แต่มันไม่ใช่เลยเป็นอะไรที่น่าเบื่อสุดๆ ผมว่า Brotherhood สนุกสุดละ ภาค 3 ก็ใช่ได้อยู่นะ
    สรุปคือภาคเก่าๆอ่ะสนุกหลังๆมานี่ไม่ค่อยน่าเล่นบวกกับเกมกินสเป็คมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    จริงๆระบบการต่อสู้แบบพวก Black Flag มันก็สนุกนะ แต่ผมว่ามันง่ายไปหน่อย อาวุธเน่าขนาดไหนแค่เคาเตอร์ก็ตายละ ผมว่ายูนิตี้ยากดี บู๊ตรงๆไม่ได้ถ้าดาบไม่ดีพอ สนุกคนละแบบดีครับ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    อีกไม่กี่ภาค..คงจะดำเนินเรื่องจนถึงยุคปัจจุบันแน่ๆ
    ผมว่าไม่แน่อาจย้อนไปในสมัยกรีก โรมันอีกก็เป็นได้ Ubisoft คงไม่อยากให้ซีรีย์ทำเงินทำทองจบง่ายๆ หรอก
    [IMG][/IMG]