ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question Metal gear solid v tpp เปิดประตูไม่ได้

ตามหัวข้อครับ นั่งยองๆแล้วเดินเข้าประตูไม่ได้อ่ะครับ ต้องกดเล็งเป้าก่อน ประตูถึงจะเปิดแต่มันจะเปิดดังมาก ไม่งั้นก็กด spacebar กระโจนใส่ มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ แก้ไขยังไง ผมเล่นบน pc นะครับ หรือตอนเปิดประตูต้องกดปุ่มมั้ย ใครรู้โปรดตอบทีนะคับ

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    ปกติผมเล่นก็กดเล็งนะครับเวลาจะเข้าประตู ตอนแรกไม่เป็นกระโจนอย่างเดียว ศัตรูรู้ตัวหมด
    ถึงกับทรุด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมใช้จอย xbox เล่นเลยไม่เจอน่าจะเป็นที่มันเอาการบังคับมาจากจอยเพราะตอนใช้จอยเล่นเวลาเดินช้าเดินเร็วมันอยู่ที่อนาล็อกพอมาเป็นคีย์บอร์ดมันค่อยๆกดเหมือนจอยไม่ได้แล้วก็ผมก็เดินเข้าประตูไปเลยไม่ได้กดอะไร
    ป.ล มันไม่มีปุ่มกดเดินช้าใช้ไหมพอดีใช้แต่จอยเล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sarayou : 11th October 2015 เมื่อ 00:11

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ผมใช้จอย xbox เล่นเลยไม่เจอน่าจะเป็นที่มันเอาการบังคับมาจากจอยเพราะตอนใช้จอยเล่นเวลาเดินช้าเดินเร็วมันอยู่ที่อนาล็อกพอมาเป็นคีย์บอร์ดมันค่อยๆกดเหมือนจอยไม่ได้แล้วก็ผมก็เดินเข้าประตูไปเลยไม่ได้กดอะไร
    ป.ล มันไม่มีปุ่มกดเดินช้าใช้ไหมพอดีใช้แต่จอยเล่น
    ของpc เดินช้า กด ctrl เอาคับ ไม่รู้ว่าท่านอื่นที่เล่น pc เข้าประตูยังไงกันบ้าง ฮ่าๆๆ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ผมใช้จอยเล่นปกติทุกอย่างครับ เข้าประตูไม่มีปัญหา แต่ปกติผมโดดเข้าทางหน้าต่างเอาเงียบกว่าครับ (ถ้าไม่มีกระจกนะ)
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    กด Ctrl แช่ไว้ ไม่ว่าจะยืนหรือนั่งยองหรือหมอบก็จะเคลื่อนที่แบบช้า ๆ นิ่ม ๆ เปิดประตูเข้าประตูไปอย่างเนียน ๆ ได้หมดนะ