ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ถามเรื่อง "หู" อีกครับ

สวัสดีครับผม ballba ประจำ love,health

วันนี้มาถามเซียนหูนิดนึง

วันนี้ไปอัดด้านซ้าย มาอีก 3 ม. (น้ำตาเกือบเอ่อ )แล้วใส่อันใหญ่หน่อยแบบหนัก 555

แล้วถ้าใส่มันจะ ทำให้ยานเพิ่มขึ้นจริงไหม เคยเห็นเขาบอกแต่ผมไม่รู้

เพราะผมจะได้ใส่ไว้นานๆ แล้วอัดไป 10 มันจะได้ดูสวย ( ชอบซาดิท พอถึง 30 จะได้เป็นพี่ตูนแล้วเย้ )

พอด้านซ้ายเสร็จจนลงตัว ผมจะได้อัดด้านขวา ให้มันเท่าด้านซ้ายต่อ

ยังไงผู้รู้ก็ช่วยตอบทีนะครับ

แต่ตอนนี้ คันหู เอ้ย หนักหูมาก มันไม่ชิน

ปล. แล้วอยากรู้ว่าทำไม ด้านซ้ายมันบางกว่าด้านขวา หรือเป็นเพราะจิวมันแน่นหนีบไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ivy อ่านกระทู้
    ปล. วันหลังอัดมัน 70 ม. ไปเลย แล้วเอามาโชว์ด้วยนะพี่ภูมิอยากเห็น

เดี๋ยวทำให้ดู 55555555555555555

ระเบิดหูทิ้งเลยดีไหม 70 มิล = = TNT ยัดเลย หล่อเลย

เดินไปสาวกรี้ดดดด เหยียบตีนเค้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 6th October 2011 เมื่อ 01:43

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ivy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Khlong Luang , Pathumthani
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อัดมาใหม่ๆไม่ชินสินะ ปล่อยไปเรื่อยๆเดียวก็ชินเอง

ปล. วันหลังอัดมัน 70 ม. ไปเลย แล้วเอามาโชว์ด้วยนะพี่ภูมิอยากเห็น
    แต่ก่อนเคยหล่อแบบ โดม ปกรณ์ ลัม จนกระทั่ง...ธนูปักที่หัวเข่า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เอ่อไม่มีใครทราบเลยหรอ

ตอนนี้ผมหมุนมันเล่น เจ็บใช่ย่อย คันหู จริงๆ ละ

มันบีบแน่นมาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nemisis' อ่านกระทู้
    ไม่ได้ไม่รู้นะ แต่คือไม่แน่ใจ ข้อสงใสคือ ไปขยายหูมาหรอ หรือ เพิ่งเจาะ

อันแรกก็คือ **ความคิดเรา ** คือว่า ที่ถามว่ามันจะยานเพิ่มขึ้นจริงมั้ย ? คำตอบเราคือว่า มันไม่เกี่ยวกับจิวที่ใส่ แต่ที่เกี่ยวคือ รูหู ถ้ายิ่ง ขยายให้มันใหญ่มันก็อาจยานได้น้ะ
    ขยายครับ เจาะนานแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 6th October 2011 เมื่อ 16:38

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ไม่ได้ไม่รู้นะ แต่คือไม่แน่ใจ ข้อสงใสคือ ไปขยายหูมาหรอ หรือ เพิ่งเจาะ

อันแรกก็คือ **ความคิดเรา ** คือว่า ที่ถามว่ามันจะยานเพิ่มขึ้นจริงมั้ย ? คำตอบเราคือว่า มันไม่เกี่ยวกับจิวที่ใส่ แต่ที่เกี่ยวคือ รูหู ถ้ายิ่ง ขยายให้มันใหญ่มันก็อาจยานได้น้ะ
    Fansub