ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Red face [PC] NEED FOR SPEED: MOST WANTED - REPACK - 2012 - (2.7GB) - [FILECONDO l ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

สำหรับเกมส์ Need for Speed: Most Wanted ได้เปิดโอกาสให้ผู้เล่นขับรถเร่งความเร็วแบบไร้ขีดจำกัดด้วยพื้นที่แบบโลกเปิด ให้ผู้เล่นสำรวจเมืองผืนใหญ่และถูกไล่ล่าจากตำรวจ นอกจากนี้ยังมีเส้นทางที่แปลกๆและมีเส้นทางลัดเพื่อท้าทายต่อการแข่งและย่นเวลาเพื่อเข้าเส้นชัยให้ได้ และเกมส์นี้มันทำให้ผู้เล่นคิดถึงบรรยากาศเหมือนกับเกมส์ Burnout Paradise ด้วย ที่สำคัญ เกมส์ Need for Speed: Most Wanted ยังมีระบบ Autolog ที่เป็นระบบ Social Network ในการชักชวนเพื่อนแข่งรถ, มีการจัดอันดับผู้เล่น และเก็บสถิติภายในเกมส์ทุกอย่างตั้งแต่ระยะเส้นทางและความเสียหายต่อการทำลายรถยนต์และรถตำรวจ

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. CATALYST - 2.7GB

ตัวเกมไม่ตัดอะไรออก
    Version of the game - 1.5
    DLC : Limited Edition, Ultimate Speed, NFS Heroes , Movie Legends , Terminal Velocity

FileCondo : PART01 : PART02 : PART03 : PART04
    One2up : PART01 : PART02 : PART03 : PART04

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.รันตัว setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าเกมส์

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

zerogameth.blogspot.com

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงเล่นได้ 100 % ครับผม

แต่มันเข้า origin ไม่ได้ง่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอบคุณครับ
    Intel Core i5 2500 3.3 GHz Ram 8 GB DDR3 ATi Radeon HD 7770 1 GB GDDR5

Tags for this Thread